Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ducuong

Ðề: Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Đôi khi muốn post bài, SHARE ACC VIP cho mà down mà nhiều đứa vô ý thức, còn vào đổi PASS. :) Chán lắm.

Mấy hôm nay ADSL vnpt làm sao ấy nhỉ, cứ khoảng 1 tiếng lại reset mạng 1 lần, có ai bị vậy ko nhỉ ?

matheoken

sao tui mua VIP rồi mà down co hơn 80kb/s vậy trời

ducuong

Bạn có ở nước ngoài ko vậy............ Nếu ở nc ngoài thì ko khả quan lắm. Còn về tốc độ mạng khi download thì phần lớn phải tùy thuộc vào tốc độ mạng mà nơi bạn đang sử dụng. Còn về nhà mạng của MEGASHARE, tốc độ mạng hoàn toàn FULL.

Sao hôm nay không đăng nhập được nhỉ! Toàn báo 502 bad gateway

wuyt

Member

các bác giúp em với, em cứ down mấy part film của bác xemaydinh về, rồi dùng ffsj nối lại và điền pass chính xác, nhưng chả hiểu sao lại hiện lỗi "cannot render the file". :(

somnus1991

MS dow free quá sướng

wuyt

Member
Ðề: Re: Ðề: Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

ko bác xemaydinh ạ. em down file về là file mkv.__a, b, c hoặc là mkv.001, 2, 3, v.v. rồi em dùng ffsj join lại và đánh pass như bác đã để mà vẫn cứ thế. chứ k fải file rar đâu bác. em đã thử down 2 film mà toàn bị cannot render the file, rứt ruột mà xóa :(...e cũng chả biết sao nữa.

wuyt

Member

cảm ơn bác vô vàn :X....nhờ những người đầy nhiệt huyết như bác mà lũ FA chúng em có cơ hội xem film cho qua ngày đoạn tháng :X....

onghogia

Member

Mình không thể đăng nhập share.vnn.vn vì cái banner quảng cáo che mất không thể click vào phần log in. Làm ơn chỉ giúp mình cách với ! Cảm ơn

thangcb

Mình vừa mua member 1 năm của Megashare giá 30k , chẳng hiểu sao đang vừa dùng được vài tiếng , log out ra ra , log in vô lại thì acc trở lại thành free member ??? Ko lẽ megashare.vn ko cho người vn sử dụng dịch vụ từ nước ngoài ?

Wokeyi

Không biết có bạn nào bị giống mình không nhỉ. Mọi hôm mình vẫn tải phim bình thường. Hôm nay nhấn vào link phim nào của Megashare cũng hiện nên cảnh báo có trojan. Các site khác mình vào bình thường.

500 ảnh:

Hiện giờ mình vào download các file đều báo file không tìm thấy hoặc đã bị xóa. :((

duong098

mình thấy có 1 số người share acc nói ko thể đổi pas (thật ko đổi dc), làm sao để dc như vậy vậy các pác

kunngoc

Well-Known Member
Re: Ðề: Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Hiện giờ mình vào download các file đều báo file không tìm thấy hoặc đã bị xóa. :((

MGS xoá rất nhiều dữ liệu bắt đầu từ tối hôm qua. Hiện upload tốc độ rất lởm khởm (không có cơ chế resume) nên gần như không thể làm ăn gì được.

lhlongnt

Member
Ðề: Re: Ðề: Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

MGS xoá rất nhiều dữ liệu bắt đầu từ tối hôm qua. Hiện upload tốc độ rất lởm khởm (không có cơ chế resume) nên gần như không thể làm ăn gì được.

Sao lại xóa đi hết vậy bác? Em chỉ tải được ở megashare thôi, hjx

Những file bị xóa không phải là file cũ, thậm chí vừa mới up lên vào download cũng báo "...đã bị xóa".:-??

hd-fan

Member

MS đang bị lỗi trầm trọng thế mà không thấy ai làm bên nhà mạng của MS thông báo gì cả nhỉ ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên