Vietmedia repo với những cập nhật mới.

tee-m

Member
Ðề: Vietmedia repo với những cập nhật mới.

Đang cài vietmedia cũ. Cài thêm cái này sao không hiện gì nhỉ

HieuHienSupport

Active Member

Đang cài vietmedia cũ. Cài thêm cái này sao không hiện gì nhỉ

Cài xong bác phải vào phần System->Addon->Get Addon->VietMedia Add-on để tải những add-on này về cài nhé, cái bác cài mới chỉ là Repository thôi :)

dangtrinhct

Active Member

Lâu nay mình sử dung KODI trên máy tính, nay mới mua con Q3 và cài KODI. Khi chơi KODI trên Q3 mình bấm chuột phải thì thoát ra menu trước chứ không như trên PC hiện bảng lựa chọn đưa vào mục ưa thích. Các Bạn hướng dẫn cách nào đưa các addon vào mục ưa thích? Cám ơn.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Vietmedia repo với những cập nhật mới.

Lâu nay mình sử dung KODI trên máy tính, nay mới mua con Q3 và cài KODI. Khi chơi KODI trên Q3 mình bấm chuột phải thì thoát ra menu trước chứ không như trên PC hiện bảng lựa chọn đưa vào mục ưa thích. Các Bạn hướng dẫn cách nào đưa các addon vào mục ưa thích? Cám ơn.

Bác bấm con lăn chuột đấy!

supportitvplus

Bác giữ chuột trái độ khoảng 3-5s rồi bỏ ra, thì sẽ hiện ra bảng lựa chọn nhé :)

dungtoandung

Well-Known Member

Vì nhiều lý do nên bác chủ đặt tên là Rạp 1, rạp 2. Em muốn phân loại cho dễ nhớ theo cách của em rename lại. Bác chủ chỉ em cách rename cái. Cảm ơn bác.

tinhyeu44

Member

Vì nhiều lý do nên bác chủ đặt tên là Rạp 1, rạp 2. Em muốn phân loại cho dễ nhớ theo cách của em rename lại. Bác chủ chỉ em cách rename cái. Cảm ơn bác.
Chắc bác chụp ảnh, rồi ghi chú vào đó :) Hoặc bác học thuộc lòng, có vài dòng thôi mà.

tinhyeu44

Member

Khai trương cụm rạp thứ 8 - Kính mời các bác vào xem.
Sau đây là một vài hình ảnh:
Ảnh 1:

Ảnh 2:

Ảnh 3:

nguyenquynh3889

Anh ơi cho em hỏi , vào list phim có nhưng khi chọn phim coi thì ko load được cứ thoát ra hixxxxx

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Ý BÁC ẤY LÀ BÁC LẤY ĐIỆN THOẠI CHỤP. XONG GHI NỘI DUNG GHI CHÚ VÀO CÁI ẢNH ĐẤY CHO DỄ NHỚ :-j

davidbeckham_nd

Well-Known Member
mới thấy Vietmedia addon tự động update, một số thứ thay đổi, lẽ nào ko cần cài lại, mà addon tự động update được?

thangvc91

không xem đc các kênh truyền hình ở rạp 3 nữa bác ơi

thuyhuong11477

Mình cài trên iMac và Apple TV, cả 2 đều không thấy Vietmedia trong phần Video/Add on. Như vậy là sao hở các bác? Bác nào rành chỉ mình với.

rua bo

Well-Known Member

Rạp karaoke báo lỗi, bác ui.

xibu

Member

Mình cài trên iMac và Apple TV, cả 2 đều không thấy Vietmedia trong phần Video/Add on. Như vậy là sao hở các bác? Bác nào rành chỉ mình với.

Bác vô get add-on và Install nó lên chưa bác, nếu chưa thì bác ko thấy đâu

abracadabra

Vietmedia dạo này bị héo úa hay sao vậy các bro? ko xem gì được nữa cả. hiu hiu

Bên trên