ức chế megashare - lời kêu gọi toàn forum kháng chiến.

AJbadboy

Ðề: ức chế megashare - lời kêu gọi toàn forum kháng chiến.

tớ bỏ megashare.vn từ lâu lắm rồi, thấy ko xài đc thì bỏ thôi, nhưng vẫn vô đây xem có p him gì update mới ko
down file lớn xài MU cho nó tiện

megashare nó có cơn lắm mình thấy 4share cũng ngon lắm mấy pác mỗi lần down rất ổn định ~400Kb/s

diep_tieu_vu

các bác đề xuất torrent thì quá chuẩn
nhưng khốn nạn cái mạng nó chặn torrent down ko dc
các bác ai bik cách mở chỉ em với chứ ko mấy film hd thì cứ đành kéo megashare thui

skatervn

Member

mình thấy có gì đâu nhỉ. Chịu khó chuyển server 1 chút là vivu ngay, giờ mình đang down Tangled nè (4,36GB/1link), chuyển server qua 103 hoặc 106 là ok. Nhà mình dùng gói cùi bắp của thằng VNPT, free member MS mà tốc độ vẫn tầm 500kb. Vậy là quá ổn

thaytu1980

Well-Known Member

hàng VN vẫn thế mà bác... nên linh động dùng nhiều host... mình phải dùng cả VIP mega1280 và megashare công thêm 1 cái Mediafire pro bronzo để thỏa mãn niềm đam mê phim ảnh và lưu trữ các dữ liệu cá nhân....

Tình trạng của Bác skatervn là hàng hiếm: mình cũng chuyển server nhưng nó cũng lỳ ra! 1link 4gb có khi phải mất 1 tuần đi làm, bó tay! Mình chỉ còn vào đây xem list của AE rồi tìm link MF kéo thui!

mylove_22

ủng hộ 4share hiện tại download rất ổn định....

ADN1080p

Member

mình thường down free ở 1280 và MGS, nhảy qua nhảy lại giữa 2 cái và thấy hài lòng với free :D các bác chịu khó đổi sv là ngon ngay thôi mà. Nhà mình dùng mạng của FPT, đợt này nó lại nâng đường truyền lên thành 6Mbp, chắc phải down ít thôi ko thì ổ cứng đâu mà chứa nổi ;))

xiah_pro

Member

Tẩy chay là phải, cả tháng vip gần đây nhất của mình down chán ko tả nổi.

tyfnmax

Active Member

ủng hộ 4share hiện tại download rất ổn định....

Chịu khó chuyển sang. Nó quá tải thì cũng như megashare bây giờ thôi. Tốt nhất là cứ 106, 103 đảo qua đảo lại. Lúc nào không được thì chuyển qua MF. Tôi dùng thấy tốt. Miễn phí nên không phàn nàn. Pro nào dùng VIP thì cứ gọi thẳng lên bổn hãng mà than.

Bên trên