Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

cocongidau

Retired
Ðề: Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Xin lỗi, Truy vấn không hợp lệ hoặc File không tồn tại trên hệ thống!
Vui lòng kiểm tra lại link liên kết. Cảm ơn!

< Vào đây để trở lại trang chủ >

Ố! quên hôm nay chủ nhật Các Bác ấy nghĩ :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Megashare ko có chế độ điểm thưởng bác à . Cho nên uploader ít pót bên đây rùi .Còn mỗi mình ở bên đây úp thôi... Khuyên bác nếu bác mua vip thì nên mua vip Fshare , còn megashare xài free tốc độ dow = vip thôi .

Vậy hả bro , vậy up lên host MS có được quyền lợi gì không , các host như 4share ... cũng thế ! Như Fshare ít ra còn được cái điểm thưởng . Nếu như up lên MS chả được cái vẹo gì thì nó thua Fshare là phải rồi !
Nhớ lại cái thời đầu năm 2010 mới vào 4rum ,down MS sao mà sướng thế , tại toàn one link mà tốc độ down lúc nào cũng max speed ! Còn cái thằng Fshare thì đợt đấy o có one link nên ghét ! Với cả thằng Fshare đợt đấy down chán vãi linh hồn ! Thế rồi 1 thời gian sau mình dl lại , thấy thằng MS dặt dẹo vãi , cứ lên lên xuống xuống , có lúc dl 1byte/s =)) , mua tk vip vào vẫn thế . Nên ức chế nhảy qua Fshare , fshare thì free dặt dẹo , nhưng được cái nếu là vip thì em luôn down ở tốc độ kha khá 3Mb/s , nên là kết fshare luôn . Lâu lâu quay lại MS vẫn o thấy khá hơn nên chắc phải nửa năm rồi chưa down gì ở cái host này !

hungmh80

Active Member

Fshare nó fix lỗi down trên nhiều máy rồi , một hai hôm nữa là bên này lại vui ngay thôi mà ....

atula_1102

sao ngày hôm nay ( 19/03 ) mình down 2 phim là: "hồng môn yến" và "long môn phi giáp" mỗi phim gồm 4 phần nhỏ trên megashare về mà không thể nào nối lại được nhỉ. mình không biết làm thế nào để xem được nữa. có ai biết chỉ cho mình với. mình cảm ơn nhiều

duongtd1102

sao em download k được nhỉ , hnay Mega bị sao rùi , vào down mấy lần nó hiện ra màn hình cái video rồi k chạy là sao , ai bít k T_T

t56

Tôi mới mua gói vip 1 tháng ngày hôm qua 20/3 bằng thẻ cào điện thoại. Hôm nay vẫn chưa thấy gì! Không hiểu thế nào?

bkchem

Member

Anh em cho hỏi là cả tuần nay sao Megashare không vào được hen ? Bấm vô link rồi chờ thì chỉ thấy hiện ra mấy cái hình quảng cáo và menu trên đầu thôi rồi chẳng thấy gì nữa hết nên không down file được ... :(

phidiepdan

Tôi mới mua gói vip 1 tháng ngày hôm qua 20/3 bằng thẻ cào điện thoại. Hôm nay vẫn chưa thấy gì! Không hiểu thế nào?

Chắc là bác chưa kích hoạt hay đổi ra ngày sử dụng roài

passlove

Ai cho mình xin cái host down nhanh hơn đc ko :-s Dạo này con 106 109 toàn 300kb mà bt tới 700kb :-s

Các bác giúp e với, e có 50.000 icoin trong tk rồi, mua acc member 30.000 icoin đến lúc xác minh thanh toán nó đòi nhập OTP là mã gì vậy các bác?

gokilu

Member

Các bác giúp e với, e có 50.000 icoin trong tk rồi, mua acc member 30.000 icoin đến lúc xác minh thanh toán nó đòi nhập OTP là mã gì vậy các bác?
Mã OTP là mã hệ thống thanh toán gửi vào số điện thoại (hoặc email) của tài khoản megashare của bạn.

kjll3r9x

Member

mấy hôm nay làm sao thế nhỉ
106 và 109 cứ request timed out hoài :(

hungmh80

Active Member

Thứ bảy , CN hình như MGS nghỉ làm việc thì phải , acc VIP gì mà kéo chỉ 40 kb/s :D

thangdien

Member

tới giờ có acc mà không load được lun, chưa thấy thằng nào nản như thằng này, mua acc của nó làm gì nhỉ? lỗi gọi là miệt mài lun mới đau, bác ấy lấy tiền mà có free đâu mà lỗi hoài

tieututhui

Well-Known Member
upload bằng cách nào là nhanh nhất vậy mọi người, mình up bằng tool hay web đều bị lỗi hết

alexa7

Member

kéo free được khoảng 350kb/s nhưng được 2% lại về 0kb
từ sang đến giờ
nhìn chung các host ở VN làm ăn quá chán ạ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên