VIET-SimpleTV - Truyền hình "Internet" cho người VIỆT

manhhuy8x

Active Member
Ðề: VIET-SimpleTV - Truyền hình "Internet" cho người VIỆT

Link bị làm sao rồi bác chủ ơi , không down được nó cứ load mãi

vietcago

Well-Known Member

Viet-simpletv 0.4.8 b6 (Cập nhật ngày 19/03/2014)
- Thêm và nâng cấp addon yeah1tv, youtube...
- Tự động lấy ID TorrentTV
- Nâng cấp plugin Ace stream.
- Thêm phím tắt để tùy chọn hiện kênh 18+ ( Mặc định nhóm kênh này không hiện trên danh sách kênh để hiện list kênh 18+ cần nhấn tổ hợp phím Ctrl + Shift + X).
- Chỉnh sửa skin và logo kênh

tusontay

Huyền Thoại

Làm sao để cái giao diện về dạng flat như Windows 8 thì ngon nhể bác vietcago? :D

cuongvra

Member

Bạn Vietcago ơi sao mấy kênh TorrentTV như BT sport, Sky fotbol1,2 mình bật nên thì có chạy Ace Stream nhưng cứ quay quay 1 lúc là bị dấu X đỏ (Lần cài đặt đầu tiên thì xem được). Bản b5 mình xem bình thường, cài bản mới này thì bị. Mong bạn chỉ giúp

vietcago

Well-Known Member

vietcago làm ơn cho xin Playlist của các kênh VTV1-9 định dạng M3U8 để xem trên đầu DUNE thì hay biết mấy.Thank nhiều nhiều! [email protected]

Mã:
http://112.197.2.155:1935/live//vtv1_3/playlist.m3u8
thay vtv1 bằng các kênh tương ứng

Bạn Vietcago ơi sao mấy kênh TorrentTV như BT sport, Sky fotbol1,2 mình bật nên thì có chạy Ace Stream nhưng cứ quay quay 1 lúc là bị dấu X đỏ (Lần cài đặt đầu tiên thì xem được). Bản b5 mình xem bình thường, cài bản mới này thì bị. Mong bạn chỉ giúp

bản mới tự động lấy ID từ địa chỉ trang web của torrenttv.ru nên khả năng lúc đó bạn ko kết nối dc đến trang torrent

cauchudark

chỉ mong xem đc 2 kênh BĐTV & TTTV là mừng roài :d

xinthamang

viet simpletv hay quá có thê dùng cho android không?

vipbkgz

Well-Known Member

cảm ơn bác chủ thớt nhiều nhé, bản portable chạy luôn ko cần cài đặt nên chắc ko cần gỡ bản cũ :D

Badboyhn

Bác chủ có ý tưởng viết vietsimple TV cho Android hoặc iOS không bác? Anh em đang mong chờ bác làm đấy ạ.

alokaka91

Member

sao xem kênh Thể thao TV khoảng chừng 30 giây là lại k xem đc? sau đó nhấn lại thì 30 giây sau lại tắt vậy bác chủ

ManhattanMD

Bác chủ cho mình hỏi chút. Mình đang dùng phiên bản mới nhất, cũng mới cài lần đầu. Mình chỉ thích xem vài kênh trong danh sách, vì vậy mình đã lọc và xóa những kênh mình không thích. Nhưng sau khi tắt đi và mở lại thì danh sách kênh lại y như cũ. Bác chỉ mình cách lưu lại những thiết lập về danh sách kênh sau khi edit với. Cám ơn.
Qua đây cũng cảm ơn bác chủ, phần mềm rất hữu ích.

vietcago

Well-Known Member
Ðề: Re: VIET-SimpleTV - Truyền hình "Internet" cho người VIỆT

Bác chủ cho mình hỏi chút. Mình đang dùng phiên bản mới nhất, cũng mới cài lần đầu. Mình chỉ thích xem vài kênh trong danh sách, vì vậy mình đã lọc và xóa những kênh mình không thích. Nhưng sau khi tắt đi và mở lại thì danh sách kênh lại y như cũ. Bác chỉ mình cách lưu lại những thiết lập về danh sách kênh sau khi edit với. Cám ơn.
Qua đây cũng cảm ơn bác chủ, phần mềm rất hữu ích.

Ctrl + O -> Mở rộng- Viet-Simpletv -> chỉnh thiết lập ở đây.Tuy nhiên nếu ko để nó cập nhật và làm mới danh sách khi stream kênh thay đổi bạn sẽ ko xem dc

MerCine

Torrent TV sao ko xem đc vậy?có cần cài đặt gì add ko ad???

ngonphi_bg

Member

Sao bác không làm bản android và IOS? Nhiều người mong lắm đấy.

t2k

Member

rất hoan nghênh bác cho mã MD5 và SHA1, như vậy mới dễ check có bị lỗi khi load ko

Bên trên