VTV phản bội khán giả Việt Nam?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TQN

Ðề: VTV phản bội khán giả Việt Nam?

Fan của Barca và fan của MU đúng là giống nhau, toàn fan phong trào, đi lượn quanh các diễn đàn ở đâu cũng có vài cái nick MU vô đối và Barca vô đối, thảo nào ghét nhau đến thế.
Bản thân cách ăn nói của ông nguyenbaolong này có vấn đề, luôn luôn coi mình là số 1, cứ tưởng mình vô đối, chết vì thiếu hiểu biết.

khiếp quá bác cứ nói người khác rẻ tiền như thế mà cái kiểu nói của bác cũng rẻ tiền chẳng kém, nói chuyện trao đổi mà cứ như cầm dao đi đánh nhau thế lại còn lên giọng phán xét tư cách của người khác là sao. Mà nhưng người bị thời gian chi phối mới là đúng đắn chứ, nếu không bị chi phối chắc là vô công rồi nghề , thất nghiệp chuyên đi chọc ngoáy người khác rồi 8-}

Chắc chắn bác cũng bị dẫm phải đuôi nên mới giẫy đành đạch lên như thế. Những thứ bác thắc mắc đều ở đoạn quote trên, đừng nói đi nói lại tốn tài nguyên.Trên hết bác đã nhục mạ những người xem đá bóng Tây Ban Nha bằng sự ếch ngồi đáy giếng của mình.Tôi biết nhiều fan Barca mà nếu gặp bác sẽ phải cúi mặt đấy, bác và thể loại "mứt" Milan kia đã ông to bà lớn gì ở cái xã hội này.

nhthi

Hic, các bác tranh luận vui đáo để. Theo bác TGĐ K+, sắp tới bác nào yêu thể thao, đặc biệt là đá bóng thì phải dùng K+ thôi, bản quyền mà...

Tieubaocaca

Active Member

Người Việt Nam thì phải nói chuyện theo giờ giấc Việt Nam, có tha phương cầu thực ở xó xỉnh nào cũng phải theo nguyên tắc ấy rõ chưa. Cho mà hay, ở Việt Nam ngòai bóng đá Anh thì cộng đồng Inter,AC,Juve,Barca,Real khá lớn mạnh ngòai ra còn những hội cổ động viên nhiệt thành của bóng đá nam mỹ là Brazil và Argentina thường xuyên theo dõi những cầu thủ của họ ở các giải đấu, và tất nhiên ở cup C1 thì cổ động viên của bóng đá Anh cũng không hề bỏ trận đấu lớn nhỏ nào có đội bóng mà họ hâm mộ. Những cổ động viên này đủ mọi lứa tuổi, tầng lớp, không thiếu những người có địa vị cao trong xã hội, họ cũng phải đi học, đi làm như ai nhưng không vì thế mà ảnh hưởng đến niềm đam mê của mình. Thế cái loại "mứt" Milan đã là cái gì ? Thế mới nói rằng những thằng bị giờ giấc chi phối là cái loại rẻ tiền, nếu thích thì sớm cũng xem mà muộn cũng xem, còn đã không thích là không xem. Cái bầu trời của "mứt" Milan chỉ bằng cái miệng giếng. Rẻ tiền !

p/s: Mang tiếng đặt cái tên mứt Milan mà la liếm sang forum của Arsenal làm fan phong trào bên đấy, đúng là rẻ tiền =))

Cái ông này không biết xem được mấy trận bóng đá rồi? Thức được mấy đêm rồi mà phán loạn cả lên. Các ông biết được mấy về Barca, Real mà gớm thế? Lại còn phán người này người khác rẻ tiền với chả đắt giá? Bó tay!

Lâm Gia Trang

Chắc chắn bác cũng bị dẫm phải đuôi nên mới giẫy đành đạch lên như thế. Những thứ bác thắc mắc đều ở đoạn quote trên, đừng nói đi nói lại tốn tài nguyên.Trên hết bác đã nhục mạ những người xem đá bóng Tây Ban Nha bằng sự ếch ngồi đáy giếng của mình.Tôi biết nhiều fan Barca mà nếu gặp bác sẽ phải cúi mặt đấy, bác và thể loại "mứt" Milan kia đã ông to bà lớn gì ở cái xã hội này.

ôi giời ở xã hội này em đã là cái gì đâu bác nhưng em nói bác là không biết bác được ăn học như thế nào, em đây ko được học hành đến nơi đến chốn, nhà em cũng nghèo quanh lắm chỉ biết sống ở gầm cầu nhưng em tôn trộng ông bà bố mẹ, trên diễn đàn này cũng vậy, em tôn trọng các vị quản lý diễn đàn cho dù có bất cứ vấn đề gì nhưng người ta vẫn là sếp của mình ( em gói gọn trên diễn đàn thôi nhé ) vậy mà bác xem cái cách nói chuyện vô văn hoá của bác có ai chấp nhận được không vậy, mà mồm vẫn còn kêu người khác rẻ tiền, em nghĩ bác đang nói mình thì đúng hơn :))

Fan của Barca và fan của MU đúng là giống nhau, toàn fan phong trào, đi lượn quanh các diễn đàn ở đâu cũng có vài cái nick MU vô đối và Barca vô đối, thảo nào ghét nhau đến thế.
Bản thân cách ăn nói của ông nguyenbaolong này có vấn đề, luôn luôn coi mình là số 1, cứ tưởng mình vô đối, chết vì thiếu hiểu biết.

Đây chẳng phải là diễn đàn bóng đá và em biết bác cũng chỉ buông lơi vài câu rồi cất bước ra đi nhưng nói cái gì phải cho nó đúng bác ạ. Kính bác!

Jackson

Active Member

nhu cầu thì ít mà chơi cả chảo cơ à, thanh lý đi bác ơi, mời bác chầu bia em xin cái chảo >:)>:)

Em mấy lần cầm kà lê leo lên trần muốn tháo đem bán trong những lúc thèm vại bia cỏ mà cũng đành chịu giờ đang tính dùng cho đỡ fí. Bác muốn xơi em mời bác qua cưa về mà dùng :D

Lâm Gia Trang

Em mấy lần cầm kà lê leo lên trần muốn tháo đem bán trong những lúc thèm vại bia cỏ mà cũng đành chịu giờ đang tính dùng cho đỡ fí. Bác muốn xơi em mời bác qua cưa về mà dùng :D

bác đợi em tý, giải quyết vụ này xong đã, rồi em với bác bia sau \:D/

Kinh3D

Đây chẳng phải là diễn đàn bóng đá và em biết bác cũng chỉ buông lơi vài câu rồi cất bước ra đi nhưng nói cái gì phải cho nó đúng bác ạ. Kính bác!

Bác nói thế ko phải rồi. Mọi người lên đây đâu có phải là topic chém gió đâu mà buông lơi. Tranh luận gì thì tranh luận nhưng e góp ý với bác đôi chút là ko nên viết những câu gây mất hòa khí mất tình cảm anh em trên diễn đàn.

ôi giời ở xã hội này em đã là cái gì đâu bác nhưng em nói bác là không biết bác được ăn học như thế nào, em đây ko được học hành đến nơi đến chốn, nhà em cũng nghèo quanh lắm chỉ biết sống ở gầm cầu nhưng em tôn trộng ông bà bố mẹ, trên diễn đàn này cũng vậy, em tôn trọng các vị quản lý diễn đàn cho dù có bất cứ vấn đề gì nhưng người ta vẫn là sếp của mình ( em gói gọn trên diễn đàn thôi nhé ) vậy mà bác xem cái cách nói chuyện vô văn hoá của bác có ai chấp nhận được không vậy, mà mồm vẫn còn kêu người khác rẻ tiền, em nghĩ bác đang nói mình thì đúng hơn :))

Xin lỗi bác trước. Nhưng bác so sánh như thế không ổn, chẳng lẽ bác đặt Min với Mod ngang với bố mẹ mình? Sếp cũng không, chức tước phù du không có chuyện trên phân mình được. Đôi bên tôn trọng lẫn nhau được thì tốt không thì thôi. Không phải mỗi Min với Mod mới có quyền ăn quyền nói đâu nhé. Còn em chưa thấy em vô văn hóa, văng tục chửi bậy câu nào, bác nói phải có bằng chứng đừng có gắp lửa bỏ tay người thế không hay đâu. Nói người cũng phải nghĩ đến mình bác ạ, sỉ nhục người khác vô công rồi nghề nó mang cái ý nghĩa mạt sát nặng nề lắm, cũng chả ngon lành gì đâu.

P/s: Sao nhiều bác cứ nhẩy câng câng lên nhỉ =))

Kinh3D

Xin lỗi bác trước. Nhưng bác so sánh như thế không ổn, chẳng lẽ bác đặt Min với Mod ngang với bố mẹ mình? Sếp cũng không, chức tước phù du không có chuyện trên phân mình được. Đôi bên tôn trọng lẫn nhau được thì tốt không thì thôi. Không phải mỗi Min với Mod mới có quyền ăn quyền nói đâu nhé. Còn em chưa thấy em vô văn hóa, văng tục chửi bậy câu nào, bác nói phải có bằng chứng đừng có gắp lửa bỏ tay người thế không hay đâu. Nói người cũng phải nghĩ đến mình bác ạ, sỉ nhục người khác vô công rồi nghề nó mang cái ý nghĩa mạt sát nặng nề lắm, cũng chả ngon lành gì đâu.

