Đánh giá Ứng dụng ZingMP3 trên Dune Player

zosiar

Member
Ðề: Ứng dụng ZingMP3 trên Dune Player

Trên Hdplayer thì OK. Nếu cài trên Android qua CH play thì các bạn phải cẩn thận. Mình có 2 điện thoại (1 android & 1 IOS), cùng cài Zing MP3. Chiếc điện thoại hệ điều hành Android bị HACK tài khoản vài trăm ngàn do phần mềm này trên CH play. Khi cài nó tự động gửi tin nhắn đến tổng đài 87xx, mỗi tin trừ phí 15000 đ.
Các bác đọc bài này:
Hàng loạt ứng dụng Android độc hại có xuất xứ Việt Nam - Sự kiện - Dân trí

Trước khi cài đặt ứng dụng nào, bác phải kiểm tra kỹ tên nhà phát hành ứng dụng vì hiện nay có nhiều app nhái dụ người dùng cài đặt để lấy tiền người dùng lắm bác ah.

meocon

Well-Known Member

@hvcvuong : tks bác , đọc xong bài này liền kêu thằng em check lại android của nó , huhu

mrsun

Chạy trên dune chậm lắm, em xem phim trên Hayhay hoặc HDviet thì ngon, vào zing mp3 báo tốc độ chậm quá ko nên chạy mặc dù chạy trên iOS thì bình thư, mà em có vip rồi nhé.

Ngoài ra khi chuyển bài này sang bài khác đợi lúc.
Nói chung là chậm, chưa đạt yêu cầu.

meocon

Well-Known Member

Chạy trên dune chậm lắm, em xem phim trên Hayhay hoặc HDviet thì ngon, vào zing mp3 báo tốc độ chậm quá ko nên chạy mặc dù chạy trên iOS thì bình thư, mà em có vip rồi nhé.

Ngoài ra khi chuyển bài này sang bài khác đợi lúc.
Nói chung là chậm, chưa đạt yêu cầu.

Các bác cứ phản hồi nhiều vào để zing cải tiến , người dùng dc lợi hơn

thezooe

Mình thấy Zing thì khá tốt tại vì Free mà được như vậy là quá là tốt rồi . Mình sử dụng nhiều càng thấy thích Zing hơn

Bên trên