[Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Đề nghị bác miu và bác sim edit lại số ảnh các bác post về Maria hộ em phát. Các bác khác cũng chú ý không post mấy ảnh phản cảm. Không em báo cáo nội dung xấu đấy. :)
Đừng để topic của em đi theo chiều hướng không lành mạnh.
Xin cảm ơn.

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Đề nghị bác miu và bác sim edit lại số ảnh các bác post về Maria hộ em phát. Các bác khác cũng chú ý không post mấy ảnh phản cảm. Không em báo cáo nội dung xấu đấy. :)
Xin cảm ơn.

ủng hộ 2 tay dù rất hâm mộ Maria !!!:p

hoasimtim

Well-Known Member

Xin cảm ơn.

Ủa ảnh của em có cái phản cảm ah bác? Em nhớ em post có 1 cái kamaza j đó thôi chứ ko có Maria Ozawa=.=

cafemau

Active Member

mấy bác hôm nay vào chém mạnh như bão ấy làm em sợ quá đi mất thôi .. ....

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Xin cảm ơn.
Đã xong :)
Hàng đẹp hàng tuyển không Ozawa :)

VThanhgtvt

Well-Known Member

Xin cảm ơn.

Em đồng ý với bác cả 2 tay. Mấy hôm nay 2 bác ấy "tạt zô", làm top này "trôi" nhanh quá, đang đẩy top đi theo "ngã rẽ" khác.......

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Bác nói thế thì em ở lại vậy;))

:)) Thế cơ mà :))

---------- Bài trên gởi vào lúc 03:16:12 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 03:15:17 PM ----------

Topic chính thức dẫn đầu về số lượng view tại box Hải Dương nhé các bác! :X

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: [Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

:)) Thế cơ mà :))

---------- Bài trên gởi vào lúc 03:16:12 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 03:15:17 PM ----------

Topic chính thức dẫn đầu về số lượng view tại box Hải Dương nhé các bác! :X

Bác chủ còn hàng .... nóng để lên không!??

anhatnhoa

Well-Known Member

Nhân kỷ niệm 50 năm ngày truyền thống Lực lượng Cảnh sát nhân dân (20/7/1962-20/7/2012) em mạn phép up seri ảnh các em cảnh sát trẻ trung, xinh tươi, năng động cho các bác mãn nhãn nhé.
Bác nào đang công tác trong ngành khi xem đến đây em cũng xin gửi lời chúc: Chúc tất cả các đồng chí ngày một thành công trong công việc và cuộc sống,hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao,tiếp tục phát huy mạnh mẽ truyền thống, khắc phục những khuyết điểm, tồn tại, đoàn kết, thống nhất, đề cao kỷ luật, không ngừng học tập rèn luyện đạo đức, tác phong, lối sống theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh và 6 điều Bác Hồ dạy CAND; chủ động phòng ngừa, tích cực đấu tranh trấn áp tội phạm, bảo vệ sự bình yên của nhân dân.

Còn tiếp, đang upload.......​

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên