VTV phát sóng giải ngoại hạng anh 2013

ptt0903939220

Ðề: VTV phát sóng giải ngoại hạng anh 2013

chính xác là năm ngoái ai có 2 kênh k+1 và k+ ns thì xem đủ ngoại hạng anh,còn năm nay phải có 3 kênh thêm k+pm.chứ nếu dùng gói k+ mà chỉ là gói 58 kênh cũng pó tay

Mấy ông kêu xem đầy đủ EPL trên VTVcab chi phí phải chăng. 310k mà ông ý bảo phải chăng thì đúng là chịu

boy_hn

Active Member

Mấy ông kêu xem đầy đủ EPL trên VTVcab chi phí phải chăng. 310k mà ông ý bảo phải chăng thì đúng là chịu

Xem kiểu ý thì lắp luôn k+ cho lành.lắp vtvcab+ gói kênh k+ =310k.đắt hơn k+hd

hayhay

Well-Known Member

EPL là viết của gì thế?

"Premier League" là PL thôi mà

techfan

vậy là có cả phiên bản tiếng Thái nữa à, có Viet Premier League không?

hấp dẫn vậy cơ à, ggoole có được thì em chỉ chỉ cho mấy cựu nhà em coi cé, tội mấy cựu cứ phải sang nhà em coi k cộ ké. chị Điêu cố vấn cho em nhé. Em cảm ơn chị trước.

Alone77

Member

Em thì cứ phải xem những trận BĐ của những đội hàng đầu, đặc biệt là giải ngoại hạng Anh em mới xem. Còn phát những trận của mấy đội lìu tìu khác thì thà em ngồi xem phim HD còn sướng hơn :p

techfan

đừng nói nhiều đâm ra nguy hiểm, google ngay nào.

hấp dẫn vậy cơ à, ggoole có được thì em chỉ chỉ cho mấy cựu nhà em coi cé, tội mấy cựu cứ phải sang nhà em coi k cộ ké. chị Điêu cố vấn cho em nhé. Em cảm ơn chị trước.

boy_hn

Active Member

Em thì cứ phải xem những trận BĐ của những đội hàng đầu, đặc biệt là giải ngoại hạng Anh em mới xem. Còn phát những trận của mấy đội lìu tìu khác thì thà em ngồi xem phim HD còn sướng hơn :p

Bác nói hay thật.ai chả muốn xem nhữg trận bóng của nhữg đội bóng hàng đầu chứ.ví dụ như southamton vs sunderland thì ai xem.thà xem fjm HD còn hay hơn nhìu

boy_hn

Active Member

Lần sau cpi đến giờ đá bóng tốt nhất bác nên ra khóa cửa va tắt điện để k bị các cựu binh quấy rầy

Bên trên