VTV phản bội khán giả Việt Nam?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lâm Gia Trang

Ðề: VTV phản bội khán giả Việt Nam?

Ơ thế em có nói bác đâu, đấy là bác tự nhận đấy chứ. Mà cũng chẳng phải bỗng dưng em nói thế, nước sông không phạm nước giếng.

thế bác cứ chờ xem có nhiều thằng xem bóng đá và bị thời gian chi phối nhưng không rẻ tiền đâu nhé nguyễn bao " lon " ạ, bày đặt lên lớp người khác, xem alị tư cách của mình đi đồ đắt tiền hàng mã

Lâm Gia Trang

Ơ thế em có nói bác đâu, đấy là bác tự nhận đấy chứ. Mà cũng chẳng phải bỗng dưng em nói thế, nước sông không phạm nước giếng. Mà ý em cũng chả có gì, em chỉ bảo thích thì giờ nào cũng xem mà đã không thích thì không xem, bận làm thì đi ngủ nhưng thể loại để giờ giấc quyết định niềm đam mê thì chẳng khác gì để bà già chọn vợ cho mình.

edit nhanh thế, nhưng vẫn còn chậm lắm bác ạ, em toàn chơi tàu nhanh thôi, từ đầu mà nói thế này thì mát ruột ghê, lịch sự người mỹ ghê, xem lại bài của mình đi đã nhé \m/

chú đúng là rạch mặt ăn vạ, đọc kỹ bài của anh và của chú đi rồi hãy phát biểu nhé.
Chả động chạm đến ai cả và cũng chả động chạm gì đến cái đội Barca thần tượng của chú nhé, tự ý chú phê phán người khác đấy chứ

Đang tự nói bản thân mình đấy à, nhạt thếch ^#(^ Cái loại đuối lý thì lại dở cái văn cùn "đạo đức" ra chờ người ta đi qua thương xót, cầu viện binh. Chỉ đến thế mà thôi :))

edit nhanh thế, nhưng vẫn còn chậm lắm bác ạ, em toàn chơi tàu nhanh thôi, từ đầu mà nói thế này thì mát ruột ghê, lịch sự người mỹ ghê, xem lại bài của mình đi đã nhé \m/

Với bác thì chẳng việc gì phải trình bầy giông dài nên xóa bớt thôi có gì đâu. Nhưng bác đọc được cũng là tốt cho bác. Cũng tại vì bác không chồm nên nữa đó mà.

overkillx

Huyền Thoại

Trên đời có hai thứ là sở thích và màu sắc là không thể tranh luận được giống như sầu riêng ai ăn được bảo ngon, ai không ăn được nói là "thối" nên các bác đừng phê phán thần tượng của nhau nữa quay về chủ đề chính đi, còn bạn nguyenbaolong cũng không nên dùng từ theo kiểu mạt sát người khác thế, mình không ngạc nhiên nếu thấy bạn "lên chức" màu vàng đâu.

TQN

Tạm khóa topic và xử lý người vi phạm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên