Upload lên MF ??

mrkoyeu

Active Member
Các bác cho em hỏi upload lên host MF tài khoản thường thì có giới hạn lưu trữ và giới hạn "sống" của link không ???Cả up thẳng ko cần tài khoản thì link sống bao nhiêu lâu :D

heeroyun

Member
Ðề: Upload lên MF ??

up thẳng ko cần tài khoảng thì link sống 30 ngày thì phải. Reg cái tài khoản thì unlimited mọi thứ: band width, storage, thời hạn lưu trữ file..

mrkoyeu

Active Member

up thẳng ko cần tài khoảng thì link sống 30 ngày thì phải. Reg cái tài khoản thì unlimited mọi thứ: band width, storage, thời hạn lưu trữ file..

Có thật thế ko bác để em chuyển qua cái host ghẻ này up sơ cua :">:">:">

mrkoyeu

Active Member

up lên mediafire dễ lỗi tùm lum, MU cho lành bác ơi..........

Vấn biết của rẻ là của ôi nhưng nhiều bác vẫn thích MF lắm. Tư tưởng MF là nhất của mấy năm trước vẫn còn sót... Nếu tài khoản free mà ngon như vậy sắp tới cố kiếm 1 đội MF rùi xin BQT set cho 1 cái box nho nhỏ chia sẻ MF mới được. Chứ cái box Direct Download for HD toàn cop paste, nhìn đã thấy chán rồi... họa chăng có 1,2 bác thỉnh thoảng lắm up 1 phát lên :-SS

DevilKnight

bác mà đề nghị có cái box mé dìa phái thì........úi giới ời..cứ phải gọi nà everyone sock hết.....wa hot=))=))=))

mrkoyeu

Active Member

bác mà đề nghị có cái box mé dìa phái thì........úi giới ời..cứ phải gọi nà everyone sock hết.....wa hot=))=))=))

Uh tại up lên MF thấy nó nhanh nhanh, tầm 15MB/sec, cuối năm rồi khỏi phải chém...
Nói vui thế thôi định lập topic leech về MF, up thẳng vào khỏi cần tài khoản, 30 ngày bị xóa thì phải. Từ xưa đến nay vốn ghét MF vì nó còn lởm hơn mega.1280 nhưng vì nhiều anh em hỏi quá nên có ý định... thui vậy 8-X8-X8-X

DevilKnight

ọc,30 ngày thì xóa.......thì lâu lâu có người dzô: link die rùi bác ơi up giùm em lại với thì có mà......:)):))

tumlum

Upload thì mình ko biết nó lởm thế nào, vì hồi giờ cũng chỉ up file nhỏ nên chả gặp vấn đề gì. Nhưng cũng nhiều người phàn nàn về việc up lên mediafire rầu.
Download thì đối với mình mediafire vô đối, cắt file khoản 200MB bằng winrar, thêm recovery thì chả thua mẹ gì torrent cả (với điều kiện là hôm đó host nó đừng bị khìn :)) ). Mỗi tội là éo ai chịu làm theo cách này cả =))
Mề gà thì chả hỉu sao giờ mình ko down được 1 byte nào nữa (hầu trước down vi vu).
Vậy nên 1 phiếu ủng hộ cho dự án của bác mrkoyeu. Bác làm đi cho anh em được nhờ :D

mrkoyeu

Active Member

ọc,30 ngày thì xóa.......thì lâu lâu có người dzô: link die rùi bác ơi up giùm em lại với thì có mà......:)):))

Nếu MF làm việc theo chế độ xóa file tính từ lượt down cuối cùng sau 30 ngày thì ngon.
Về cơ bản thì up lên tài khoản tiện hơn nhưng mà bị lỗi fix mệt lắm... Up free ko lo chuyện fix.. hí hí ;)) Box này không tính bài, lan man tí chắc ko sao.

mrkoyeu

Active Member

Upload thì mình ko biết nó lởm thế nào, vì hồi giờ cũng chỉ up file nhỏ nên chả gặp vấn đề gì. Nhưng cũng nhiều người phàn nàn về việc up lên mediafire rầu.
Download thì đối với mình mediafire vô đối, cắt file khoản 200MB bằng winrar, thêm recovery thì chả thua mẹ gì torrent cả (với điều kiện là hôm đó host nó đừng bị khìn :)) ). Mỗi tội là éo ai chịu làm theo cách này cả =))
Mề gà thì chả hỉu sao giờ mình ko down được 1 byte nào nữa (hầu trước down vi vu).
Vậy nên 1 phiếu ủng hộ cho dự án của bác mrkoyeu. Bác làm đi cho anh em được nhờ :D

Heee cảm ơn bác đã góp ý. Định chơi thử MF lần nữa, lần trước chơi dc chục film HD thì 9 film lỗi, film cuối m-HD có mấy part nên ko bị lỗi =)) thế mới bựa nhân =)).
Mề gà là quỷ đỏ đó hử >:). Quan trọng là mình lập topic MF thì ko kham nổi. Mở 2 topic tìm link và leech nhạc lossless thôi đã thấy tây tây roày ;)). Phải kiếm thêm vài bác tay to và có time như bác gaubu thì mới OK :)>-
Chuyện box con made in MF thì khó đấy, tại có nhiều diễn đàn làm rồi, ko imba dc như mega.1280 hay megashare.vn :-j

DevilKnight

spam thêm phát nữa..........
nói túm lại là phục vụ theo số đông thui ha.........:)):))

jimminam2000

Là sao hả bác, em chưa biết gì về MF, ra google search thì toàn ra bài viết năm 2k8 :(

muốn biết gì về MF thì bác nên qua bên joinmovie đấy,hỏi mấy bác leecher bên đó
tóm lại nếu leech hay up phim lên MF thì phải chăm nó như chăm con ấy,host này là lởm nhất mà tôi từng biết

mrkoyeu

Active Member

muốn biết gì về MF thì bác nên qua bên joinmovie đấy,hỏi mấy bác leecher bên đó
tóm lại nếu leech hay up phim lên MF thì phải chăm nó như chăm con ấy,host này là lởm nhất mà tôi từng biết

Vậy thôi ai thích MF thì leech, còn không thì kê. Biết lởm nên tránh xa... chỉ ngại nhiều bác thích down MF mà ko giúp dc gì :(

anh7otosaigon

Active Member

người ta hay thích up phim lên RS MU vì có thể kiếm tiền xài, còn MF không có đc lợi chi nên ít khi kiếm ra

anhtuan_021290

chơi AZsharing cho chắc đi bác ơi.Cái đó ngon hơn cả mediafire
1 link của nó cho 200MB cũng khỏe hơn mediafire nhiều với lại sống lâu

Bên trên