Có vẻ lại càng có vấn đề rồi. Bình tĩnh, hít thở sâu đi bác.

Lâm Gia Trang

ở trên diễn đàn, dù sao đó cũng là cấp trên của mình vậy mà bác xem lại cái cách bác nói chuyện như vậy không phải là chọc ngoáy khiêu khích thì là gì bác, bác cứ rẻ tiền với đắt tiền lại còn kêu là không nói gì là sao, từ giờ em gọi bác là nguyễn bao " lon " có được không bác, tên và chức vụ của người ta mà bác chế biến nghe chả lọt lỗ tai tý nào

MrMilan

Banned

Chú nguyenbaolong này nổi tiếng trong diễn đàn mình vì những phát ngôn thiếu hiểu biết và thiếu suy nghĩ rồi.
Mà cái kiểu người như thế này không thiếu.
Bản thân chú ấy đã rẻ tiền, lại rỗng trong đầu cho lên cứ như ếch ngồi đáy giếng, ra ngoài đời nhìn ai cũng thấy rẻ tiền như mình

TQN

Đề nghị mọi người bình tĩnh, ai quá khích sẽ bị xử lý

ở trên diễn đàn, dù sao đó cũng là cấp trên của mình vậy mà bác xem lại cái cách bác nói chuyện như vậy không phải là chọc ngoáy khiêu khích thì là gì bác, bác cứ rẻ tiền với đắt tiền lại còn kêu là không nói gì là sao, từ giờ em gọi bác là nguyễn bao " lon " có được không bác, tên và chức vụ của người ta mà bác chế biến nghe chả lọt lỗ tai tý nào

Này nhé. Em post một comment vu vơ chẳng quote ai cả thế mà mấy bác cay mũi nhẩy vào úp sọt em là thế nào. Các bác có tự ái của mình thì em cũng vậy, động chạm đến niềm tự hào của người khác đến lúc bị nói lại thì quay ra dỗi, kiểu như tên này nổi tiếng ở diễn đàn, không dây...vv Dám chơi dám chịu, muốn người ta không xiên mình thì đừng xiên trước, đâm chém linh tinh đến lúc bị ném đá lại thì giẫy đành đạch lên. Nói thật nếu nổi tiếng được đến thế thì em cũng mừng.

Lâm Gia Trang

Những cái thằng xem bóng đá mà bị giờ giấc chi phối là loại rẻ tiền. Ông mít tơ Milan phát biểu câu không biết ngượng cho bản thân thì cũng phải ngượng cho cái nick chứ.

như thê này bác bảo vu vơ à, ừ bác bảo vu vơ nhưng tôi bị thời gian chi phối và tôi không rẻ tiền đâu nhé, bác lấy tư cách gì mà dám nói người khác như vậy, ở cái xã hội này theo như cách nói của bác như vậy là rẻ tiền hết à ( những người đi làm đó, bị chi phối thời gian đó )

như thê này bác bảo vu vơ à, ừ bác bảo vu vơ nhưng tôi bị thời gian chi phối và tôi không rẻ tiền đâu nhé, bác lấy tư cách gì mà dám nói người khác như vậy, ở cái xã hội này theo như cách nói của bác như vậy là rẻ tiền hết à ( những người đi làm đó, bị chi phối thời gian đó )

Ơ thế em có nói bác đâu, đấy là bác tự nhận đấy chứ. Mà cũng chẳng phải bỗng dưng em nói thế, nước sông không phạm nước giếng.

Chỉnh sửa lần cuối:

MrMilan

Banned

Này nhé. Em post một comment vu vơ chẳng quote ai cả thế mà mấy bác cay mũi nhẩy vào úp sọt em là thế nào. Các bác có tự ái của mình thì em cũng vậy, động chạm đến niềm tự hào của người khác đến lúc bị nói lại thì quay ra dỗi, kiểu như tên này nổi tiếng ở diễn đàn, không dây...vv Dám chơi dám chịu, muốn người ta không xiên mình thì đừng xiên trước, đâm chém linh tinh đến lúc bị ném đá lại thì giẫy đành đạch lên. Nói thật nếu nổi tiếng được đến thế thì em cũng mừng.

chú đúng là rạch mặt ăn vạ, đọc kỹ bài của anh và của chú đi rồi hãy phát biểu nhé.
Chả động chạm đến ai cả và cũng chả động chạm gì đến cái đội Barca thần tượng của chú nhé, tự ý chú phê phán người khác đấy chứ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên