[Topic Kỷ Thuật HD] KV HỘI HD Đà nẵng

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [Topic Kỷ Thuật HD] KV HỘI HD Đà nẵng

Nguyên Combo đấy Bác, thêm cây Ram 2G nữa - chạy AMD , giá 1T8

sawyer8x

Member

A Thành mua cái combo ni ở đâu vây? em xúc 1 con về kéo torrent chơi.

Tomykhoai

Active Member

Tin mới nhất , hàng về thì không có giá đấy nữa %-(

May mà mình chưa bán HTPC đi để mua em này hihi
Thông tin mới nhất là em này rất hay hỏng vặt, hay bị treo.
Các Bác dùng cẩn thận đấy. Bác nào mà sợ thì đưa em hehe :D

Hôm nay lại ngứa ngáy tay chân, đồng thời được sự ủng hộ tinh thần của các bác, em bê con ASUS E35 về ngâm cứu.
Thiệt hại về kinh tế là vô cùng to lớn : APU Asus E35 + Ram 2GB DDR3 = 1.800k
thực sự bạn mua đc con main ASUS E35M1-M PRO giá quá re, rẻ hơn 1 nửa so với lúc mình mua, trước mình mua là 3.300.000 vnd, giá hiện tại là 3.365.000 VND không bao gồm ram. Bạn may mắn mua đc con main bị bán nhầm giá. Main APU chả con nào có giá dưới 2.500.000 vnd cả. Thông thường thì giá vào khoảng 2.600.000 vnd tùy theo hãng và công nghệ thêm vào như usb 3.0, khe pci

Tomykhoai

Active Member

thực sự bạn mua đc con main ASUS E35M1-M PRO giá quá re, rẻ hơn 1 nửa so với lúc mình mua, trước mình mua là 3.300.000 vnd, giá hiện tại là 3.365.000 VND không bao gồm ram. Bạn may mắn mua đc con main bị bán nhầm giá. Main APU chả con nào có giá dưới 2.500.000 vnd cả. Thông thường thì giá vào khoảng 2.600.000 vnd tùy theo hãng và công nghệ thêm vào như usb 3.0, khe pci

Giá sock thôi không có chuyện nhầm đâu :D

anbinhdo

Well-Known Member

Thế mà còn xài em nó không đấy, thấy tình hình thế nào ?
- Giá đấy bán đúng cho anh em trên diễn đàn đấy Bác quyanhnguyen, chỉ có 10 bộ nên mới có giá đấy.Mà cũng thấy sốc thật , đúng là Bác Chủ bán cũng có tính lăng xê đề lăng xoa cho các anh em nên ưu đãi như thế ( cảm ơn Bác xuanvinh nhé )

Tomykhoai

Active Member

Xin cảm ơn Bác Thành đã vác em này về hộ em.
Em tạm ghép với denon 1909 :)) thấy rất OK hehe âm thanh chi tiết dễ chịu hơi thiếu bass nhưng khi có em Sub hỗ trợ thì cực kỳ uy lực :D
Hàng Ngon - Bổ - Rẻ hihi vì năm 2010 Hàng không ngon bằng ( có vẻ làm lại Bass ) có chú rao bán 5,8T rồi.
Các Bác tranh thủ đi QN gấp :D mai lại phải phiền Bác Thành 1 việc nữa :D

anbinhdo

Well-Known Member

Chà show hàng nhanh thế Bác Khoai, Bác chơi hàng độc đấy nhé :))

Tomykhoai

Active Member

Cả ngày hôm nay nghiên cứu từ mấy tiệm bán đồ + shop online + web giao vặt các kiểu thì thấy mấy em amply receiver sansui cổ như 2000x, 5000A, 5000x ..toàn được bán giá trên trời :( chắc do nhiều người chuộng nên nó thành hàng HOT vd em 5000x tầm 10 chai, 2000x cũng phải 6 chai. Buồn quá Em đành vác em POW DAM xuống ghép với em Sb-400 ngon luôn hehe giải quyết phần Bass rất tốt.
Tạm kết luận : chơi loa cổ thì dùng những amply cổ cùng thời phần pre không can thiệp sâu vào chất âm của loa là đảm bảo hay luôn :D

caphe17

Member

Xin cảm ơn Bác Thành đã vác em này về hộ em.
Em tạm ghép với denon 1909 :)) thấy rất OK hehe âm thanh chi tiết dễ chịu hơi thiếu bass nhưng khi có em Sub hỗ trợ thì cực kỳ uy lực :D
Hàng Ngon - Bổ - Rẻ hihi vì năm 2010 Hàng không ngon bằng ( có vẻ làm lại Bass ) có chú rao bán 5,8T rồi.
Các Bác tranh thủ đi QN gấp :D mai lại phải phiền Bác Thành 1 việc nữa :D

Ở Quán Cf Sao Mai em vẫn thấy còn 1 chú này....

Tomykhoai

Active Member

pre đèn Edifier đã về :)) chất âm cải thiện rõ ràng hihi đạt chuẩn NBR mai em up hình hihi

anbinhdo

Well-Known Member

Thế có nghe chi tiết tiếng kèn và phập phà phập phập không Bác Khoai

Bên trên