TOPIC HD-Những người yêu thích và chia sẻ-

coolza

Member
Ðề: TOPIC HD-Những người yêu thích và chia sẻ-

Bằng với hơn kém gì ở đây hả bác? Em còn trẻ, chưa vợ, có điều kiện sắm sửa, cũng chưa có người yêu nên ek phải dẵn các em đi shopping;;):> du lịch nên có điều kiện sắm thôi bác ợ:">;;):>

Chứ mấy nữa có người yêu, có vợ vào, đố lọt được đồng nào ra với nó đấy;;):>

Bác nào thì cóp Kpop lúc nào rảnh rỗi qua nhà đưa ổ em cóp cho:D Có khoảng gần 200gb. Em ko lưu trữ movie vì xoá rồi có thể cóp được ở nhiều chỗ lắm. Riêng Kpop em tự down và có xoá cũng chả biết cóp ở đâu nên em rất trân trọng;):> Em thấy xem HD Music của Kpop là chuẩn nhất, mấy cái Tây xem nó ko hợp nhãn lắm.
Hi hi, hôm nào em qua copy Kpop của bác nhá. Có Suju với cả SNSD không bác?

myburin

Member

Hi hi, hôm nào em qua copy Kpop của bác nhá. Có Suju với cả SNSD không bác?

Vâng, mời bác, lúc nào bác qua bác cứ dọn ổ độ 150gb - 200gb, em cóp cho bác;) Em ko có nhà bác cứ gửi bà già em:D:> và để số điện thoại. Lúc nào cóp cho bác xong thì em sms bác qua rinh về.

HDGialong

Active Member

Em cứ bày bừa ra thôi bác:D 2 cái Bose thì treo ở trên cao:D 2 cái SX3 thì đặt lên kệ ở ngay dưới. Front thì treo lưng chừng;):> Sub thì để bên phải nếu nhìn từ hướng chỗ ngồi lên tivi. PC thì đặt ngay cạnh tivi. Đầu HD thì nằm lên trên đầu karaoke và 2 cái amply:D:)) Nói chung là em chưa có đầu óc quy hoạch 1 cách khoa học để bày biện bác ạ. Lười quá:">

Cái này tốt nhất là bác cho ít hình ảnh lên để anh em cùng cho ý kiến.
Nhưng nếu bác bày tất cả các loại ở cùng một phòng thì hơi khó đấy.:D

HDGialong

Active Member

Vâng, mời bác, lúc nào bác qua bác cứ dọn ổ độ 150gb - 200gb, em cóp cho bác;) Em ko có nhà bác cứ gửi bà già em:D:> và để số điện thoại. Lúc nào cóp cho bác xong thì em sms bác qua rinh về.

Ái chà
Bác hới bị pro đấy
Để em làm trung tâm lưu trữ phim cho @-) @-).Bác nào có trương trình hay em nhận tất " liệu có tham lam quá không" " mỗi ngày xem được không hết 1 phim" :D $-) #:-S

myburin

Member

Ái chà
Bác hới bị pro đấy
Để em làm trung tâm lưu trữ phim cho @-) @-).Bác nào có trương trình hay em nhận tất " liệu có tham lam quá không" " mỗi ngày xem được không hết 1 phim" :D $-) #:-S

Pro gì đâu bác. Em phải đi công tác nhiều, Nên ko phải lúc nào cũng ở nhà. Bác cứ dọn ổ tầm đấy, em sắp xếp folder trong PC rồi, em pm cho con bé em ở nhà nó cóp cho bác cũng được. Bác HD Gia Long thích lưu trữ thì bác cứ cóp của em. Coi như bác lưu trữ hộ em;):>

Tuần này cơ quan lắp mạng cáp quang 32mb của Viettel:"> Em sẽ lấn sân sang down Reality show của Hàn Quốc:D:X:X:X

myburin

Member

Cái này tốt nhất là bác cho ít hình ảnh lên để anh em cùng cho ý kiến.
Nhưng nếu bác bày tất cả các loại ở cùng một phòng thì hơi khó đấy.:D

Dạ vâng, để lúc nào rỗi em chụp ảnh bắn lên.

