Tư Vấn Build Máy Tính Cho Chỉnh Sửa Và Xuất Video

Saint123

WD Black SN750 mới ra trong năm nay về trải nghiệm bình thường trên edit video thì cũng không chênh lệch lắm so với 970evo+, được cái nó hỗ trợ phần mềm boot và có thêm tản lợi với nhìn ngầu hơn

Drake111

bác có i7 rồi chỉ cần thêm ssd vs tản xịn là ngon còn main thì gợi ý cho bác STRIX B360 G GAMING

Beckham234

Tầm 25 củ nữa à bác
Với nhu cầu của bác thì đầu tư ssd với tản nha bác:
mainboard Rog Strix B365-F Gaming khoảng
Tản nước AIO DEEPCOOL Castle 240 RGB
nguồn 750w khoảng
RAM GIGABYTE 8GB DDR4-2666 16g
SSd WD black SN750 1T
HDD Western Digital Black 1TB 3.5" SATA 3

Arlo123

Với nhu cầu của bác thì đầu tư ssd với tản nha bác:
mainboard Rog Strix B365-F Gaming khoảng
Tản nước AIO DEEPCOOL Castle 240 RGB
nguồn 750w khoảng
RAM GIGABYTE 8GB DDR4-2666 16g
SSd WD black SN750 1T
HDD Western Digital Black 1TB 3.5" SATA 3
cần gì nguồn 750w mạnh thế

Saint123

Chơi game thì con i7 với RTx 2060 với ssd 970evo plus là như búng tay rồi, wd black thì tốc độ thông số yếu hơn một chút.

Kylo123

Chơi game thì con i7 với RTx 2060 với ssd 970evo plus là như búng tay rồi, wd black thì tốc độ thông số yếu hơn một chút.
căn bản là bác nhu cầu nào thôi thấy 970evo+ tốc độ mấy cái đọc ghi bình thường thì cũng như nhau thôi còn nếu chạy lâu bền thì wd black ổn định hơn xíu với nó cũng có phần mềm quản lý đi kèm của WD nữa

Arlo123

Con ssd wd black thì được giới thiệu để chơi game nhưng xem review thì cũng không khác nhiều ssd khác đâu.được cái là tốc độ đọc ghi nhanh và quản lý chức nằm trong nhóm tốt nhất trong các dòng ssd mới ra

Rory456

kiểu như táo va sam trong smartphone, còn bên ssd là WD với sam chia nhau phân khúc cao cấp.

Beckham234

chôt bác 25 củ thì cứ ra trung tâm mà lắp nhé, tầm tiền này thì lo gì nhu cầu của bác

Bên trên