Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

crackertoolz

Well-Known Member
Ðề: Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Ờ, tui đang kéo Phim Paris,I Love You , acc VIP luôn, log in trên homepage nó thì nói bị cấm download, còn trên MegaTools thì download dc khoảng 1% là Error, thử luôn qua IDM cũng vậy :((, còn FSVN thì thôi rồi

your_rules

Dạo giờ chỉ có thể down torrent thôi, chứ mấy cái host megashare với fshare là thua luôn rồi

hungmh80

Active Member

khoảng 2 hôm trở lại đây em kéo 2 host MGS và Fshare bình thường rồi tuy thỉnh thoảng tốc độ có ko ổn định mấy , các bác tranh thủ kéo linh MGS đi ko thì sắp cuối tuần rồi , thằng MGS hay nghỉ cuối tuần lắm :D

Box này dạo này toàn thấy xemaydinh 1 mình một ngựa , còn nhoctom lâu lắm rồi ko thấy lên hàng nữa

Trước free megashare sướng thế mà giờ chán. Kick down bằng IDM phát speed lên maxi ầm ầm như lũ. Được 0,1% thì speed tụt dần đều về 0 còn Time left thì nhảy vô tận mãi ko thấy dừng luôn. Nhưng ít nhất còn biết ngay mà dừng cho đỡ tốn thời gian. Thằng Fshare kéo file có 500Mb, cứ kéo gần xong thì nó báo Timeout với chả Can not download this file. Resume thì thành file index "yêu lại từ đầu" luôn. Ức chế.
nhoctom với ledung hình như chia tay megashare rồi hay sao ấy, mất tích luôn. mấy bác năng nổ như vitxom bên topic Nikita hay ivy dạo này cũng ko thấy xuất hiện ở megashare nữa, vào forum nhìn tiêu điều quá cơ.

vkhanh

đồng ý vs cmt trên. Em có nick megashare vs fshare mà down cũng chật vật. Megashare tối nay có nick cũng ko down đc. Chỉ đc 2% là dừng. Box mình dạo này có bác xemaydinh úp nhiều. Nhưng tiếc là úp nhiều part, khó down(đặc biệt vs ng ko có nick), down về ghép lại cũng lâu.

bladies

Active Member

chỉ lên tới 0,27% là tốc độ giảm không phanh và dừng luôn, bó tay với chú mề gà xé !

bladies

Active Member

Hôm nay là cuối tuần mà bác , T7 và chủ nhật nó nghỉ mà :)):))

Nếu như mà nghĩ thì bọn mề gà xé nghĩ từ đầu tuần đến giờ ! có vẻ như ăn mừng quốc tế thiếu nhi lâu thật đó !

bladies

Active Member

tội nghiệp cho các bác bỏ tiền ra mua acc của nó rốt cuộc chẳng tải được gì, mình thì đang cần tải vài tập cuối bộ phim đang xem, đúng là ...

the_calm_dawn

Megashare cần gì mua vip mà vẫn dow max speed mà. Các bác vô đây tham khảo http://www.hdvietnam.com/diendan/92...ink-megashare-vn-max-speed.html#axzz1vbqWgnx8
Cách này vẫn được hả bác? Hôm xưa em có thử mà không được lúc đầu dùng tool chưa đổi 106 n max luôn rồi được 2% ngỏm :| thử đi thử lại vẫn vậy, copy link sang IDM n cũng chạy một tí rồi error!

vkhanh

có bác nào vào nổi megashare nữa ko??? server down rồi ah??

wwan

chán server VN quá. nhiều link chả down dc dù còn sống

boyvoz

Well-Known Member

hôm thì éo download được, hôm thì vãi chưởng.
May mà hôm nay rảnh rỗi thì download ngon. Các bác thử lại đi.

boyvoz

Well-Known Member

hôm thì éo download được, hôm thì vãi chưởng.
May mà hôm nay rảnh rỗi thì download ngon. Các bác thử lại đi.

boyvoz

Well-Known Member

Tại bác dow link của e mới post nên nhanh, còn những link post lâu rùi thì dow 1 lúc về 0bye/s dù link đó vẫn sống
Link cũ bị lỗi hả bác?
Mình được cái cứ có film mới post và hay là kéo ngay.
Bác chịu khó up cho anh em được nhờ.
Nếu tk bác hết chỗ thì PM mình kỉ niệm bác tk khác :D

vkhanh

megashare đã trở lại, tuy tốc độ ko đc như xưa :)), ae down nhanh kẻo cuối tuần server lại sập

Tình hình là có anh em nào định mua VIP megashare nên bình tĩnh, em dùng free để up thì không sao nhưng đổi qua acc VIP thì thôi khỏi up... 0b/s luôn.

Acc vip đây. vỡ mồm.com luôn. từ sáng tới giờ rớt liên tục. cứ 5p/lần. down có 2,5Gb mà 10 tiếng chưa xong nè. Chán như con gián. Buồn như con chuồn chuồn luôn

boyvoz

Well-Known Member

Acc vip đây. vỡ mồm.com luôn. từ sáng tới giờ rớt liên tục. cứ 5p/lần. down có 2,5Gb mà 10 tiếng chưa xong nè. Chán như con gián. Buồn như con chuồn chuồn luôn
Bác check thử lại mạng xem có vấn đề gì không?
Nếu không thì đành phải sống chung với lũ thôi.
Có hôm mình cũng không down được, nhưng là do link die. Thấy bảo bị lỗi link những file cũ.
Hôm nay down thử file mới ở cơ quan ngon lành lắm.

K - J

Member

link cũ ko down được = IDM thì down = trình duyệt vẫn ngon

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên