Topic chúc mừng sinh nhật thành viên HDHN

VThanhgtvt

Well-Known Member
Sáng giờ nhiều bác chúc mừng bác rùi... Nhưng 4r vừa làm mất hết rùi.... Hép pi bớt đay bác nhé...

vuthehoa

Ðề: Re: Topic chúc mừng sinh nhật thành viên HDHN

Sáng giờ nhiều bác chúc mừng bác rùi... Nhưng 4r vừa làm mất hết rùi.... Hép pi bớt đay bác nhé...

Vậy hả, tiếc quá nhỉ hai ngày lăn lê trên Lào Cai lại không đem theo máy tính nên không online được,xin chân thành cảm ơn các bác cùng toàn thể anh chị em đã chúc mừng tôi,và tôi xin trân trọng mời toàn thể anh em chủ nhật lên ST dự off hội Sơn Tây theo định kỳ hàng tháng và chúc mừng sinh nhật tôi.

coolpix8700

Well-Known Member
Ðề: Topic chúc mừng sinh nhật thành viên HDHN

Mất rồi chúc mừng lại. Sáng em cũng chúc rồi bây giờ chúc nữa!

HDCP

Super Moderators
Ôi 4rum... mất data
Chúc mừng sinh nhật bác vuthehoa (sáng chúc rồi, giờ chúc lại) :))

TR0JAN

Chúc mừng sinh nhật Trung Úy nhé

E chúc lại đấy. Post kia chúc hay hơn nhiều những mất òi :D

Nhok

May mình chúc trên fb nên chả mất mát gì cả :))

Thôi, lại chúc anh Hòa thêm tuổi mới béo tốt, yêu đời, cv cuộc sống đều như mong muốn nhé :-*

ProSkyR

Well-Known Member
Sáng nay e spam 1000 bài chúc mừng anh Hòa.
Spam ghê quá nên bị bác Chip tiêu diệt.
cmsn anh nhé :D

sontay99

Active Member

Em cũng chúc lại! mừng sinh nhật chú bộ đội thẳng tiến trên con đường công danh, hạnh phúc gia đình! (đêm nay xúc 2 tấn than thôi nhe!) :))

anhthu2002

Member

Lọ mọ vào đây mới biết SN vuthehoa, chúc mừng sinh nhật nhé ( mau lên lon và mau lên đời ...loa :D )

siboney

Well-Known Member
Em cũng chúc lại: chúc bác Hòa thêm tuổi mới ngày càng uống khỏe (cuối tuần cho thằng Linh nó say quên hẳn quê vợ nhé)

ProSkyR

Well-Known Member
Sau khi đọc kỹ list sinh nhật hôm nay thấy có chú doc_khach lọt thỏm ở gần cuối.
Chúc mừng năm mới doc_khach nhá :))

sontay99

Active Member

Sau khi đọc kỹ list sinh nhật hôm nay thấy có chú doc_khach lọt thỏm ở gần cuối.
Chúc mừng năm mới doc_khach nhá :))

Vũ Trụ xoay vần hehe... cũng chúc chú doc_khach thêm tuổi mới sáng tác thêm nhiều con nghệ thuật nhe!

TR0JAN

Ai sinh nhật thế? E chúc mừng nhé

Nhìn toét cả mắt chả thấy tên quan quen

Nhà có mấy chai rượu ngon quá mà chả thấy cụ nào hú em đi sinh nhựt để em xách :)

dangnhuquynh

Chúc mừng SN bác tai to, mặt nhớn của HD HN: dangnhuquynh nhé!

Oái, sao bác biết thế.... Cảm ơn bác nhiều nhé. Bác căn phát đúng sang ngày mới. Đây là lời chúc em nhận sớm nhất trong ngày đấy ạ......... Cảm ơn lần nữa ạ..

Bên trên