Tv 4k sony hở sáng

princetq

Member
Tv 4k sony 55x8500b hở sáng

Hôm qua ghé bên bác Thắng Digicity mua con tv sony 55x8500b 4k mà về bị hở sáng thế này đây các bác. Cứ tưởng tv cao cấp là ngon lành giờ e quá là buồn luôn.

princetq

Member
Ðề: Tv 4k sony hở sáng

Con này phải đặt hàng bên hãng mang sang. E có xem ở đó nhưng điện ở đó sáng nên rất khó check. Cũng có nói lại bác Thắng là nếu hở sáng thì hỗ trợ vì e ko thể xem kỹ đc.

Haxen

Well-Known Member

Cái này thì không thể xác nhận là hở sáng bác chủ à.
Bác vui lòng đề TV bật nguồn ở chế độ HDMI không cấp tín hiệu tại môi trường tối và chụp 1 tấm xem nào

Sony hiếm khi thấy bị hở sáng, con 55W904A nhà mình cũng mua bên digicity ngon ko bị hở sáng tý nào

DigiCity Group

Well-Known Member

Hi bác, trường hợp này không bên nào mong muốn. Bên hãng đã xuống nhà bác kiểm tra và xác nhận. Sáng mai bác chuyển hàng và giấy tờ xác nhận đầy đủ cho bên e. Bên e làm thủ tục để đổi mới cho bác chiếc khác ưng ý hơn ạ.
Thanks bác đã ủng hộ bên e .

princetq

Member

E đã nhận đc xác nhận bên sony. Gần nhà e có cả trung tâm bảo hành sony và samsung. E gọi cả kỹ thuật 2 hãng đến xem luôn và đều chung 1 nhận xét là lỗi hở sáng. Các bác ấy còn chọc quê em mua tv đắt tiền mà ko bằng con rẻ các bác ấy đang xài.

DigiCity Group

Well-Known Member

E đã nhận đc xác nhận bên sony. Gần nhà e có cả trung tâm bảo hành sony và samsung. E gọi cả kỹ thuật 2 hãng đến xem luôn và đều chung 1 nhận xét là lỗi hở sáng. Các bác ấy còn chọc quê em mua tv đắt tiền mà ko bằng con rẻ các bác ấy đang xài.
Hi bác, trường hợp không may . Để bác mang đi mang lại e rất ngại .

princetq

Member

Hi bác, trường hợp không may . Để bác mang đi mang lại e rất ngại .

E vừa bị sếp mắng trưa nay vì sao ko bảo đại lý gần nhà gửi lên cho. Giờ đi lại mất thời gian đi lại và tốn kém tiền bạc. Nhưng e đã đặt niềm tin bên bác nên vẫn xúc chỗ bác ^_^

DigiCity Group

Well-Known Member

E vừa bị sếp mắng trưa nay vì sao ko bảo đại lý gần nhà gửi lên cho. Giờ đi lại mất thời gian đi lại và tốn kém tiền bạc. Nhưng e đã đặt niềm tin bên bác nên vẫn xúc chỗ bác ^_^

Hi bác cứ yên tâm bên e sẽ không phụ niềm tin của bác đâu ạ. Làm việc với những khách hàng hiểu cho a e bán hàng như bác e rất vui :D .

Làm thủ tục đổi cái mới là xong mà, Bác DigiCity Group đã đứng ra nhận rồi mà thôi chịu khó chút bác ạ :)>-

DigiCity Group

Well-Known Member

Làm thủ tục đổi cái mới là xong mà, Bác DigiCity Group đã đứng ra nhận rồi mà thôi chịu khó chút bác ạ :)>-
Hehe vâng bác điều này năm trong chính sách bán hàng của bên e ạ :D . Hai bên nếu cùng nhau hợp tác thì mọi chuyện sẽ đều vui vẻ phải không các bác .

princetq

Member

Hehe vâng bác điều này năm trong chính sách bán hàng của bên e ạ :D . Hai bên nếu cùng nhau hợp tác thì mọi chuyện sẽ đều vui vẻ phải không các bác .
Mệt quá. Cả ngày hôm qua e chạy như ngựa ở HN, mai lại phải xuống. Được cái nhân viên bảo hành gần nhà e nhiều nên mua về còn nhờ đc ông làm trung tâm bảo hành samsung qua lắp giúp rồi test. Mai bác cho ai có kinh nghiệm qua hãng lấy chiếc khác thì test kỹ giùm e rồi chở về e test lại cho chắc. Vì hàng đặt đâu có sẵn ở kho đâu, nên nếu lỗi lại chờ lằng nhằng. E thì ở xa nên muốn nhanh, gọn, nhẹ và chuẩn. Mà nói đến nhẹ thì cái tv 4k này nặng thật, hơn hẳn còn w804 55inches trước e đã tưng- bê.

DigiCity Group

Well-Known Member

Ấy bác ẩn giá giúp e với, hoặc inbox cho bác kia :D . Không bác Mod lại xoá đó bác .

Chỉnh sửa lần cuối:

Mr Who

Ðề: Re: Tv 4k sony hở sáng

Sao lúc bác mua không lựa máy à?
TV mới nguyên thùng thì lựa cái gì, sao phải lựa. Có vẻ như các bác mua tv của cái tay bán hàng trên mạng dính đòn đều không ở Hà Nội vậy, khó hiểu quá nhỉ. Các AE nghĩ sao, em nói vậy có đúng không?

Bên trên