VIET-SimpleTV - Truyền hình "Internet" cho người VIỆT

no1vipboy9x

Re: Xem hơn 200 kênh truyền hình đặc sắc với Simple TV v0.4.7

hd giat qua ma mytv khong xem duoc ah bac

minhvtn

Ðề: Xem hơn 200 kênh truyền hình đặc sắc với Simple TV v0.4.7

Hay quá, nếu cái PC cấu hình tốt hơn chắc sẽ đã hơn. thanks.

vietcago

Well-Known Member

*UPDATE NGÀY 01/06 : *Thêm True Sport 1 -> 7 , Fix CCTV5 HD, New vision HD, HK iCable HD, True Sport HD 1, 2...
*Chức năng mới xem phim HD online (tạm thời khoảng gần 100 film lẻ và trọn bộ 4 phần phim Vượt ngục dể anh em test thử,nếu ổn sẽ update).
Anh em test thử chức năng xem phim online rồi cho ý kiến để sửa chữa nhé.

viettoanhp

Well-Known Member
Ðề: Re: Xem hơn 200 kênh truyền hình đặc sắc với Simple TV v0.4.7

*UPDATE NGÀY 01/06 : *Thêm True Sport 1 -> 7 , Fix CCTV5 HD, New vision HD, HK iCable HD, True Sport HD 1, 2...
*Chức năng mới xem phim HD online (tạm thời khoảng gần 100 film lẻ và trọn bộ 4 phần phim Vượt ngục dể anh em test thử,nếu ổn sẽ update).
Anh em test thử chức năng xem phim online rồi cho ý kiến để sửa chữa nhé.
Bác ơi kênh new vision hd có tiếng ko có hình nhỉ, kênh Canal + Sport hay quá mà hơi giật . Chúc bác cuối tuần vui vẻ ^^

chuate

Member

http://i.upanh.com/rnujbc

các bác giúp em với ạ, em cài simple tv, cài net frame work 2.0, 3.5 đủ cả nhưng khi bật simple tv thì ko chạy được và toàn hiện ra lỗi trên.

hanhtrinhamnhac

sao cac kenh HD deu ko xem duoc. HBO HD, VTC HD1 ,VTC HD2, VCT HD3....?

nmcgroup

Well-Known Member

giờ mới thấy :)

thks

viettoanhp

Well-Known Member

Bác chủ có thể hướng dẫn em tìm và add playlist kênh được ko ạ, em sợ bác nhiều việc ko cập nhật được liên tục, thanks bác trước :D

smilegirl

Active Member

Em xài cáp quang gói 12Mbps mà còn xem ko được, giật kinh khủng.

vietcago

Well-Known Member
Re: Ðề: Xem hơn 200 kênh truyền hình đặc sắc với Simple TV v0.4.7

Em xài cáp quang gói 12Mbps mà còn xem ko được, giật kinh khủng.

Cái gì dật?
Xin thưa với mọi người,lưu lượng băng thông internet cũng như cái mương nước, càng nhiều người muốn tát vào ruộng mình thì mức nước trong mương càng khó để đáp ứng ai cũng tát được đầy ruộng.Vậy anh em thông cảm,mình cũng vì nhu cầu riêng(ko đủ điều kiện kéo cáp hay lắp truyền hình trả tiền mà đi copy, ăn trộm) mình thấy mình xài tốt thì chia sẻ, nhưng đến đoạn nhiều người kéo làm sập cả server của người ta thì cũng đành phải chịu.
Chỉ có điều mình rất chịu khó kéo , tìm kiếm trong khả năng của mình, vậy nên ai thắc mắc khó chịu cứ kêu, tớ sẽ cố hết khả năng, trước là vì mình sau là vì những người như mình :D

Chỉnh sửa lần cuối:

viettoanhp

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Xem hơn 200 kênh truyền hình đặc sắc với Simple TV v0.4.7

Cái gì dật?
Xin thưa với mọi người,lưu lượng băng thông internet cũng như cái mương nước, càng nhiều người muốn tát vào ruộng mình thì mức nước trong mương càng khó để đáp ứng ai cũng tát được đầy ruộng.Vậy anh em thông cảm,mình cũng vì nhu cầu riêng(ko đủ điều kiện kéo cáp hay lắp truyền hình trả tiền mà đi copy, ăn trộm) mình thấy mình xài tốt thì chia sẻ, nhưng đến đoạn nhiều người kéo làm sập cả server của người ta thì cũng đành phải chịu.
Chỉ có điều mình rất chịu khó kéo , tìm kiếm trong khả năng của mình, vậy nên ai thắc mắc khó chịu cứ kêu, tớ sẽ cố hết khả năng, trước là vì mình sau là vì những người như mình :D
Câu này hay nhất trong tuần

datinox

phần mềm này rất hay. cam ơn nha

NHVL

Chùm kênh hải ngoại của em đâu mất tiêu :(

hungtung2032

Dùng cái này chả thấy hữu dùng gì

vdualbk

Phần mềm rất hay. Nhưng từ lúc update work thì nó hay bị not responding, rồi mình lại phải tắt đi bật lại, nói chung là không ổn định lắm. Có cách nào khắc phục không ?

vietcago

Well-Known Member
Re: Ðề: Xem hơn 200 kênh truyền hình đặc sắc với Simple TV v0.4.7

Phần mềm rất hay. Nhưng từ lúc update work thì nó hay bị not responding, rồi mình lại phải tắt đi bật lại, nói chung là không ổn định lắm. Có cách nào khắc phục không ?

OK, minh biết nguyên nhân rồi.Vì nó phải kéo loạt logo hình ảnh bìa phim online quá nhiều mà trang up ảnh load quá chậm nên xảy ra tình trạng đó.Tớ sẽ khắc phục sớm trong lần update tới

hnnguahoang

Phần mềm quá tuyệt. Thanks!

TTN

Member

Cảm ơn bác chủ, soft rất hữu dụng!
Nhưng sau khi update bằng cách copy đè folder work, thì đã có nhiều cái mới... nhưng loading cực kỳ lâu. Mong bác fix lỗi này nữa thì hoàn hảo bác à.

Bên trên