Trên tay cầm ké Samsung Galaxy S III (Không thua iPhone)

Ðề: Trên tay cầm ké Samsung Galaxy S III (iPhone là cái gì!?)

Mỏng quá... thanh thoát quá... tuyệt quá :X

em khoái mấy thể loại "chụp lén" của bác ANGUS_BURT quá ;))

nói gì thì nói , nhìn 3 vòng của em này là đủ phê như con tê tê rồi , nhưng mà ko biết giá cả thế nào .
chắt cũng khá là chát , chắc phải trên 17 củ . OMG8-X

Angus_Bert

Film critic

Máy ngon đến độ bác bị đứt tay, với cả đàn ông con trai để móng tay dài bẩn quá, mình dị ứng quá đi thôi, để tặng bạn bộ kềm nghĩa nhá, cho cái địa chỉ đi.............

Tks for report.....
Em để móng tay vì em chơi đàn guitar bác ah, có phải đàn bà con gái đâu mà làm nail kĩ chớ.

Nhiều bác cứ kêu em quảng cáo, em nói lần cuối nhé. Cầm nó trên tay đi rồi phán,thực sự ko phải SIII không có điểm chê nhưng rất ít. Còn ai cứ nghĩ iPhone thần thánh thì chịu. Làm ơn dùng não suy nghĩ khách quan. Em ko nói chuyện cái này xấu hay đẹp với.các bác, nhưng nhiều anh em dc cầm nó ngày hôm qua đều khen thiết kế tốt.

Thế thôi nhé

Le_Sulk

Member

Theo mình thì bạn chỉ cần đặt cái tiêu đề là "Trên tay Samsung Galaxy SIII" là được rồi. Bác thêm vào câu sau thì hơi đụng chạm thật đó (dù là ý kiến cá nhân của bác). Mỗi loại có một cái hay riêng mà, ai thích cái nào thì dùng cái đó thôi.
Còn về con SIII này thì khỏi nói rồi, quá khủng. Có thể thấy là Samsung đang đi theo hướng của Apple khi nâng cấp dần một sản phẩm (Galaxy S --> Galaxy SII --> Galaxy S III). Điều này sẽ giúp cái tên Galaxy S ngày càng hot hơn :)>-:)>-:)>-

scotty

Well-Known Member

iPhone vẫn luôn có đẳng cấp riêng và vị thế nào đó của mình và scotty phải dứt dạt phải nói là như vậy. scotty vẫn đang dùng iP cho công việc và cuộc sống.

"iPhone là cái gì?" chỉ là 1 câu cảm thán mà angus_bert nghe chính từ miệng scotty nói: "Nếu mình có vào 1 chốn toàn dân cầm iPhone, thậm chí là iP5, mình vẫn tự tin và kiêu hãnh..." ;))

anhtuanngoc

Well-Known Member

Ngay cái tiêu đề bài viết đã cho thấy một sự thiên vị nhất định của bác rồi. iPhone hay Galaxy mỗi sản phẩm đều có ưu nhược riêng và quyền quyết định hoàn toàn ở người tiêu dùng

anhtuanngoc

Well-Known Member

iPhone vẫn luôn có đẳng cấp riêng và vị thế nào đó của mình và scotty phải dứt dạt phải nói là như vậy. scotty vẫn đang dùng iP cho công việc và cuộc sống.

"iPhone là cái gì?" chỉ là 1 câu cảm thán mà angus_bert nghe chính từ miệng scotty nói: "Nếu mình có vào 1 chốn toàn dân cầm iPhone, thậm chí là iP5, mình vẫn tự tin và kiêu hãnh..." ;))
" iPhone là một đẳng cấp khác ". Câu này nhiều đối thủ của Apple đã phải thừa nhận rồi

bht128

Member

hô hô!có tiền cũng sắm 1 em!

"Iphone là cái gì?" thích nhất câu này :D

takurukato

Nhìn em S3 này không nam tính cho lắm với lại đồ của Hàn là em kg ưa rồi. Riêng em em sẽ chọn con Nokia 900 hay Sony Xperia P sẽ hợp hơn. Chỉ là ý kiến cá nhân.:))

bkcbg2

Đọc đc mấy dòng đầu mình đã thấy chủ top đúng là dân maketing thật rồi,chẹp chẹp.

thieugiaa822

theo e thì cái màn hình nó to quá, cỡ 4~4.3 inch là ok. dân văn phóng mặc quần tây, mỗi lần lấy dt ra là phải dứng dậy ah.

Bên này cũng phăn phiếc này nọ linh tinh cả.
Không thích cái giao diện TW, nhìn chán không tả được.

lovemyta

Em thấy Samsung theo đúng xu hướng Máy tính bảng bây giờ.
Dòng này chịu ảnh hưởng lớn của máy tính bảng.

changngoc_vtn

Đi khắp nơi mới thấy anh em HDvietnam mình ăn nói lịch sự nhất . mà bác chủ nhà có điều kiện ghớm . hi`

ndminhtri

Member

Đi khắp nơi mới thấy anh em HDvietnam mình ăn nói lịch sự nhất . mà bác chủ nhà có điều kiện ghớm . hi`

Mình cũng thấy vậy đó bác. Nếu như các diễn đàn khác thì nãy giờ đã có chiến tranh rồi :D

0tajsa0

Member

bác làm cái nền đau mắt quá...em đọc xong mà đau hết cả mắt....

hauvnn87

Không muốn viết nhưng đọc xong cái tiêu đề phải viết 1 tí, hết chuyện đi so sánh 1 cái dt ra cách đây hơn nửa năm với 1 cái mới ra vài ngày, rồi bảo cái cũ là cái đinh gì,tất nhiên nó ko thể bằng rồi. Đã vậy còn dc đưa lên trang nhất nữa chứ , hài .

Mac18

Active Member

Cái tiêu đề mất cả tinh tế :|

thich_xem_phim

Active Member

Các bác cãi nhau làm gì, sản phẩm nào mới ra đời cũng được người ta đem ra so sánh với iPhone trước tiên thì đã nói lên đẳng cấp của iPhone rồi.

Bên trên