Topic hẹn hò xem phim

jianghaoHDVN

Ðề: Topic hẹn hò xem phim

Thông tin này chưa chính thức, chỉ là các nhân viên truyền miệng với nhau. Khi có chính thức Mega sẽ đưa lên website. Giá vé rẻ là 60K, dành cho tình nhân là 150K :))
Mới gọi điện thoại cho em bán vé 8 xong :D

ủa...ủa...mần ren đi 1 mình có 60k..mà tìn nhân thì lại 150k...chẻn hiểu chi cả rứa...^#(^

jianghaoHDVN

thế mà không biết mầy thử đẫn một em vào mua vé tình nhân đi tha hồ mà sờ nhá :-B

mua vé tình nhân vào tha hồ sờ..sờ..sờ....sờ cái gì thế Chúng Tru...áh...áh Chú Trung...mỗi lần nghe sờ sờ soạng soạng là cái lưỡi nó cứ liếu cả lên.....nạ thật....

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Khánh làm việc xong vụ này chưa vậy ? Hôm nay đã hết ngày 16/11 rồi Bác Khánh ơi , nhanh nhé tập hợp lấy số lượng tham gia nhé !

kdq2010

Well-Known Member

Cũng được vài người rồi nhưng em thấy spam là chính :)) Nên thôi cứ alo nhau mà đi cho khỏe hehe :D

anbinhdo

Well-Known Member

Cũng được vài người rồi nhưng em thấy spam là chính :)) Nên thôi cứ alo nhau mà đi cho khỏe hehe :D

Lập ra thì nên làm luôn đi Bác Khánh,chống nghẽn nhưng phải được việc dù biết rằng 50/50 Mẹ Của Thành Công .Tốt nhất có kế hoạch luôn sau đấy SMS anh em lấy số lượng. Em thấy ngày 18/11 cũng đẹp trời đấy ;) ;)

kdq2010

Well-Known Member

Lập ra thì nên làm luôn đi Bác Khánh,chống nghẽn nhưng phải được việc dù biết rằng 50/50 Mẹ Của Thành Công .Tốt nhất có kế hoạch luôn sau đấy SMS anh em lấy số lượng. Em thấy ngày 18/11 cũng đẹp trời đấy ;) ;)
Thì có 2 film đó mọi người ai đi xem thì cho cái ngày giờ phù hợp với mình rồi sắp xếp thôi Mà đâu có ai đi hehe Thật là chán quá đi

Tomykhoai

Active Member

Thứ 7 vừa rồi anh với em Cachua tự đi xem với nhau rồi. Các Bác còn lại tự sắp xếp đi nhé keke

cachuaxanh_133

Thứ 7 vừa rồi anh với em Cachua tự đi xem với nhau rồi. Các Bác còn lại tự sắp xếp đi nhé keke

Ừ, Phim " Cánh Đồng bất tận", nhưng những 2 phim mà, phim kia đã xem đâu ạ. ( Mà nói thật em đang cố nhớ xem thứ 7 vừa rồi em làm gì?)

Bên trên