Thì em đã bảo là em bày bừa ra rồi mà bác:D:"> Nói chung là về mặt thẩm mỹ là chưa okie lắm. Về mặt kỹ thuật thì em thấy tạm ổn:D:>

HDGialong

Active Member

Pro gì đâu bác. Em phải đi công tác nhiều, Nên ko phải lúc nào cũng ở nhà. Bác cứ dọn ổ tầm đấy, em sắp xếp folder trong PC rồi, em pm cho con bé em ở nhà nó cóp cho bác cũng được. Bác HD Gia Long thích lưu trữ thì bác cứ cóp của em. Coi như bác lưu trữ hộ em;):>

Tuần này cơ quan lắp mạng cáp quang 32mb của Viettel:"> Em sẽ lấn sân sang down Reality show của Hàn Quốc:D:X:X:X

Thế thì ok rồi
Sẽ liên lạc với bác sau. Em thấy bác mê Phim Hàn quá
Bác có phim ERit gì đó chưa vậy???

HDGialong

Active Member

Chao HD-Gialong nhe, vua hom chieu thu 7 vua roi gap chu, anh dang tich copy tien lam 1 bo HD, du money chu tu van nhe :-"

Chào bác
Bác tham gia làm thành viên hội luôn đi
Sẽ có nhiều ưu đãi đó.
Lúc nào cần anh cứ đên gặp em L-) rất sẵn lòng luôn bác ạ

HDGialong

Active Member

Em ko có film bác ạ. Toàn show ca nhạc thôi:D:> Em lại ko thích film Hàn lắm:D

thế hả bác
Ca nhạc em cũng rất thích
Chưa có thời gian để chon lọc nhạc lắm
Phải thỉnh giáo bác mới được

HDGialong

Active Member

Em xin củng cố thêm là chỗ em cũng rất nhiều nhạc lossless khoảng 2 TB
Một số nhạc hình nữa. Bác nào cần cứ thông báo nhé

myburin

Member

Em xin củng cố thêm là chỗ em cũng rất nhiều nhạc lossless khoảng 2 TB
Một số nhạc hình nữa. Bác nào cần cứ thông báo nhé

Vậy thì để trưa mai, T6 28-05-2010, em sẽ vác ổ portable với 1 phần Kpop của em qua giao lưu với bác nhé;):> Em cũng thích cóp 1 ít lossless.

haitung

cho e tham gia nữa nào.
e đang tập tành chơi HD thôi. Đang trong quá trình ngâm cứu các bác ah nên trong nhà chưa có gì cả? Có mỗi cái phòng thôi ah, hi hi
Họ tên e đây: Hải Tùng
Mobile: 0983.279.288
Địa chỉ : Hà Đông
Công tác : tại Viettel

grety

Cho mình tham gia với
Tên Hùng
Số ĐT 0913555789
Khi nào off và share Film cho mình tham gia với nhé, kiến thức về HD ko am hiểu gì hết

Nhờ các bác chỉ giáo
Thanks

doc_khach

Active Member

Chào bác
Bác tham gia làm thành viên hội luôn đi
Sẽ có nhiều ưu đãi đó.
Lúc nào cần anh cứ đên gặp em L-) rất sẵn lòng luôn bác ạ

ưu đãi thế nào thế bác hix thế mà ko nói em sớm hix h đầu tư xong rùi thì bác mới báo :D:-"

Cho em xin đăng ký ^^
Đào Quang Quỳnh
Địa chỉ: Thanh Xuân-Hà Nội
Sinh viên nên dùng PC cùi.hic :((
Rất là iu phim ^^

Hum nào chia sẻ phim pm cho em đi với nhé. Bi giờ em chỉ còn khoảng 700Gb thui. Htrc xóa mất list phim kinh dị để chứa game :d ^^

HDGialong

Active Member

Vậy thì để trưa mai, T6 28-05-2010, em sẽ vác ổ portable với 1 phần Kpop của em qua giao lưu với bác nhé;):> Em cũng thích cóp 1 ít lossless.

Hôm nay thứ 7 mất rồi
bác chả chịu gọi điện gì cả
cần ghé qua em nha

HDGialong

Active Member

cho e tham gia nữa nào.
e đang tập tành chơi HD thôi. Đang trong quá trình ngâm cứu các bác ah nên trong nhà chưa có gì cả? Có mỗi cái phòng thôi ah, hi hi
Họ tên e đây: Hải Tùng
Mobile: 0983.279.288
Địa chỉ : Hà Đông
Công tác : tại Viettel

Xin chào thành viên Số 9.
nghĩa là bác chưa có gì
Tiện qua Gialong ngắm thử đi bác.
Bác nhớ bác số 9 nha

Bên trên