Trận cầu của thế kỉ Hà Lan - TBN

Angus_Bert

Film critic
Ðề: Trận cầu của thế kỉ Hà Lan - TBN

Thực chất theo mình thì 2 thằng Tây Bán Nhà và Hà Nan tám lạng nửa cân, một bên là gà son TBN và Hà Lan rùa vàng ;)) Hà Lan sau 2 thất bại cay đắng trước đây h chắc sẽ có cụ Rùa chống lưng với Thánh Paul :)). TBN đầu giải đến h chưa hoàn toàn gọi là Tiqui-tacqua dc, toàn múa trước khung thành thôi, hãy coi BArca hay TBN 2008 với 2009 đi, đó là tiqui-tacqua thực sự với những đường chuyền xé nát hàng phòng ngự. Còn Hà Lan thì thắng hết 2 trận nhờ mấy cái đầu phản lưới nhà rồi (thế này là điên với thằng Melo ) :(. Cầu mong đừng có quá tam ba bận cho Hà Lan, và Sneider sẽ đoạt quả Bóng vàng :X

Lại Văn Sâm

Em ủng hộ TBN cho dù chúng nó loại Đức của em :))
Bọn HL đá bẩn lắm ,ko thích , TBN sẽ thắng :))

Tất nhiên rồi em, bò tót sẽ húc thủng bụng đội kia cho mà xem, năm nay Bò tót vô địch quá xứng đáng

satan85

Well-Known Member

Năm nay tôi chỉ đỏ hơn bác sâm thôi, chứ cũng đen như quạ
từ cái ngày ackhentina loại là muốn đóng luôn cái quán cafe, nhưng không nở, Hà Lan mà thua nữa thì Vô cùng không công bằng

Lại Văn Sâm

từ cái ngày ackhentina loại là muốn đóng luôn cái quán cafe, nhưng không nở, Hà Lan mà thua nữa thì Vô cùng không công bằng

Em cũng bị bay tập séc dành cho người chơi " Ai là điệu nhất " rồi bác ạ, đang ko biết ăn nói thế nào buổi ghi hình tới đây này ~X(

HD_BOX_278

Em sợ rằng lối chơi đậm chất kỹ thuật của những chú bò tót chưa chắc đã đánh bại được lối chơi thực dụng của cơn lốc màu da cam.Em dự đoán tỷ số sẽ là 2-1 nghiêng về phía Ha Lan.

Nhok

TBN đầu giải đến h chưa hoàn toàn gọi là Tiqui-tacqua dc, toàn múa trước khung thành thôi, hãy coi BArca hay TBN 2008 với 2009 đi, đó là tiqui-tacqua thực sự với những đường chuyền xé nát hàng phòng ngự. Còn Hà Lan thì thắng hết 2 trận nhờ mấy cái đầu phản lưới nhà rồi (thế này là điên với thằng Melo ) . Cầu mong đừng có quá tam ba bận cho Hà Lan, và Sneider sẽ đoạt quả Bóng vàng :X

Chắc bác này xem trận TBN với Đức ở MyTV HD rồi , em thì cứ nghe thằng cha đó lải nhải TBN giống như Barca ...rồi cả đống ....ôi thôi , trận đấu thì chả có đột phá quái gì nên chả có gì để nói nên hắn cứ nói linh tinh :| xem đá chán rồi lại phải vía ...Đức thua tức anh ách ấy :(

Em trù cho HL của bác thua thật là đậm =))

satan85

Well-Known Member

Chắc bác này xem trận TBN với Đức ở MyTV HD rồi , em thì cứ nghe thằng cha đó lải nhải TBN giống như Barca ...rồi cả đống ....ôi thôi , trận đấu thì chả có đột phá quái gì nên chả có gì để nói nên hắn cứ nói linh tinh :| xem đá chán rồi lại phải vía ...Đức thua tức anh ách ấy :(

Em trù cho HL của bác thua thật là đậm =))

e không ham HÀ LAN, chỉ thây thương thân phận họ thôi, dù có đá hay đá dở nhưng cuối cùng chỉ là thua và thua, thấy không công bằng cho HL

Nhok

Con đó vẫn đoán HL thắng hả ? quả này nó mà trúng chắc sẽ đc bán nhắm rượu với giá cao ngất đấy =))
Mà em tin anh mừ :">

e không ham HÀ LAN, chỉ thây thương thân phận họ thôi, dù có đá hay đá dở nhưng cuối cùng chỉ là thua và thua, thấy không công bằng cho HL

