Vietnam Motor Show 2014 – Hoành tráng, rực rỡ và tràn ngập xe đẹp - gái xinh

hiepkmai

Well-Known Member
Ðề: Vietnam Motor Show 2014 – Hoành tráng, rực rỡ và tràn ngập xe đẹp - gái xinh

bộ đôi Pg và xe này tông xoẹt tông quá, có xiền hốt cả 2 em luôn thì toẹt vời ông mặt trời :)):)):)):)):))
Bác chỉ cần có xiền hốt cái xe là em đứng cạnh sẽ tự theo bác luôn :))

cautre5555

Active Member
Ðề: Vietnam Motor Show 2014 – Hoành tráng, rực rỡ và tràn ngập xe đẹp - gái xinh

Ai biết em mẫu này tên gì ko nhỉ, nhìn thấy quen quen. Chả hiểu sao mặt lúc nào nhìn cũng buồn não nề

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

Toyota + Ford + Porsche

Toyota mang đến hầu hết những mẫu xe đang bán chạy nhất của họ ở thị trường Việt Nam và như thông lệ là một chiếc concept lạ mắt. Ford cũng là hãng xe đạt doanh số rất tốt với những mẫu xe thông dụng, đặc biệt là Ford Everest và Fiesta. Còn Porsche là những dòng xe sang đắt tiền với thiết kế sang trọng đẹp mắt.

Toyota

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Ford

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Porsche

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

7522565

Member

Bác BuiAn ơi có mấy em bên Mercedes không?

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

Bác BuiAn ơi có mấy em bên Mercedes không?

bác cứ yên tâm, em nào em cũng có :)), chắc mai phải up ngày 2 bận mới hết hình vì hình còn nhiều quá, tập trung làm cái clip nữa :)

7522565

Member

Chắc bác chụp hết không sót em nào hả? :D Chơ bác up hết số hình bác chụp.

tremocoivo

Well-Known Member

Xe đẹp gái cũng đẹp, nhưng các bác có để ý dàn người mẫu của ford em nào cũng khoe 2 nút vặn volume không?

Tah Bnb

Xe đẹp gái cũng đẹp, nhưng các bác có để ý dàn người mẫu của ford em nào cũng khoe 2 nút vặn volume không?

Bác này soi kinh quá, xin trả lời bác là cái áo đó may lỗi thôi , chứ tuy là mấy e không được mặc ... nhưng cũng có miếng dán bác à.

tienhanus

Active Member

Muốn xem xe mà xe thì ít còn lại toàn thấy :-j

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

Suzuki - Hino - Fuso

Suzuki không phải là cái tên quá lớn ở thị trường ô tô Việt Nam, tuy nhiên họ vẫn đang tăng trưởng hằng năm với những con số ấn tượng ở thị trường xe thấp và trung cấp. Còn Hino và Fuso là 2 cái tên lớn ở thị trường xe tải, đã có vị thế vững vàng ở thị trường Việt Nam trong nhiều năm qua.

Suzuki

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Ngọc Trang
attachment.php

attachment.php

Pé này ở ngoài dễ thương lắm, gặp là bảo "anh chụp em đi", đôi khi muốn bỏ máy chụp tay :)
attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Hino

attachment.php

Pé này cũng tên Trang
attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Pé này tên Thảo Vy
attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Fuso

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Pé này tên Ngọc
attachment.php

attachment.php

attachment.php

Pé này tên Oanh
attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

umihira

Tội nghiệp quá, thôi tập trung vào học hành đi em. Cái đó là đường gấp của cái áo thôi.

XBOONE

Active Member

xe và gái đẹp quá :D

TonyStark

Active Member

Mẫu Fuso lực lượng đông đảo cơ mà mềnh thấy ko hòa đồng cho lắm, bữa đi làm được vài shot là lượn đi lun ko ghé wa chỗ Fuso nữa :(

Mẫu Honda có em nhuộm tóc vàng khá đẹp cả đám tranh nhau mà chộp, có chú lên cưa trực típ lun mà ko thấy em nó nói zì chỉ cười cười, sau có ku kia nhịn ko nổi hay sao á lên ôm eo làm em nó bỏ đi chỗ khác, mất cảm hứng chộp choẹt nên về lun :)|

linhchi1008

Active Member

Xe ko chụp, toàn chụp gái :))

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

sau có ku kia nhịn ko nổi hay sao á lên ôm eo làm em nó bỏ đi chỗ khác, mất cảm hứng chộp choẹt nên về lun :)|

không đọc bài này trước khi đi chứ gì :))

• Đi Vietnam Motor Show thì nên mua theo nước mang bên mình, cứ mỗi 10 phút thì lấy ra uống một lần, vì nuốt nước bọt nhiều quá sẽ bị khát nước.

• Đi Vietnam Motor Show thì bạn cũng cần chuẩn bị thể lực và trí nhớ, thể lực để xách theo mấy túi thông tin mà đến đâu cũng được phát, trí nhớ để tham gia chơi trò chơi nhận quà (nghe nó nói gì, nhớ là lát sau có quà). Ngoài ra nên tập khả năng kiềm chế, tránh manh động nhảy vào ôm mẫu chụp hình một cách sỗ sàng, mất cả tư cách.

• Đây là triển lãm có dàn PG và mẫu đẹp nhất trong tất cả các triển lãm, có cả mẫu tây lẫn mẫu ta, đa số mẫu ta đẹp hơn, đa số mẫu tây lạ hơn. Thích đẹp hay thích lạ thì tùy, một vài mẫu vừa đẹp vừa lạ.

grasshopper3dvn

không thấy xe đâu mà toàn săn gái à

Bên trên