Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Ðề: Trải nghiệm miễn phí gói ứng dụng ZTV trên các android box phổ thông

Thẻ cào ztv mua ở đâu các bác nhỉ? Tôi ở Hà Nội

TTN

Member

Nghe nói mã thẻ ZTV kích hoạt được cho 2 thiết bị nữa, hí hửng nạp một nhát thẻ ZTV 500k cho A Class xong lấy mã nạp tiếp cho 2 cái Android box nữa thì phát hiện mấy ông ZTV cho ăn thịt lừa! ~X(~X(~X(

ZTV lên giải thích đi. Từ tháng 7 tới giờ rồi! Đê mờ bọn lừa đảo!

Nghĩ chắc là chuyển tài khoản từ bõ này sang box khác chứ ko thể nào nạp cùng lúc 2 thiết bị được. Kiểu như nạp thẻ điện thoại ấy bạn chỉ nạp được có 1 lần thôi

rpi11

bác nào còn file apk cho em xin với, tìm trên chplay kg thấy, cảm ơn.

hoaivnpt

Mình đã cài thử ZTV One trên con VMX V7Pro, kích hoạt tin nhắn bình hường và đã vào được giao diện chính.
1. Phần phim thì xem tốt, có vài phim không chạy, ít phim mới. Được cái hầu hết phim đều có thuyết minh
2. Karaoke thì tạm được, phần chữ hơi nhỏ nên ko dành cho người mắt kém.
3. Live TV thì chỉ xem được kênh Starmovie.
Theo mình ZTV nên đầu tư phần chất lượng Live TV và Phim, các mục còn lại từ từ phát triển sau cũng được. Chỉ cần 2 mục này ngon lành thì tôi sẳn sàng trả phí!

hoaivnpt

bác nào còn file apk cho em xin với, tìm trên chplay kg thấy, cảm ơn.

Bác nào không tải được ZTV One trên Android box thì làm cách này. Dùng điện thoại android vào CHplay để cài ứng dụng ZTV One vào, tiếp theo cài ứng dụng App Backup & Restore để sao lưu thành file apk. Việc còn lại là copy vào android box cài thôi.

Bác nào không tải được ZTV One trên Android box thì làm cách này. Dùng điện thoại android vào CHplay để cài ứng dụng ZTV One vào, tiếp theo cài ứng dụng App Backup & Restore để sao lưu thành file apk. Việc còn lại là copy vào android box cài thôi.

Làm như bác cũng đc mỗi tội mất thời gian quá ,nếu ab của mình đã root thì chỉ cần cài ứng dụng market helper đảm bảo mọi ứng dụng trên google play không ứng dụng nào là không tương thích, không cài đc

hoaivnpt

Có bác nào xem được mục live tv không, sao mình xem được mỗi kênh Starmovie vậy?

hoaivnpt

Chắc máy bác bị sao chứ e vừa test thử đều xem dc hết tất cả các kênh

Bác dùng ứng dụng ZTV One hay dùng box ZTV vậy? Không biết có phải do xài DNS google (8.8.8.8) không vậy ta? Cả tuần nay em chả xem đc TV, chỉ xem đc phim thôi.

xem được hết các kênh không?

Bác dùng ứng dụng ZTV One hay dùng box ZTV vậy? Không biết có phải do xài DNS google (8.8.8.8) không vậy ta? Cả tuần nay em chả xem đc TV, chỉ xem đc phim thôi.

Của mình vẫn xem bình thường nhưng dạo này lag quá chả buồn xem

hatran1969

Bạn gỡ bỏ bản cũ đang chạy trong AB và vào chplay tìm bản ZTV chạy lại là ok thôi mà, tôi cũng bị như bạn và cách giải quyết là vậy đó.

hoaivnpt

Bạn gỡ bỏ bản cũ đang chạy trong AB và vào chplay tìm bản ZTV chạy lại là ok thôi mà, tôi cũng bị như bạn và cách giải quyết là vậy đó.

Em đang xài bản mới nhất đó bác, bản mới nhất cập nhật ngày 03/4/2014.

Của mình chạy tháng nay ko sao, hôm qua tự nhiên ko vào được, cứ bị thoát ra ngoài, đã cài lại trên CHPlay xong vẫn thế, bác nào có kinh nghiệm về vđ này ko? hay ztv ko cho xem miễn phí nữa????

Bên trên