VIET-SimpleTV - Truyền hình "Internet" cho người VIỆT

benboxala142

Ðề: VIET-SimpleTV - Truyền hình "Internet" cho người VIỆT

Xem ngoại hạng Anh bằng kenh nào hả bác vietcago? bản mới này không có kênh BTV của thằng Trung Quốc à?

GaiVcy922l

Cảm ơn bài viết của bạn rất bổ ích, mình đã tìm lâu rôi bay giờ mới thấy

cuongvra

Member

Bạn Vietcago ơi tôi gỡ bản cũ b5 rồi, cài lại thì chỉ lần đầu là xem được các kênh TorrenTV, lần sau xem thì Ace Stream vẫn chạy nhưng quay quay 1 lúc là hiện lên dấu X đỏ. Mong bạn chỉ giúp mình với. Chẳng lẽ cứ mỗi lần cài chỉ xem được Torrentv 1 lần, muốn xem lại phải gỡ phần mềm và cài lại thì vất vả lắm (Với bản b5 mình vẫn dùng bình thường).Mong bạn chỉ giúp

vietcago

Well-Known Member

Bạn Vietcago ơi tôi gỡ bản cũ b5 rồi, cài lại thì chỉ lần đầu là xem được các kênh TorrenTV, lần sau xem thì Ace Stream vẫn chạy nhưng quay quay 1 lúc là hiện lên dấu X đỏ. Mong bạn chỉ giúp mình với. Chẳng lẽ cứ mỗi lần cài chỉ xem được Torrentv 1 lần, muốn xem lại phải gỡ phần mềm và cài lại thì vất vả lắm (Với bản b5 mình vẫn dùng bình thường).Mong bạn chỉ giúp

buổi nào rảnh pm trong inbox facebook mình vào team xem hộ cho

tandy73

Member

Co ban nao co the giup minh tim file m3u trong simple tv , cam on!

gentleonline

Vãi bác, chỉ 18+ là nhanh. Nói đúng tâm nguyện của anh em!

ronduong

Well-Known Member

down về test hàng:-??

hangphuoctru

Well-Known Member

Co ban nao co the giup minh tim file m3u trong simple tv , cam on!

Bạn kích chuột phải vào list kênh của Simple TV chọn xuất danh sách thành file. Chọn Dạng file xuất (TV, Clip, Phim, Ghi) rồi ok sẽ có file m3u.

tandy73

Member

Bạn kích chuột phải vào list kênh của Simple TV chọn xuất danh sách thành file. Chọn Dạng file xuất (TV, Clip, Phim, Ghi) rồi ok sẽ có file m3u.
bạn làm ơn chỉ mình chi tiết một chút, mình làm rồi nhưng không dược, cám ơn nhiều!

tandy73

Member

bạn làm ơn chỉ mình chi tiết một chút, mình làm rồi nhưng không dược, cám ơn nhiều!

xinthamang

Sao trên VIETSIMPLETV phiên bản 0.4.8 b6 không có kênh bóng dá vây?

benboxala142

"error - can't get the file" khi update danh sách kênh là lỗi gì hả bác vietcago? ( simpletv chạy trên win7 - 64bit)

vietcago

Well-Known Member

"error - can't get the file" khi update danh sách kênh là lỗi gì hả bác vietcago? ( simpletv chạy trên win7 - 64bit)

nó ko tạo dc file tmp để tải danh sách về, còn vì cái gì trên máy bạn chặn thì mình ko rõ

Bên trên