Xem phim siêu tốc www.viHD.vn

game_matter

Ðề: Xem phim siêu tốc www.viHD.vn

Cũng như trên mấy trang xem video, cái nào cũng cố nhét thêm chữ HD - HQ nhưng thực sự chất lượng <= VCD, làm mấy bạn teen cứ tưởng HD còn thua DVD Rip :))

chieuki

Member

Theo em thì FPT không dại gì lấy nguồn phim trong Mega1280 đâu.
Tốn kém quá chừng.

Thà như em, em cứ mua đống dĩa vài T, làm quả seedbox, cứ thế lên hdvnbits mà kéo xuống, vừa được tiếng vừa được miếng.

nham18

Member

Trời ạ giờ khoan bàn luận viHD có phải là của FPT hay ko, mà nên bàn luận cái chất lượng đó có xứng đáng là m-HD ko chứ đừng nói là HD!

Haha con sâu kỹ thuật, thích nhất SK ở điểm này

Các bác khác cứ đi tranh luận chuyện kinh tế chính trị xã hội riết ko thấy nhàm àh. Mình chơi HD để thỏa đam mê thôi chứ chả bao giờ nghĩ cái chuyện "chơi" của mình sẽ làm lợi cho "phe phái" nào. Hiện đang down từ khá nhiều nguồn, nếu siêng thì kéo mega1280, còn trong người ko được khỏe (nói theo bác havu là đang ấm ức tình dục) thì chắc ko rãnh ngồi click bốn năm chục cái link của nó đâu. Qua hdvnbits thôi, nhưng phim nào bit-hdtv seed nhiều thì chiến bên đấy vì ratio đang dư dả khỏi phải bị ku locke với SK dụ dỗ donate nữa. Còn lựa chọn cuối cùng mới kéo bên hdbits.org
Nói chung hằng ngày mình cũng đi kiếm cơm, chỉ mong ước cho nồi cơm của mình đầy thôi chứ cũng ko rãnh để care xem nồi cơm thằng hàng xóm nhiều hơn mình mấy hạt

ungq

BAc chip nen cap acc cho thang nao muon copy thi hay hon vi luc do quan ly duoc member

BoundMan

Chả biết thế nào chứ mình xài cáp quang 14Mb/s của FPT mà coi còn giựt lên giựt xuống thì không biết bà con xài mấy gói khác giật cỡ nào nữa.

ranchu

Chất lượng kiểu này thì tụi FPT chỉ cần mua mấy acc rapidshare rồi kéo rẹt rẹt về cả ngàn cái DVDRip chứ việc quái gì phải tốn tiền server, BW cho mega1280 các bác nhỉ ? :D

nguyenthanhtuan

Chả biết sao cả , nhưng mà bảo đảm đọc xong xong cái thớt này bác nào trong đầu cũng hiện ra chữ FPT , Mega 1280 với và viHD bay vù vù , vèo vèo , chíu chíu =)) , marketing kiểu này hiệu quả ghê , bất chiến tự nhiên thành hehee , giỡn chơi cho vui đừng chửi e vô duyên nha các bác :D

khanhoangia

Các bác cho em hỏi là có cách nào download phim ở trang viHD không vì em thấy nó ở định dạng mp4 có sẵn phụ đề nên load về iphone xem rất tiện khỏi phải convert từ dvd hay hd mất công.Thanks

khanhoangia

Bác nào biết download ở trang này thì giúp em vớ,còn trang này thấy mấy cái clip HD sao mà thua DVDrip nữa,các bác xem hộ xem chất lượng nó ra sao:
http://www.vuze.com/app

Bên trên