Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Daithanhthai

Active Member
Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

View attachment 151955
Vào đc launcher rồi nhưng click vào 1 kênh xem truyền hình nào đó thì nó ra như vầy
Kích hoạt thì mất bn vậy bác chủ thớt ui?

ztvvn

Member
Re: Ðề: Re: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

đã cài trên Minix x7 ok, kích hoạt thiết bị qua tin nhắn, nhận đuợc tin nhắn OK miễn phí 7 ngày, mà vần không xài đuợc, cứ bi đòi "kích họat thiết bị" là sao đây ta :(

Khi kích hoạt thành công, Box cần kết nối với INTERNET, ứng dụng sẽ tự động chuyển sang màn hình chính. Nếu bạn nhận được tin nhắn mà box không được kích hoạt. Bạn vui lòng gửi mã thiết bị, tôi sẽ check giúp bạn

kmd1509

cái này đang tìm tks chủ thớt nhá :3

dtsexpert

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Khi kích hoạt thành công, Box cần kết nối với INTERNET, ứng dụng sẽ tự động chuyển sang màn hình chính. Nếu bạn nhận được tin nhắn mà box không được kích hoạt. Bạn vui lòng gửi mã thiết bị, tôi sẽ check giúp bạn

mã thiết bị nè bác 4R7KL1
bác check giùm chút nha

Daithanhthai

Active Member

View attachment 151957
Kích hoạt rồi
Vào HBO xoay vòng vòng mãi ko xem đc
Chuyển sang kênh khác cũng ko xem đc mà nó báo vẫn là HBO
Rồi lại ra cái mài hình này tiếp

View attachment 151959

Làm sao giờ ạ?

Daithanhthai

Active Member

View attachment 151961

Khởi động lại máy rồi nhưng sau khi vào launcher thì click cái gì nó cũng ra thế này hết

Ờ mà 1k chả để làm gì nhưng title ghi "Miễn phí" mà trong lại kích hoạt mất 1k thì ko đúng với tittle nhỉ?

Daithanhthai

Active Member

Ko sử dngj đc bất kể chức năng nào

Đôrêmi

Moderator

Hic, các bác bên ZTV đã kiểm tra kĩ chưa sao nhiều anh em kêu không sử dụng được vậy, tiếc rằng đang không ở nhà để test thử xem có apk này có dùng ngon không.

meomatto

Active Member

Khỉ! ZTV chuyên chém gió nên tét kĩ tính tương thích và hoạt động ok với các thiết bị đi rồi hẵng tung ứng dụng lên chứ?! chưa đâu vào đâu đã tung lên để ae tải về rồi kêu ca thì được cái gì? Kiếm tiền QC à? Vội nhỉ?!

đang dùng minix x7 nhắn 3 cái tin vẫn h0k đc, đang mong cài đc để mở phim cho 2 cụ ở nhà, Khoái kho phim thuyết minh của ztv haizz

huapro

Member
Re: Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

đang dùng minix x7 nhắn 3 cái tin vẫn h0k đc, đang mong cài đc để mở phim cho 2 cụ ở nhà, Khoái kho phim thuyết minh của ztv haizz

Phim thuyết minh là mấy phim bộ của vtc phải k bác?

ngonphi_bg

Member

Sao không bán thẻ ztv ở Bắc Giang nhỉ? Nạp qua thẻ điện thoại mất 20% giống như bị cướp ý.

Đôrêmi

Moderator

Sao không bán thẻ ztv ở Bắc Giang nhỉ? Nạp qua thẻ điện thoại mất 20% giống như bị cướp ý.

Thẻ thì lo gì, bác cứ chuyển money cho mình, mình sẽ kêu anh em chuyển mã thẻ nạp cho bác hay chuyển tiền trong tài khoản ZTV cho bác là ok.

ngonphi_bg

Member

Thẻ thì lo gì, bác cứ chuyển money cho mình, mình sẽ kêu anh em chuyển mã thẻ nạp cho bác hay chuyển tiền trong tài khoản ZTV cho bác là ok.

Hôm qua em đã gửi tiền cho đứa em ra Lạc Trung mua rồi. Lần sau em sẽ nhờ bác. :D

phithien

Well-Known Member

Anh em lại có cái để chơi rồi. Còn mình thì từ nay xin cạch ztv ra. nói thẳng thắn là ztv ko làm đc cái gì ra hồn đâu, cũng nữa nạt, nữa mỡ rồi bỏ đó thôi, vtc là ví dụ, A class, E1, C1 là ví dụ điển hỉnh. Thà bỏ tiền ra mua app của Ebop lại ngon hơn, dù tầm vóc cty nhỏ hơn, nhưng lại tốt hơn. cty lớn: thằng này làm đc, thằng kia ghét, phá. cuối cùng app chẳng ra cái gì, còn thua app của 1 cá nhân làm. Anh em xài chơi 7 ngày thì đc. Chứ nạp tiền để xem lâu dài thì đừng nên. xài trên thiết bị ztv còn ko ổn định. lấy đâu ra ổn định trên android box khác

Bên trên