Vietnam Motor Show 2014 – Hoành tráng, rực rỡ và tràn ngập xe đẹp - gái xinh

Ðề: Vietnam Motor Show 2014 – Hoành tráng, rực rỡ và tràn ngập xe đẹp - gái xinh

nhìn đã quá ........... :D

coduocgidau

Uploader
Ðề: Vietnam Motor Show 2014 – Hoành tráng, rực rỡ và tràn ngập xe đẹp - gái xinh

Các em nhìn đã quá :D

tranghn

Member

kg biết nên ngắm người hay ngắm xe đây???

tranghn

Member

Thích hình ảnh hoa hậu Ngọc Hân

hoangsangvn

Khó khăn lắm em mới lấy được gần hết cái xe. Hic, ước gì có xèng mua con 16-35 :(
Camaro.

IMG_1518 by Mr Hoang Sang, on Flickr

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

Lexus + Jaguar + Land Rover

Hãng xe sang của Toyota là Lexus vẫn giữ vững phong cách như năm trước khi mang đến những sản phẩm đẳng cấp đang thịnh hành ở thị trường Việt Nam. Còn Jaguar và Land Rover là những cái tên không phải là phổ biến nhưng những dòng xe của họ luôn có những nét độc đáo riêng, mang vẻ đẹp khỏe khoắn đặc trưng.

Nhiều bạn thắc mắc sao toàn post hình mẫu, không thấy hình xe, thì đây, xin đáp ứng các bạn, chỉ sợ các bạn xem xe sẽ chán :))

Lexus

Hãng xe này dùng dàn mẫu Tây và có kiểu trang điểm rất quái lạ, thật sự là mình ếu thấy đẹp :)

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Em này là đỡ nhất :))
attachment.php

attachment.php

attachment.php

Jaguar + Land Rover

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Tah Bnb

Mitsubishi ngôn ngữ thiết kế: Mông cong.

cuda123

anh em hdviet cố gắng phấn đấu rước 1 em xinh như mấy mẫu này về làm vk nhé !

mrtran1201

Active Member

Nhìn sang cái part 3 thì chỉ quan tâm đến xe. Toàn xe đẹp, xe ngon. Rx350 trắng ngon quá cỡ, cày bao lâu nữa cho đủ

fbbk

Member

Toàn em PG đẹp thế. Kể bắt được về, nhốt dùng dần thì tốt quá!

langtu27

Well-Known Member

Nhìn mấy em tây vẫn ko thích = mấy em nhà mình :))

Nhìn sang cái part 3 thì chỉ quan tâm đến xe. Toàn xe đẹp, xe ngon. Rx350 trắng ngon quá cỡ, cày bao lâu nữa cho đủ

đó là cái mà mấy bác tổ chức cái Vietnam Motor Show này mong muốn bác ah. các bác nào thấy mẫu k đẹp thì nó đúng ý của mấy ông làm show rồi đó. mẫu pg chỉ là cái nền cho xe thôi, chứ xe mà làm nền thì các bác toàn nghía mẫu

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Mitsubishi

Hãng xe đến từ Nhật Bản không phải là cái tên quá lớn ở thị trường Việt Nam nhưng vẫn chiếm thị phần và đang tăng trưởng rất ổn định. Đến với Vietnam Motor Show 2014 lần này hãng mang đến rất nhiều dòng xe chủ lực của mình và dàn mẫu xinh đẹp với màu đỏ rực rỡ.
...........
@ Bui An Share cho Link gốc mấy em PG đê ! :D

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Lexus + Jaguar + Land Rover

Hãng xe sang của Toyota là Lexus vẫn giữ vững phong cách như năm trước khi mang đến những sản phẩm đẳng cấp đang thịnh hành ở thị trường Việt Nam. Còn Jaguar và Land Rover là những cái tên không phải là phổ biến nhưng những dòng xe của họ luôn có những nét độc đáo riêng, mang vẻ đẹp khỏe khoắn đặc trưng.

Nhiều bạn thắc mắc sao toàn post hình mẫu, không thấy hình xe, thì đây, xin đáp ứng các bạn, chỉ sợ các bạn xem xe sẽ chán :))
Lexus
Hãng xe này dùng dàn mẫu Tây và có kiểu trang điểm rất quái lạ, thật sự là mình ếu thấy đẹp :)

attachment.php

Em này là đỡ nhất :))
Đúng là Bác có con mắt ... đấy :)))
Nhưng em thấy em này cũng được :D
attachment.php

coduocgidau

Uploader

Mấy em Tây bèo quá :D

Ngày hội này nghe rất hoành tráng. Đứa bạn mình làm ở honda cũng đến dự ngày hội này về thấy nó up rất nhiều ảnh hoành tá tràng

HungdoanhLam

Active Member

Ngoài lề XE và NGƯỜI ĐẸP, một món cũng khá thú vị trong gian hàng của B&W:

[video=youtube_share;EgfPrySNgV0]http://youtu.be/EgfPrySNgV0[/video]

[video=youtube_share;9Ibixc6zU84]http://youtu.be/9Ibixc6zU84[/video]

Bên trên