VTV PR quá đáng cho K+

ngocsonpt

Member
Ðề: Re: VTV PR quá đáng cho K+

hôm nay em đố bác xem ở kênh VN nào khác ngoài K+ trận cúp nhà vua chẳng qua là trùng thôi nếu là valen với derportivo vào thì sao =))
Bạn quá tự tin đấy .Hãy xem lại đi .Đừng tưởng cái gì mình cũng biết.Đã có lịch phát trên SCTV 15 và BONGDATV

hoangmk

Member

hôm nay em đố bác xem ở kênh VN nào khác ngoài K+ trận cúp nhà vua chẳng qua là trùng thôi nếu là valen với derportivo vào thì sao =))

Bạn cứ xem kỹ trên website K+ thì sẽ rõ, những trận nào độc quyền nó sẽ ghi "chỉ có trên K+". Trận Barca-Real tối nay không có ghi như vậy !
Mình chọn K+ vì nó độc quyền Champions Leagues HD và EPL nên gắn để xem, chứ không phải để "tự sướng" kiểu : trận này chỉ có K+ độc quyền. Những trận chiếu rộng rãi thì càng hay, nhiều người được xem thì sáng hôm sau đi làm anh em bàn luận rôm rả mới vui :)

Ðề: VTV PR quá đáng cho K+

mình là dân đen thì cũng chỉ biết thông tin 1 phía thôi, mà K+ nó cũng chả bắt là mọi ng phải theo nó, thấy nó đẹp nó hay thì dùng ko thì thôi, còn chuyện khác chả bàn vào làm gì, mình ko phải người trong cuộc cũng chỉ ngồi nghe ng khác nói,thế nên từ đầu chả nên tranh cãi to làm gì, rồi chửi bới thằng nọ chán thằng kia hay, do mình tự chọn cả chứ ai bắt đâu
Nó độc quyền đá bóng ko phải để bắt mọi người dùng nó hay sao?
hôm nay em đố bác xem ở kênh VN nào khác ngoài K+ trận cúp nhà vua chẳng qua là trùng thôi nếu là valen với derportivo vào thì sao
Thông tin này bác lấy từ nguồn nào vậy?

anhducdiesel

Ðề: Re: Ðề: Re: VTV PR quá đáng cho K+

cái này ngu mà nguy hiểm nè. =))

Đính chính là siêu cup đc chưa hả bác, ngu nhưng còn tiếp thu. Tùy từng tình hình có những năm real hoặc barca buông cup nhà vua thì trận siêu cup cũng ko là El Classico
P/S: em ngu nhưng bác nguy hiểm

tan_huy_93

Well-Known Member
"hôm nay em đố bác xem ở kênh VN nào khác "Ngoài K+" trận cúp nhà vua chẳng qua là trùng thôi nếu là valen với derportivo vào thì sao"
bác nói El Classico chỉ có trên Kplus, trong khi VCTV, SCTV có phát, bác nói như thế bác không nguy hiểm à....

dtsexpert

Active Member

"hôm nay em đố bác xem ở kênh VN nào khác "Ngoài K+" trận cúp nhà vua chẳng qua là trùng thôi nếu là valen với derportivo vào thì sao"
bác nói El Classico chỉ có trên Kplus, trong khi VCTV, SCTV có phát, bác nói như thế bác không nguy hiểm à....
thôi ma bác , ai đọc cũng biet la đang nói trận Siêu Kinh Điển rui, bác kia thi ai cũng rõ la K+ la nhất , nên lỡ chém gió vung tay qya' trán , bi h chắc cũng bị trúng gió rui :)
con chiện đính chính đính muơi gi thi chac nói cho vui, cứ tưởng K+ trận nao cũng độc quyen nên bác ấy lỡ tung chưởng hơi quá tay :$

anhducdiesel

ko phải là em K+ là nhất nhưng mà nên hiểu đúng, ví dụ như năm vừa rồi valencia đoạt cup nhà vua ( trường hợp này đã từng xảy ra) và real đoạt la liga thì siêu cup là Valen với Real. chứ ko phải barca và real nữa. Ví dụ trong điều khoản hợp đồng đc độc quyền các trận el clasico nhưng đây là cup quốc gia trận này có thể là el clasico hoặc không nên nó bỏ ra ngoài trong những trường hợp đấy vì nó không chắc chắn. Các bác hiểu là cứ real với barca là phải độc quyền ví dụ nó đá trận từ thiện nhưng trong hợp đồng ko có thì phát độc quyền kiểu gì
Em đang nói trên giả sử như thế chứ còn hợp đồng K+ như nào thì em ko biết vì em cũng chỉ là người xem truyền hình bt thôi

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: VTV PR quá đáng cho K+

Em đang nói trên giả sử như thế chứ còn hợp đồng K+ như nào thì em ko biết vì em cũng chỉ là người xem truyền hình bt thôi
nếu bác là người xem hình truyền như bao người khác, thì bác im lặng ngồi xem, hoặc bác nên nói những điều gì trong giới hạn hiểu biết của bác, đừng nên nói những gì ngoài giới hạn hiểu biết của bác, để rồi bị ăn gạch...
mình chỉ khuyên bác thế, còn chịu tiếp thu hay không thì tùy bác.

anhducdiesel

sao lại xoắn nhờ, ăn cả chục viên còn chả sợ ở đầu còn có cái sẹo 12cm chứ sao lại xoắn, chẳng qua nói ko thấy mọi ng hiểu thì nói thôi, còn ko chịu hiểu thì chịu, trong hiểu biết thế nào thì nói thế thôi còn bác nào thích "hiểu" rõ thì cứ pm em nói chuyện cho ra ngô ra khoai

munhana

làm gì mà lóng thế bác, ae cứ bình tĩnh mà nói chuyện

BTDBRVT

Giả sử làm gì cho mệt, cứ thực tế nói chuyện đỡ phải xoắn nhau không.
Các bác đừng tranh luận làm gì nữa, mỗi bác rút lại 1 lời là xong :D
Bản thân em chẳng dùng dịch vụ nào cả, nên không quan tâm K- hay K+ độc quyền :))
Chúc các bác vui vẻ

Giả sử làm gì cho mệt, cứ thực tế nói chuyện đỡ phải xoắn nhau không.
Các bác đừng tranh luận làm gì nữa, mỗi bác rút lại 1 lời là xong :D
Bản thân em chẳng dùng dịch vụ nào cả, nên không quan tâm K- hay K+ độc quyền :))
Chúc các bác vui vẻ
giỡn hoài, vào net của ai mà nói không dùng dịch vụ nào???

BTDBRVT

Kệ em Điêu đi, em Điêu cho dịch vụ truyển hình và dịch vụ internet là 1. Mà internet cơ quan có 1 trạm BTS của vịt teo, được dùng chùa, mình ở gần cũng câu dây dùng chùa =))

Bên trên