Toshiba TV Led 42XL700

quytocxxx

Active Member
Ðề: Toshiba TV Led 42XL700

Nếu Panasonic không khuyến mãi thì mình cũng đã bốc em này rồi! P/P quá ngon còn gì

zuup

Member

Ngon quá, TV LED giá thế này quá ổn, bác ra xem thử, nếu ok thì múc ngay chứ đợi gì nữa.

hai72

HD-1080i

hang To dung cung on, chi ghet cai do thay the kh co vi model thay doi lien tuc. Cuoi nam 2008 minh bi k may lam vo panel len hang mua panel moi nhung kh con cuoi cung phai ban lai cho hang voi gia sat vun ( 1tr ) trong khi do minh mua 13tr 500 dung chua dc 2 th vua buon vua buc

trantien0072

Well-Known Member

hang To dung cung on, chi ghet cai do thay the kh co vi model thay doi lien tuc. Cuoi nam 2008 minh bi k may lam vo panel len hang mua panel moi nhung kh con cuoi cung phai ban lai cho hang voi gia sat vun ( 1tr ) trong khi do minh mua 13tr 500 dung chua dc 2 th vua buon vua buc

Hàng của Bác chưa hết bảo hành, họ phải trả cho Bác cái khác chứ, sao lại như thế đc.

hai72

HD-1080i

loi la do minh tu lam vo panel chu k phai loi ki thuat len k dc BH. minh hoi mua nhung ho k con hang mac du da lien lac vao tan nha may sx tai Binh duong nhung danh bo tay.

quytocxxx

Active Member

Con này mới toanh! Yên tâm fải đc 2 năm vẫn có đồ thay thế! :))

win7

Active Member

Model: 42XL700
- Màn hình Full HD (1920 x 1080) - Tương phản động: 3.000.000 : 1 - Công nghệ Resolution+ - Chức năng quét hình Clearscan 100 Pro - Màn hình Full Glare (độ tương phản)

24.000.000 VND
[Giá đã bao gồm VAT]

http://mediamart.vn/ProductDetail.aspx?ProductId=5269

LÀM GÌ CÓ GIÁ 18T

kevins547

Member

con này có 100Hz đâu mà mọi người khoái dữ.

thà con LED Sharp 17tr có 100Hz còn hơn.

Mà mỗi tội mấy cổng kết nối của Sharp ko ưa được, ko có cổng USB, cổng PC thì đặt ngoài sau, ko đem ra bên hông như các hãng khác đã làm từ lâu.Mấy dòng sau thì đã có như giá chat quá cho một con LED 4 màu hiện giờ .

win7

Active Member

con này có 100Hz đâu mà mọi người khoái dữ.

thà con LED Sharp 17tr có 100Hz còn hơn.

Mà mỗi tội mấy cổng kết nối của Sharp ko ưa được, ko có cổng USB, cổng PC thì đặt ngoài sau, ko đem ra bên hông như các hãng khác đã làm từ lâu.Mấy dòng sau thì đã có như giá chat quá cho một con LED 4 màu hiện giờ .

Chức năng quét hình Clearscan 100 Pro - ĐÂY BÁC ƠI

Hình ảnh không bị nhoè
Công nghệ quét hình ClearScan 100 Pro

Nhiều khung hình mới chèn vào giữa các khung hình gốc, cho hình ảnh mịn màng. Nhờ các phép toán phức hợp cùng bộ vi xử lý hình ảnh 14-bit, các chuyển động được tính toán chính xác đến từng điểm ảnh. Mỗi khung hình chỉ hiển thị 1/100 giây nên giảm tối đa hiện tượng nhoè

Em vừa mới xem về đẹp lắm các bác ợ , hình mượt hình ảnh không nhòe , màu đen rất đẹp và rõ , em nhìn con u 47 em cũng thấy thèm

Con này nè : http://mediamart.vn/ProductDetail.aspx?ProductId=5270

Mỗi tội không có inter nét và inter lác gì hết

Chỉnh sửa lần cuối:

trantien0072

Well-Known Member

Bọn nó lừa các Bác ạ, nó đề trong porter là giảm 4T9, giá chưa giảm là 24T, tặng phiếu mua hàng 1T, các Bác xem ở đây mà xem http://www.mediamart.vn/khuyenmai2/.
Tối hôm qua Tôi ra mua nó Bảo ko phải như thế, giá 24T là đã giảm rồi

zuup

Member

Bọn nó lừa các Bác ạ, nó đề trong porter là giảm 4T9, giá chưa giảm là 24T, tặng phiếu mua hàng 1T, các Bác xem ở đây mà xem http://www.mediamart.vn/khuyenmai2/.
Tối hôm qua Tôi ra mua nó Bảo ko phải như thế, giá 24T là đã giảm rồi

Chắc là giá hãng 28.9 giảm 4.9 = giá chưa giảm 24 sau đó tặng thêm cái phiếu mua hàng của nợ nữa :D = giá đã giảm

Bọn mediamart này khuyến mại rất vớ vẩn, hôm nọ dịp 2/9 em thấy mấy đồ khuyến mại hay hay ra hỏi mua thì cái gì nó cũng bảo vừa hết sáng nay rồi.

leth

Em này so với em LG 42LE7500 và em SS40C6900 thì thế nào hả các bác?

hailuadichat

Các bác cho tui hỏi ké với . các lại màn hình như LCD , Plasma , led thì cái nào xem đẹp nhất và tốt nhất ?

Tks các bác !

bkvn46

Các bác cho tui hỏi ké với . các lại màn hình như LCD , Plasma , led thì cái nào xem đẹp nhất và tốt nhất ?

Tks các bác !

Thứ tự về chất lượng hình ảnh thì: Plasma > Led > LCD
Về tuổi thọ màn hình : Led > LCD > Plasma
Về giá cả thì: Led > LCD > Plasma

Tùy theo nhu cầu sử dụng mà chọn thôi.

Z4y

Nhà em vừa múc em này hôm nay xong, khá hài lòng, đầu tiên định mua Sony EX700 nhưng hết nên quất em này luôn, hình tương đương luôn, xem với đầu VTC HD nét căng...

win7

Active Member

Nhà em vừa múc em này hôm nay xong, khá hài lòng, đầu tiên định mua Sony EX700 nhưng hết nên quất em này luôn, hình tương đương luôn, xem với đầu VTC HD nét căng...

Em này rất ngon hình đẹp + màu đẹp + vừa tiền , mỗi cái bạo hành có 12 tháng , đâm ra cũng sợ không biết có bền không nữa

Bác múc con To này giá bao nhiêu vậy? Nhà em đang định múc nó bác ợ.

Cảm ơn bác?

Bên trên