Trên tay cầm ké Samsung Galaxy S III (Không thua iPhone)

Ðề: Trên tay cầm ké Samsung Galaxy S III (iPhone là cái gì!?)

Không muốn viết nhưng đọc xong cái tiêu đề phải viết 1 tí, hết chuyện đi so sánh 1 cái dt ra cách đây hơn nửa năm với 1 cái mới ra vài ngày, rồi bảo cái cũ là cái đinh gì,tất nhiên nó ko thể bằng rồi. Đã vậy còn dc đưa lên trang nhất nữa chứ , hài .
hình như bác hơi nóng tính , diễn đàn mình ko có nhiệm vụ giống như bên "tinhte" hay "sohoa" là đánh giá và PR cho một sản phẩm vừa mới ra mắt hay bản update mới của ai . chẳng qua những bài viết đc đưa lên trang nhất ở đây cũng chỉ mang tính cảm nghĩ vui vẻ và "rì viu" cho các member biết qua thôi , chứ ko nhằm để hạ thấp hay đề cao một cái gì cả .
vì thế nên khi đọc bác cũng nên đọc theo lối hài hước và vui vẻ thôi , đừng đặt nặng vấn đề làm gi ;)
em chỉ ý kiến nho nhỏ vậy thôi , bác đừng để bụng nhá ^^

Ðề: Trên tay cầm ké Samsung Galaxy S III (Không thua iPhone)

việc gì phải cay cú với câu " Iphone là gì?" thế nhỉ. bài đây là bài review về chiếc SIII và cảm giác của chủ thớt về nó..... chủ thớt có suy nghĩ gì thì viết ra như vậy.
:)|Bác nào không thích thì viết 1 bài khác mà mở ngoặc "vẫn chưa là gì với 4S" chẳng hạn
Giờ chuyển thành " không thua iphone" nản thật. :)|

hunterval

Active Member

em thấy trên tinhte chê con này thậm tệ, nhưng bản thân lại nó thấy đẹp và nếu giá dưới 12t thì cũng đáng mua

Mac18

Active Member

Thế thì khác quái gì gây flame @@? Suy nghĩ trước khi viết chứ @-)

Angus_Bert

Film critic

Thế thì khác quái gì gây flame @@? Suy nghĩ trước khi viết chứ @-)

Sự thật nó thế, chả phải flame, bác không tin thì thôi.
Việc mình đổi tiêu đề để cho mọi người tập trung bàn luận vào cái cần bàn luận, chứ không phải ngồi soi mói mình viết cái gì, dìm hàng so sánh gì. Mình chẳng khoái mấy người thích vạch lá tìm sâu. Thân

lucas_nguyen

review good,con S3 đẹp quá 8->

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Sự thật nó thế, chả phải flame, bác không tin thì thôi.
Việc mình đổi tiêu đề để cho mọi người tập trung bàn luận vào cái cần bàn luận, chứ không phải ngồi soi mói mình viết cái gì, dìm hàng so sánh gì. Mình chẳng khoái mấy người thích vạch lá tìm sâu. Thân

Tiêu đề kỳ trước đã dở, nay bác đổi tiêu đề khác còn tệ hơn, haizz !

lethang90b

thật sự đọc cái tiêu đề là thấy người viết không có tí hiểu biết gì về công nghệ. Iphone 5 ra chưa chắc đã đuổi kịp ss iii, thì những iphone hiện tại tuổi gì mà đòi so sánh, gần bằng iphone, đúng là.........chậm tiến, mang iphone lên mà thờ

theaminh81

Well-Known Member

Qua bên tinh tế đọc thấy họ sử dụng các tính năng đúng là hàng khủng, phim viễn tưởng gần xuất hiện ngoài đời thật rồi

nvqhaiduong

Well-Known Member

Vấn đề này chỉ là cảm nhận khách quan của mỗi người thôi, cá nhân mình thấy ai tặng con này thì cũng dùng tạm :D

vltk13t2

Member
Re: Ðề: Trên tay cầm ké Samsung Galaxy S III (iPhone là cái gì!?)

Em để móng tay vì em chơi đàn guitar bác ah, có phải đàn bà con gái đâu mà làm nail kĩ chớ.

Nhiều bác cứ kêu em quảng cáo, em nói lần cuối nhé. Cầm nó trên tay đi rồi phán,thực sự ko phải SIII không có điểm chê nhưng rất ít. Còn ai cứ nghĩ iPhone thần thánh thì chịu. Làm ơn dùng não suy nghĩ khách quan. Em ko nói chuyện cái này xấu hay đẹp với.các bác, nhưng nhiều anh em dc cầm nó ngày hôm qua đều khen thiết kế tốt.

Thế thôi nhé
Mình kết nặng nề câu này của bác lun....
Như mình thì Fone thì chỉ dùng của Samsung, Laptop thì HP....mình ko thích iPhone nhưng thích iPod Touch...Nói chung là tùy vào si nghĩ của từng người..sở thích nữa..đâu phải ai cũng như ai..:)

vltk13t2

Member
Re: Ðề: Trên tay cầm ké Samsung Galaxy S III (iPhone là cái gì!?)

Mình cũng thấy vậy đó bác. Nếu như các diễn đàn khác thì nãy giờ đã có chiến tranh rồi :D
E cũng thấy tùy thoy bác ợ....Nếu có thành phần đen tối nào dzô chỉ cần ment vào 1 câu cảm thán là thế nào cũng có chiến sự..:))...tình hình e thấy nó cũng đang âm ỉ òz đó...iFan vs iSamsung =))))))

Ellvy

Member

Câu "không thua iPhone!" làm giảm hẳn giá trị S III, sao cứ thích lấy iP làm thước đo để so sánh nhỉ :)

tieuthieugia

Well-Known Member

xem xong em thấy thế này

cái tay bác cầm máy trông bạo lực
móng tay dài, tay nhăn nheo và mảnh, hơi ghê chút
chắc hay đập phá nên tay mới lành sau vết đứt dài

son_omegamart4

Ôi... nhìn máy đẹp thật đấy ! Ước mơ... mơ ước của em là đây @@

takurukato

Ý kiến riêng nhé. Cấu hình thì ok nhưng về mặt thiết kế thì thì không nam tính cho lắm. Mình thích thiết kế Sony xperia P or S hoặc Nokia Lumia 900 hơn. Mình cũng chẳng có nhu cầu lõi 4 cho lắm. Với lại kg thích sài thằng samsung cho lắm. Nhìn nó rẻ rẻ làm sao đó.[-O< (Ý kiến riêng của em thôi đừng có chém)

Câu "không thua iPhone!" làm giảm hẳn giá trị S III, sao cứ thích lấy iP làm thước đo để so sánh nhỉ :)

Thêm cái tiêu đề " .. cầm ké .. " thấy nó nhục sao ấy
Bên tinhte anh em viết đơn giản, dể hiểu và rất xúc tích

Bên trên