Topic hẹn hò xem phim

TR0JAN

Ðề: Topic hẹn hò xem phim

Nếu rủ nhau xem phim trong xe limosine rồi đi dạo quanh thành phố thì có đc ko chủ thớt ?

Xem film 3D tại Megastar

Dự kiến ngày 26/11 này sẽ có siêu phẩm AVATAR 3D tại Megastar, ACE HD có ai tham gia không nào. ĐN sẽ có rạp, hy vọng sẽ đáp ứng được nhu cầu của AE :D

Trưa thứ 6 này có ai đi xem 3D với tui không? Xuất 11h15 AVATAR 3D :) giá vé VIP 65k he he he! Đi xem mình bùn we!!!!

He he, sáng thứ 6 chùn ra ngoài sớm sớm rồi bặm miếng bánh mỳ lên coi qua trưa, để mai book lại vé ntn, thấy bên Mề ga giới thiệu ghế thường 60k, ghế VIP 65 xuất trước 12h. Sau 12h mà t6, 7 cn đến 130k ghế thường, 140 k ghế VIP. Còn ghế Couples thì đến 160k lận :p. Nếu rãnh trưa thứ 6 ghé Mề ga nhé cối xay gió. AE mình coi cho dzui

Chỉnh sửa lần cuối:

nhatduy1990

hix hix,có 2 vé vip 3d avatar xuất 14h15 thứ 6.em mua mà h bận đột xuất không đi được,có bác nào trong hội đi xem xuất đó thì hốt lại giúp em với ạ.em bán lại đúng với giá gốc 100k ạ.giao vé tận nhà luôn.

hddanang

Active Member

hix hix,có 2 vé vip 3d avatar xuất 14h15 thứ 6.em mua mà h bận đột xuất không đi được,có bác nào trong hội đi xem xuất đó thì hốt lại giúp em với ạ.em bán lại đúng với giá gốc 100k ạ.giao vé tận nhà luôn.
Tội chú Duy quá đi!!!Ráng đi em ơi:))

ljonh3art

Active Member

Mới làm 2 vé hàng D.
Em đi với GF, ai HDDN tránh xa B-)

Bên trên