[Trên tay ZTV A-class bản chính thức]Android box Việt cho người Việt.

phongem

Active Member
Ðề: [Trên tay ZTV A-class bản chính thức]Android box Việt cho người Việt.

vẫn kẹt ở bản 27/11 hôm trc cập nhật bản 4/1 bị lỗi 66% hnay có bản mới ghi là 1/1 nên nó ko cho cập nhật nữa! Làm sao h các bác :v

phithien

Well-Known Member

vẫn kẹt ở bản 27/11 hôm trc cập nhật bản 4/1 bị lỗi 66% hnay có bản mới ghi là 1/1 nên nó ko cho cập nhật nữa! Làm sao h các bác :v

Thì chờ ztv đưa rom khác lên. chắc dịp tết âm lịch k co rom thưo7ng mại r, chắc 30/4 sẽ có

chauint

Active Member

sao cứ uodate chi các bác nhỉ em vẫn cứ bản ROM tháng 8, chạy ngon lành, xem offile online hay stream từ ipad ngon lành chẳng thèm update làm chi cho khổ. hài lòng với hiện tại =))
PS : Mà sao em vẫn xem dc LIVE TV với VOD nhỉ có thấy đăng ký đóng tiền gì đâu ??? mà tốc độ cũng nhanh đấy chứ chẳng lag liếc chi cả. vittel 12Mb

thanhyk

Well-Known Member

sao cứ uodate chi các bác nhỉ em vẫn cứ bản ROM tháng 8, chạy ngon lành, xem offile online hay stream từ ipad ngon lành chẳng thèm update làm chi cho khổ. hài lòng với hiện tại =))
PS : Mà sao em vẫn xem dc LIVE TV với VOD nhỉ có thấy đăng ký đóng tiền gì đâu ??? mà tốc độ cũng nhanh đấy chứ chẳng lag liếc chi cả. vittel 12Mb
Bác thử rê chuột qua thể loại trên Vob được không, được chết liền. Ở đâu ra mấy ngàn phim vậy, em đếm có chừng 100 phim là cùng...thua số lượng em có vài chục lần, thu phí có mà chết..

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: [Trên tay ZTV A-class bản chính thức]Android box Việt cho người Việt.

Để chờ phút 90 ztv ghi bàn thắng bằng vàng, khắc phục mọi lỗi lầm, ngon hơn Iphone. nên anh em vẫn còn đang giữ lại, đa số là để trưng chứ ko xài :D

Phút 90 giống U19 Việt Nam với U19 Nhật Bản hở bác.

longvp

Member

cái bác cứ tung hô đợi chờ là hạnh phúc mà ,ztv hiểu được điều này

bao giờ ra bản chính thức vậy các bác Ztivi ơi?

thanhyk

Well-Known Member

Có bác đã trả lời rồi nhé, sẽ ra trước 30/4 để 'Chào Mừng Miền Nam Giải Phóng'...'Thống Nhất Đất Nước'... Chứ dịp Tết đâu có quan trọng mà chào mừng... Ztv là đơn vị nhà nước bác nhé.

phithien

Well-Known Member

Có bác đã trả lời rồi nhé, sẽ ra trước 30/4 để 'Chào Mừng Miền Nam Giải Phóng'...'Thống Nhất Đất Nước'... Chứ dịp Tết đâu có quan trọng mà chào mừng... Ztv là đơn vị nhà nước bác nhé.

Nếu các chú gà kỹ thuật ztv ko làm rom xong 30/4 thì sẽ để dịp 2/9 ra mắt cho hoành tá tráng. tiền của nhà nước chứ phải của nhà đâu mà lo, kéo càng lâu tiền càng đầy túi.

Nếu các chú gà kỹ thuật ztv ko làm rom xong 30/4 thì sẽ để dịp 2/9 ra mắt cho hoành tá tráng. tiền của nhà nước chứ phải của nhà đâu mà lo, kéo càng lâu tiền càng đầy túi.

Mình nghỉ nên ra mắt chính thức ngày 20/11 hoàng tá tráng hơn nhiều, củng để Tuyên dương ngày nhà giáo đã đào tạo ra nhân viên ZTV, chắc bị chém te tua wa :((

quaxoai89

Active Member

Đến bg có thể nói dự án Ztv A-class thảm bại chưa các bác ? Và điều mong mỏi muốn trở thành anroid box chiếm lĩnh thị phần cao và cày nát thị trường anroid box Việt Nam ? ;))

thanhyk

Well-Known Member

...liệu có nên lập hội 101 'con chó đốm' không nhỉ.

dungtam25

Well-Known Member

Mình nghỉ nên ra mắt chính thức ngày 20/11 hoàng tá tráng hơn nhiều, củng để Tuyên dương ngày nhà giáo đã đào tạo ra nhân viên ZTV, chắc bị chém te tua wa :((

Em thì đề nghị đã chơi thì chơi cho hoành tráng.22/12 là ngày Quân Đội Nhận Dân chắc là có duyệt binh,bắn pháo hoa,sẵn dịp ZTV cho nổ banh trời luôn với Slogan "Thống lĩnh thị trường Android box thế giới"cho nó máu.

thanhyk

Well-Known Member

Em thì đề nghị đã chơi thì chơi cho hoành tráng.22/12 là ngày Quân Đội Nhận Dân chắc là có duyệt binh,bắn pháo hoa,sẵn dịp ZTV cho nổ banh trời luôn với Slogan "Thống lĩnh thị trường Android box thế giới"cho nó máu.
Chịu hết nổi quả bom bác dội...em chạy trước.

Bên trên