Viettel Khuyến mại khủng NextTV: STB giá 300 K dành cho khách hàng đang sử dụng A/F Viettel

hvcvuong

Member
Bác chủ thread post cho ae diễn đàn tần số các kênh để test trên VLC là biết ngay chất hay ko mà.!!!

ngocbaosaigonbmt

Well-Known Member
Ðề: Viettel Khuyến mại khủng NextTV: STB giá 300 K dành cho khách hàng đang sử dụng A/F Viettel

gọi lên 62555888 tính cước hết tổng cọng 500k/tháng ftth eco+nettv

NHVL

Viettel khuyến mãi khủng thật :D Kiểu này phải đổ xô đi gắn NextTV thôi :)

hucek

Active Member
Ðề: Viettel Khuyến mại khủng NextTV: STB giá 300 K dành cho khách hàng đang sử dụng A/F Viettel

Vừa ĐT lên, tình hình là phải sang tuần mới tiến hành lắp đặt được vì hiện giờ đang không có thiết bị.

skronaldo

Member

Vừa ĐT lên, tình hình là phải sang tuần mới tiến hành lắp đặt được vì hiện giờ đang không có thiết bị.
Từ bình thuận đổ vào cà mau là có hàng bạn nhé .
Các tỉnh còn lại 1 tuần nữa có hàng viettel sẽ gọi cho bạn

huy manh

Member

các bác cho em hỏi em đang dùng gói 3i cua vnpt tien cuco là 320k một tháng giờ em muốn chuyển sang viettel dùng internet và nettv thi mot thang bao nhieu ạ internet tầm 4mb ngang với gói 3i của vnpt và nettv full phim nữa tổng cộng có rẻ hơn gói 3i ko ạ

dtsexpert

Active Member

các bác cho em hỏi em đang dùng gói 3i cua vnpt tien cuco là 320k một tháng giờ em muốn chuyển sang viettel dùng internet và nettv thi mot thang bao nhieu ạ internet tầm 4mb ngang với gói 3i của vnpt và nettv full phim nữa tổng cộng có rẻ hơn gói 3i ko ạ

em toan thấy nguơi xai chuyển tu Vietel sang VNPT, nếu bác chỉ xai trong nước, FTTH Vietel ok, con có xai đi nước ngoai thi em khuyên bác suy nghĩ lại
Vietel nỗi tiếng bóp băng thông đi quốc tế :)

skronaldo

Member

em toan thấy nguơi xai chuyển tu Vietel sang VNPT, nếu bác chỉ xai trong nước, FTTH Vietel ok, con có xai đi nước ngoai thi em khuyên bác suy nghĩ lại
Vietel nỗi tiếng bóp băng thông đi quốc tế :)
FTTH 12mbps giá tương đương. tất cả trang mạng lớn đều ký hợp đồng Peering với viettel rồi, google, youtube nên đều OK hết.
FTTH TV = gói tivi full HD + internet FTTH 12mbps có 400 K (chưa Vat) .
Lắp gói này FTTH giá tính ra có 300K/ tháng.

ngocbaosaigonbmt

Well-Known Member

Nhưng hôm đăng ký lắp thì nó báo là hết thiết bị nettv đành phải lắp FTTH trước.giờ nếu lắp thêm nettv thì sao,em lắp hown 15 ngày ròi.

skronaldo

Member

Nhưng hôm đăng ký lắp thì nó báo là hết thiết bị nettv đành phải lắp FTTH trước.giờ nếu lắp thêm nettv thì sao,em lắp hown 15 ngày ròi.

Đến cuối tháng sẽ có hàng về, bạn chi cần ra cửa hàng chuyển gói cước sang là okie :)
Hàng về mình sẽ báo nhé

pstn1

lắp cái nextv trên ftth mới không có khuyến mãi 330k nhé, bạn đk gói FullHD100 thì settopbox là 550k, gói basic thì 650k

kmtoan

Member

Mình vẫn còn thừa 2c settop box hd của viettel này. Bác nào cần mua về rối báo kỹ thuật qua config là xong. Bác nào lất 2c để 500k luôn nhé, miền bắc đang cháy settop box ai cần lấy gấp đi nhé. 0902.11.12.13 - ở 41 Đường Thành nhé

nhoctom

Re: Ðề: Viettel Khuyến mại khủng NextTV: STB giá 300 K dành cho khách hàng đang sử dụng A/F Viettel

Mình vẫn còn thừa 2c settop box hd của viettel này. Bác nào cần mua về rối báo kỹ thuật qua config là xong. Bác nào lất 2c để 500k luôn nhé, miền bắc đang cháy settop box ai cần lấy gấp đi nhé. 0902.11.12.13 - ở 41 Đường Thành nhé

1 cái thì giá bao nhiêu bác? Hàng còn mới không bác? ;))

skronaldo

Member

của bác còn đủ bộ sạc, điều khiển không
để em nhé

pstn1

để em nhé

đã có settopbox thì khi hòa mạng nhớ nói với viettel là đã có settop box rồi, không mua mới. phí hòa mạng 50k.

pstn1

để em nhé

đã có settopbox thì khi hòa mạng nhớ nói với viettel là đã có settop box rồi, không mua mới. phí hòa mạng 50k.

levinh05

Member

Cũng hay, nhưng không biết 1 setopx có cho được nhiều TV hay không hoặc nhiều TV thì Viettel có giải pháp gì không nhỉ?

skronaldo

Member

Cũng hay, nhưng không biết 1 setopx có cho được nhiều TV hay không hoặc nhiều TV thì Viettel có giải pháp gì không nhỉ?

Bất kỳ công nghệ truyền hình số nào cũng cần SetTopBox bạn nhé.
Còn việc chia nhiều tivi thì xài cáp chia nhưng cũng xem chung 1 kênh thôi

amsempron

Member

Viettel có muốn phát triển IPTV không mà thấy ì ạch thế nhỉ. 3 4 năm rồi mà chả thấy có gì thay đổi đổi thay trong khi Mytv thì có có wá trời dịch vụ.

ADSL Viettel bóp băng thông quốc tế thế http://www.hdvietnam.com/diendan/80-truyen-hinh-hdtv/496079-so-sanh-adsl-fpt-mega-you.htmlthì FTTH quốc tế khỏi xài đi.

Bên trên