TV 75 inch

truongphiTN

Member
công nghệ hình ảnh đi nhanh quá, em không đủ tiền đú theo kịp mấy bác ơi , Samsung QLED 4k còn chưa với nổi 55" :((

tieubaodi

Member
hình như mới chỉ có QLED của Samsung là ra được sx 8k thương mại còn OLED vẫn thấy trình diễn cả năm nay mà chẳng tới đâu
hiện tại thì 4k vẫn còn hợp thời 3-4 năm nữa, bác khỏi lo.SS còn hỗ trợ dài dài thậm chí là lâu hơn vì FullHD đã hơn 10 năm rồi vẫn còn quá phổ biến

chất lượng luôn đi kèm với thương hiệu, tivi noname giá rẻ thúi khó mà cho chất lượng ổn được .

solomonIII

Member
nghe nói microLED sắp có rồi đúng không nhỉ, SS cũng có tham gia cuộc chơi này nhưng chưa biết ra nào bán ra :D

quan_pepsi

Member
thời gian dành cho TV của mình không nhiều nhưng vẫn rất cần một chiếc TV đáp ứng tốt nhu cầu cày phim cả đêm, cả ngày cuối tuần

PSVITA

Member
thời gian dành cho TV của mình không nhiều nhưng vẫn rất cần một chiếc TV đáp ứng tốt nhu cầu cày phim cả đêm, cả ngày cuối tuần
TV càng xem nhiều càng bền mấy bác ơi, con SS nhà em nó đóng cả ký bụi mà loa vẫn to, hình vẫn nét nè

lara_croft

Member
nghe nói tivi để phòng ngủ mau hư nếu ít coi đấy, con Samsung mình để phòng ngủ lâu lâu cũng phải bật để đó

nmb48

Member
con SS 43N5510 chơi game chữa cháy được không bà con, để phòng ngủ nên chỉ cần 43" là đủ nhu cầu.

hd6850

Member
con SS 43N5510 chơi game chữa cháy được không bà con, để phòng ngủ nên chỉ cần 43" là đủ nhu cầu.

AnhDuyAV

Member
mình hay coi Fim+, tháng này hết hạn VIP rồi không biết có nên đổi qua FPT Play không, 2 app này trên tivi SS chạy mượt như lụa

TungUHD

Member
mình hay coi Fim+, tháng này hết hạn VIP rồi không biết có nên đổi qua FPT Play không, 2 app này trên tivi SS chạy mượt như lụa
nếu hay coi phim bộ Mỹ thì đổi qua thử Netflix hoặc Iflix nhé, SS có thể cài ngon những app này

LanWoan

Member
em thấy Netflix có ở VN lâu rồi mà ít người dùng nhỉ, TV Samsung nhà dùng nó cài mặc định sẵn luôn cái app này

Bluebloa2

Member
dân VN giờ toàn coi Youtube không hà, smarttv mà thiếu app này là chẳng ai thèm mua luôn nha mấy bác bởi thế SS họ hỗ trợ youtube nhiệt tình lắm

Bên trên