xem phim 3d với tv lg55la6200 với pc - vga nividia gtx770

daihanoi

Member
Ðề: xem phim 3d với tv lg55la6200 với pc - vga nividia gtx770

các bác mua 6200 lâu chưa vậy, e đang định mua mà không biết chỗ nào có hàng và giá tốt chút, bác biết chỉ giúp mình với

Nếu bạn ở Hn ra HC Giải Phóng đang bán 28T400k, khéo mà cả có thể xuống 28T, Mediamart bán 29T900 tặng 1 ổ cứng 500 Gb

Ðề: Re: Ðề: xem phim 3d với tv lg55la6200 với pc - vga nividia gtx770

hình đây

kick vào enable stereocopic 3D

powerdvd vào setting vào tab 3d display
chọn hdmi 1080 24 hz

Em cũng đang bị bế tắc giống như chủ thớt, Em có con TV SONY 3D 42W804a. Em dùng con card màn hình GTX760 EVGA. Nhưng khi EM mở phim MKV 3D lên bằng WMP rồi dùng remote TV chỉnh sang 3D SBS ( Side by side/Song Song) thì lúc đó đeo kiếng vô coi 3D được nhưng phụ đề thì bị nhảy lung tung (Nếu Em không coi thông qua PC mà Em cắm ổ cứng trực tiếp vô TV thì Em coi 3D bình thường và phụ đề hiển thị bình thường). Còn nếu Em chỉnh như bác chỉ Em dùng phần mềm Power DVD thì khi mở chức năng 3D của soft lên thì phim 3D thành 2D. Không cần đeo kiếng cũng coi được phim. Bác có hướng giải quyết giúp Em không ?

Thanks bác trước:

@Bác chủ thớt đã khắc phục được tình trạng của mình chưa? có gì cho Em bít AE trao đổi với nhé. Em cũng đang nhức đầu với cái TV 3D nè,,,,muốn chơi game 3D trên TV mà ko được. Bác có thử chơi game mà chỉnh sang chế độ 3D chưa ?

Bên trên