Thua và thua mà lại ngoi được vào trận CK sao :|

Lại Văn Sâm

LH thua rồi bác đừng lằng nhằng, để yên cho em và Nhok tâm sự X(

Con đó vẫn đoán HL thắng hả ? quả này nó mà trúng chắc sẽ đc bán nhắm rượu với giá cao ngất đấy =))
Mà em in anh mừ :">

Anh cũng tin em, tin vào chúng ta em nhỉ ~O)

satan85

Well-Known Member

Mà em tin anh mừ :">

Thua và thua mà lại ngoi được vào trận CK sao :|

100 CHIẾC HUY CHƯƠNG BẠC KHÔNG BẰNG 1 HCV, CÁI NÀY MỚI QUANG TRỌNG

Nhok

100 CHIẾC HUY CHƯƠNG BẠC KHÔNG BẰNG 1 HCV, CÁI NÀY MỚI QUANG TRỌNG

Ý bác là từ xưa đến giờ HL chơi hay nhưng mà ko đc cái HCV nào chứ gì :|
Em chả xem hết nhưng mà đá hay là em khoái , chứ chơi mà cứ giật áo ôm đối thử em ghét lắm , có lẽ em xem toàn trận HL đá dở nên ghét chăng =))

Lại Văn Sâm

Ý bác là từ xưa đến giờ HL chơi hay nhưng mà ko đc cái HCV nào chứ gì :|
Em chả xem hết nhưng mà đá hay là em khoái , chứ chơi mà cứ giật áo ôm đối thử em ghét lắm , có lẽ em xem toàn trận HL đá dở nên ghét chăng =))

Em ơi giật áo là may đấy, mấy trận nó giật cả quần của người ta kia kìa, xem đá bóng mà như phim hành động, ghét thế X(

Nhok

Ah gjật cả quần thì em chưa thấy =)) =)) chắc sẽ đc mục sở thị trận CK thôi =))

Lại Văn Sâm

Ah gjật cả quần thì em chưa thấy =)) =)) chắc sẽ đc mục sở thị trận CK thôi =))

Có giật mà em, như phim hành động luôn, chạy nhanh vào khu vực thay đồ mặc quần khác rồi chạy ra đá tiếp X_X

bobi9803

Member

@HL hay TBN sẽ vô địch??????????????? Trận CK thật đẹp cho 2 đội bóng đang mơ lần đầu tiên lên ngôi vô địch WC. Suy cho cùng thì đội nào lên ngôi cũng xứng đáng. Nếu HL từ đầu giải đến giờ toàn thắng thì TBN lại là Đương kim VĐ Châu âu vào giải có vấp ngã, tiến sâu với những trận cầu khá khó khăn, chưa thể hiện hết mình nhưng sau đó chơi 1trận BK đúng là họ (có vẻ như dấu bài trước đó), loại đội Đức ở BK (chơi rất đẹp từ đầu giải đến TK) . Nên nếu phải chọn trong 2 đội mà tui cùng yêu thích thì tui sẽ chọn đội TBN VÔ ĐỊCH FIFA WORLDCUP 2010

howtomiss

Member

Một thời yêu thích Hà Lan với lối đá tổng lực nhưng bây h chơi thực dụng quá, còn TBN ở WC năm nay cũng thiên về lối đá phòng thủ. Nói chung chả thích đội nào trong trận chung kết cả.:-":-"

Tây ban Nha là đội chơi tấn công đẹp trong WC năm nay theo mình thấy, hàng Thủ hơi yếu nhưng 2 tuyến trên đều rất mạnh, phải chăng chỉ thiếu 1 cá nhân có thể làm điểm nhấn ở Tiền đạo thôi.

LhTri

TBN sẽ vô địch, các bác kg tin thì bet cho Ha Lan đi :mad:)

tungdautuktqd

TBN ăn chắc,Hà Lan ăn sao đuợc,Hà Lan năm nay chỉ được cái ăn rùa là giỏi thôi

flamesvn

Tây ban Nha là đội chơi tấn công đẹp trong WC năm nay theo mình thấy, hàng Thủ hơi yếu nhưng 2 tuyến trên đều rất mạnh, phải chăng chỉ thiếu 1 cá nhân có thể làm điểm nhấn ở Tiền đạo thôi.
Villa ko là điểm nhấn thì có ai trong giải này là điểm nhấn trên hàng tiền đạo hả bác :-/

Bên trên