TƯ VẤN TIVI PANASONIC PLASMA 50VT20K

phuongmit

Ðề: TƯ VẤN TIVI PANASONIC PLASMA 50VT20K

Mấy bác không thấy bác kia trả lời mua ở đâu à lên Trang chủ tìm thì thấy giá cao gấp đôi à =))

mua ở đâu thì biết rồi, vấn đề shock cái giá thôi

vespa_tre

Active Member

Lương thực mà dồi dào, vô tận thì bro thẳng tiến lên Bluray player B-)
Khả năng còn lại thì HDP hoặc thửa 1 em HTPC hàng khủng thì 3D là "Phang" hết =)) =)) =))
P/S : Bro vùa chén con PaNa mà về khai với Gấu còn 1/2 GIá thì chứng tỏ Đạn găm còn rất nhiều :p

bác vui tính thế,em cũng hơi ngỡ ngàng với giá mà bác chủ đưa ra,nhưng thật sự bác ý mua được thế thì mừng cho bác ý quá,,,,gen tị quá

giaittt

:|Em cũng k tin đc có 25tr bác à, còn HDP em nghe nhiều bác khen Dune Max lắm, vừa HDD+Đầu đọc Bluray, bác wa bên box HDP hỏi sẽ đc hướng dẫn kĩ hơn đó bác
**Chụp hình sớm sớm nghen bác, hehe :D

Em nó đây nè, mời các bác xem qua;)

grassco

Active Member

:|Thế là đã rõ, không có vụ "bán nữa giá" or "khai báo nữa giá" gì cả, mà em thấy rẻ thiệt :|

uduchi24

Member

tưởng bác chưa mua chứ mua rồi thì cứ tận hưởng thôi bác.

phuongmit

:|Thế là đã rõ, không có vụ "bán nữa giá" or "khai báo nữa giá" gì cả, mà em thấy rẻ thiệt :|
thế mình mới bảo là chưa dám kết luận, k biết ông manhhuy8x kia có kết luận gì không ;)) bên topic mình mạnh mồm lắm X_X

vespa_tre

Active Member

quá rẻ so với quy định...sướng thật hix hix.ước gì em được như bác chủ?

grassco

Active Member

quá rẻ so với quy định...sướng thật hix hix.ước gì em được như bác chủ?

:mad:)Kêu bác chủ thớt có bán lại không, chứ để trong nhà chị "cằn nhằn" mệt lắm anh ơi :-". Bác vespa_tre mua lại ljền à=))

giaittt

:mad:)Kêu bác chủ thớt có bán lại không, chứ để trong nhà chị "cằn nhằn" mệt lắm anh ơi :-". Bác vespa_tre mua lại ljền à=))

Thanks các bác đã coi trọng em tivi của mình, mình sẽ nâng niu em ấy như một thiên thần!;)

grassco

Active Member

Thanks các bác đã coi trọng em tivi của mình, mình sẽ nâng niu em ấy như một thiên thần!;)

Nói thiệt là em "ghen tỵ" cực kì với bác đấy, bác quá may mắn ôm đc em nó, fải nói thjệt với bác là 25tr của bác nó > nhiều cái tivi 40-60tr rồi đó bác ạ. Trừ VT30 ra thì chỉ khoảng 2-3 em là đối thủ của em nó đó bác ơi X_X

Chỉnh sửa lần cuối:

giaittt

Nói thiệt là em "ghen tỵ" cực kì với bác đấy, bác quá may mắn ôm đc em nó, fải nói thjệt với bác là 25tr của bác nó > nhiều cái tivi 40-60tr rồi đó bác ạ. Trừ VT30 ra thì chỉ khoảng 2-3 em là đối thủ của em nó đó bác ơi X_X

Chuyến này dù bà xã có bộc phát cũng mặc kệ bã, bã có lấy súng bắn cũng mặc. Bây giờ mình đang phân vân giữa em Bluray or ổ cứng HDD để phát 3D, vì nghe nói giá đĩa 3D cũng khá cao mà lại ích phim. Mong các bác tư vấn;)

bao0102

Active Member

em quăng bom tý,có khi nào bác chủ chụp 2 tấm hóa đơn khác nhau không.:-":-"

vespa_tre

Active Member

ko có lý nào đâu,bác ý mua được giá khuyến mại thì khoe anh e,có ảnh đàng hoàng,chứ quăng bom cho anh em fan plasma pana thèm thuồng thì là điều ko nên,các bác nhỉ?

grassco

Active Member

Chuyến này dù bà xã có bộc phát cũng mặc kệ bã, bã có lấy súng bắn cũng mặc. Bây giờ mình đang phân vân giữa em Bluray or ổ cứng HDD để phát 3D, vì nghe nói giá đĩa 3D cũng khá cao mà lại ích phim. Mong các bác tư vấn;)

:pChơi cả 2 bác à, phát 3D chuẩn thì fải chơi Bluray+HDMI 1.4+tivi 3D(pro như bác thì...phê), rồi HDP+HDD để coi film HD bình thường, cố gắng dàn 5.1 nữa thì....như cái rạp bác ơi :p. Hihi, đùa bác thôi chứ nếu đc thế thì múc, còn không thì mua đầu HDP trc đi bác, sau này múc Bluray để xem "chuẩn" sau ^^!!!

Bác chủ thớt mua rẻ được thì tốt quá, nhưng cái j nó rẻ thì cũng có lý do của nó. Thôi quan trọng là bác chủ thớt hài lòng là được. Còn anh em thì ko nên ghen tị, cá nhân tôi thì tôi ko tin lắm, rẻ được vài triệu tôi còn tin chứ rẻ đến 1/2 thì chắc chắn là có lý do tế nhị ^__^

Bên trên