Vote cho em nào Sony KD-55X9000E vs Panasonic TH-65DX700V?

Vote cho em nào Sony KD55X9000E vs Panasonic TH-65DX700V?

• Số lượng người bầu chọn
    3
  • Poll closed .

Thanhvo31

Well-Known Member
Chào các bác, em có ý định nâng cấp nên vác cày ra đẽo ở đây, mong các bác chỉ giáo.
Tiện thể bác thương gia nào ghé qua Inbox cho em nhé. Em ở Hải phòng.

Nói về cấu hình , tính năng thì Sony ăn rồi nhưng em xem thấy 65 cũng rất đáng quan tâm. Một con Nvidia Shield 4K có thể bù đắp các thiếu hụt của FirefoxOS.

do_long_khach

Well-Known Member
Đang dùng Sony S8500 thấy hài lòng, chắc series 9 thì đẹp ghê gớm. Chưa xem con panasonic nên ko comment được. Nếu bác so sánh thấy hình ảnh ko kém nhiều thì mua đi vì 65 inch vẫn sướng hơn.

sh2dylan

2 con độ rộng khác nhau, so sánh e hơi khập khiễng. Nếu nhà bạn chật thì lấy con 55", nếu rộng thì 65 ( khoảng cách từ chỗ ngồi đến tivi tầm 4-5m thì 65" kiểu gì cũng hơn)

tml3nr

Moderator
Em là big fan của Panasonic. Lúc mua TV 37LZ800, em chờ gần 6 tháng mới có hàng :D

Sau khi thử qua Apple TV, Android box. Cuối cùng em dùng Mac mini để xem phim online. Tới giờ vẫn thấy ổn.

Ở nhà em toàn bộ đồ điện tử đều là Panasonic. Ngoại trừ đầu DVD em né :D

Đếm ra thì có: Máy lạnh, máy nước nóng, tủ lạnh, nồi cơm điện, ổ cắm, contact, bình nước nóng, quạt máy, TV, máy ảnh, bàn ủi, lò nướng, mini compact disk, dàn mini component...

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanhvo31

Well-Known Member
Em là big fan của Panasonic. Lúc mua TV 37LZ800, em chờ gần 6 tháng mới có hàng :D

Sau khi thử qua Apple TV, Android box. Cuối cùng em dùng Mac mini để xem phim online. Tới giờ vẫn thấy ổn.

Ở nhà em toàn bộ đồ điện tử đều là Panasonic. Ngoại trừ đầu DVD em né :D

Đếm ra thì có: Máy lạnh, máy nước nóng, tủ lạnh, nồi cơm điện, bình nước nóng, quạt máy, TV, máy ảnh, bàn ủi, lò nướng, mini compact disk, dàn mini component...

Em bị dính 1 cái máy lạnh pana rồi, vừa hết bảo hành lăn ra chết, em bán ve chai.
Cái còn lại chạy vẫn tốt.

Bên trên