VTV PR quá đáng cho K+

Ðề: Re: VTV PR quá đáng cho K+

Kệ em Điêu đi, em Điêu cho dịch vụ truyển hình và dịch vụ internet là 1. Mà internet cơ quan có 1 trạm BTS của vịt teo, được dùng chùa, mình ở gần cũng câu dây dùng chùa =))

từ BTS nối dây ra dùng net được à?

Kệ em Điêu đi, em Điêu cho dịch vụ truyển hình và dịch vụ internet là 1. Mà internet cơ quan có 1 trạm BTS của vịt teo, được dùng chùa, mình ở gần cũng câu dây dùng chùa =))

Đúng là 1 cao thủ trong lĩnh vực dùng ... chùa nè ! cái gì Bác này cũng dùng chùa được hết !

BTDBRVT

Re: Ðề: Re: VTV PR quá đáng cho K+

từ BTS nối dây ra dùng net được à?
Đừng có hiểu trạm BTS ngoài trời, trạm BTS này của EVN bàn giao cho Viettel, đặt trong phòng điều hành của anh :))

Đúng là 1 cao thủ trong lĩnh vực dùng ... chùa nè ! cái gì Bác này cũng dùng chùa được hết !
Xoắn vl thế, ý bác là em không dùng tiền để sự dụng bất cứ dịch vụ nào trong cuộc sống?? Có cái gì người ta cho dùng thì cứ dùng, việc dek gì khi người ta nối dây từ phòng BTS cho dùng, lại không dùng, mà đi đăng ký dịch vụ khác?

cauchudark

nhà mình có cho VT thuê mặt bằng đặt trạm thu phát sóng, ko biết có ( dùng ) đc j` từ trạm đó ko nhỉ ;)) có pác KTV nào biết thì xin chỉ giáo zùm :D

BTDBRVT

nhà mình có cho VT thuê mặt bằng đặt trạm thu phát sóng, ko biết có ( dùng ) đc j` từ trạm đó ko nhỉ ;)) có pác KTV nào biết thì xin chỉ giáo zùm :D
Chỗ bác chắc không được rồi, chỗ em do để lại từ cơ sở hạ tầng của EVN, có đường dây cáp quang đến và đi.Và trạm chỉ phát sóng chứ không thu.

Chỗ bác chắc không được rồi, chỗ em do để lại từ cơ sở hạ tầng của EVN, có đường dây cáp quang đến và đi.Và trạm chỉ phát sóng chứ không thu.

anh chỉ em cách xem truyền hình vệ tinh K+HD miễn phí đi anh.

BTDBRVT

Anh có xem K- HD free đâu? Gói 80 kênh của K-HD, anh chỉ xem được 6 kênh thôi. Đừng hiểu nhầm như thế, khộng thì anh em 4rum tưởng thiệt, mệt cho anh lắm =))

thuycun2244

Re: Ðề: VTV PR quá đáng cho K+

Mới ném cho vài viên gạch đã xoắn tít cả lên. Ở VN trong khoản bóng đá thì K+ ko nhất thì thằng nào nhất ~:>
CHuẩn luốn =) K+ ngoài mấy trận nó độc quyền ra thì mấy kênh thể thao các đài khác nó cũng có cả. Tóm lại nếu bác đã có K+ thì muốn xem trận nào cũng được 8_|

Ðề: VTV PR quá đáng cho K+

Như này. K+ nó vẫn được chọn 1st choice, nghĩa là 1 trận cầu đinh nhất, còn các lựa chọn tiếp theo sẽ do các đài khác lấy. Lấy thì lấy nhưng bongda TV thethao TV trên K+ nó cũng có cả, nghĩa là nếu bác muốn xem bóng đá thì chỉ cần lắp 1 loại THS là xong có hết luôn

Bên trên