Upload lên MF ??

jimminam2000

Ðề: Upload lên MF ??

người ta hay thích up phim lên RS MU vì có thể kiếm tiền xài, còn MF không có đc lợi chi nên ít khi kiếm ra

cái này chỉ đúng một phần thôi,các uploader chọn RS và MU là bởi danh tiếng và chất lượng của nó đã khẳng định từ nhiều năm qua

onggiamay

e thì ko bít việc up load ntn mà bàn luận
còn về down thì e thấy MF rất tuyệt
nó free mà tốc độ ngon lành cành đao
1 fíu cho MF

tumlum

Bác phải có tài khoản MF Pro thì băng thông mới không bị giới hạn.
Mịa hay nhỉ, theo mình hóng hớt được thì tài khoản Pro mới bị giới hạn băng thông, tài khoản free thì ko bị :-??

ProSkyR

Well-Known Member

Bác nào cho em hỏi, cái MF up free link sống bao lâu. Tính theo kiểu 30 ngày bị xóa hay tính kiểu 30 ngày sau lượt down cuối cùng.

muitendenvn

LeechPro

Bác nào cho em hỏi, cái MF up free link sống bao lâu. Tính theo kiểu 30 ngày bị xóa hay tính kiểu 30 ngày sau lượt down cuối cùng.

30 ngày ko ai down thì bị xóa.
Tài khoản Pre bị giới hạn băng thông với những file >200MB, hay down cả folder, hay down nhiều file 1 lần nhấp chuột
Mình có acc pre nhưng cũng chỉ dùng để leech MU, HF, leech RS giùm mí đứa bạn, với down cả folder do mấy người khác up thôi, chứ ngồi nhấp từng file mệt bỏ bà :(

luanthieugia

Well-Known Member

30 ngày ko ai down thì bị xóa.
Tài khoản Pre bị giới hạn băng thông với những file >200MB, hay down cả folder, hay down nhiều file 1 lần nhấp chuột
Mình có acc pre nhưng cũng chỉ dùng để leech MU, HF, leech RS giùm mí đứa bạn, với down cả folder do mấy người khác up thôi, chứ ngồi nhấp từng file mệt bỏ bà :(

ai nói 30 ngày bị sóa. mình up 90 ngày ko 1 lượt down chưa thấy sóa kìa. ( free)
UP dùng tool up cho sướng cần gì click từng link cho mệt :D

Bên trên