TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

louisluong

Active Member
Ðề: TRUYỀN HÌNH FPT | Hội người dùng FPT PlayHD

Hiểu rồi bác ơi mình trả lời cho bác kia bảo lên đổi dc thôi.
A cho mình hỏi cái phải down film từ moviefinder link fshare mặc định dc VIP ko (sale FPT bảo vậy) sao mình down = pc thì tốc độ tầm 2.2M/s (VIP) còn down = moviefinder chỉ dc 1.2-1.3M/s vậy?

Nhà mình cũng thế thôi , chắc do nó phân bổ băng thông chứ hút như IDM thì các máy khác hết dùng mạng

---------- Post added 16-11-2015 at 12:11 ----------

Có người hỏi có đổi dc ko rồi bác ơi.

Vậy là mình hên à :(

Thao1975

Member

Kêu sáng ngày 17/11 Update phiên bản mới, 7h sáng mở lên chả thấy gì? Kho phim toàn phim cũ như phim tàu Han...

ko biết bao giờ mới update fw mới đây.gần 9h rồi.

Support_FPT

Các bác bình tĩnh ạ, với số lượng KHG tại HN, HCM lớn như vậy hệ thống sẽ update dần từ ngày 17-21/11 các bác nhé

Wang022

Member

đợi chờ là hạnh phúc, trước sao gì cũng up mà :v

louisluong

Active Member

Quan trọng cái kho phim làm thế nào chứ , kiểu này xong đợt tiền này là chắc cũng cắt bỏ vod , làm cái Box android cài Kodi chơi vầy

tuan_ipad2

Well-Known Member

Nếu không phục hồi được lượng phim như trước đây, dùng hết năm nay tôi cắt luôn, nguồn phim nghèo nàn, toàn phim vớ vẩn

bongxinhtuti

Well-Known Member

có bác nào đã lên firrmweare mới,phát biểu có gì thay đổi không chao anh em tý cảm nhận

louisluong

Active Member

có bác nào đã lên firrmweare mới,phát biểu có gì thay đổi không chao anh em tý cảm nhận

Nguyễn Y Vân thêm karaoke, chả có gì khác chậm kinh :( sao FPT ko build ram lớn tí , tích hợp KODI nữa là đầy người chuyển qua FPT .

louisluong

Active Member

à cái Box FPT này có cái củ chuối là nghe nhạc Video thì ko sao , nghe nhạc audio Flac , Mp3 , Wave cắm ra receiver qua optical cứ xè xè kiểu gì ấy :(

bongxinhtuti

Well-Known Member

tưởng như nào thế này cứ để nguyên chạy đỡ lag

Support_FPT

Nguyễn Y Vân thêm karaoke, chả có gì khác chậm kinh :( sao FPT ko build ram lớn tí , tích hợp KODI nữa là đầy người chuyển qua FPT .

Ứng dụng hay chuyên mục nào đang bị chậm vậy bác ? Bác có thể quay lại video và gửi lại giúp em, để em báo bên kỹ thuật, các bộ phận thiết kế check lại phần bác phản hồi.

Support_FPT

tưởng như nào thế này cứ để nguyên chạy đỡ lag

Trước khi đưa ra bản chính thức, FPT Telecom đã update cho một lượng khách hàng và có tiếp nhận phản hồi của những khách hàng được cập nhật test trước. Đa phần khách hàng được nâng cấp trước đều phản hồi tích cực với sự thay đổi trong Firmware mới này ( Fixx lỗi âm thanh Youtube, bổ sung ứng dụng KaraTV ..) .

Truyền hình FPT liên tục ghi nhận đóng góp ý kiến , phản hồi của KH để hoàn thiện cho các bạn FW kế tiếp ạ.

Wang022

Member

Ở tphcm có ai up lên phiên bản mới chưa

hieukbhn

Active Member

Mới lắp trưa nay, so với K+ thì chất lượng các kênh HD kém xa, khi chuyển kênh có độ trễ.

Kho phim có kha khá phim, cơ mà chưa thấy phim nào hot cả.

Cơ mà đc cái là có mấy chương trình Yoga bà già thích.

Túm cái váy lại là của FPT cái quái gì cũng đắt (TT_TT)

bongxinhtuti

Well-Known Member

Hôm nay vào mục Movie Finder add link toàn báo lỗi không kết nối máy chủ, err : code 500

Hôm qua vào MOD, thấy có update seri Agent X :) ..
sao nhỏ lẻ vậy>

giua2honbi

Active Member

Nếu có thể các bác có thể bỏ hết mấy app còn lại như Tin mới, vnexpress, nhạc số, chứng khoáng,... hay thậm chí youtube cũng dc, phần app e xài mỗi cái ZingTv mà nỡ nào...

ZIng tv chắc ít người xem đó bác ạ, em thấy phiên bản mới nhac so được nâng cấp dùng cũng hay phết mà :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên