Xem phim tại TT Chiếu phim Quốc Gia 02/9/2010 ( Hình ảnh trang 13 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dangnham

Ðề: [Offline] Xem phim tại TT Chiếu phim Quốc Gia 02/9/2010 ( Hình ảnh trang 13 )

a bảo nhỏ chú 1 câu thế này: "Chú mà cứ dìm hàng là chết với a, thích nick vàng ko 8-X" =)) thông báo trong topic chém gió rùi, 2 đồng chí ko đi xem phim mà vẫn đặt vé, từ h đến tối có thời gian để trình bày lý do, ko là vàng khè :-h

À thế là có bao nhiêu là phải post hết lên đúng ko =))

Em vừa nhận đc thông báo cuả trưởng ban là Nhok ko muốn bị dìm hàng thì đến nhà Trưởng bản gặp riêng thoả thuận nhé =))

hunggz

Ðề: [Offline] Xem phim tại TT Chiếu phim Quốc Gia 02/9/2010 ( Hình ảnh trang 13 )

À thế là có bao nhiêu là phải post hết lên đúng ko =))

Em vừa nhận đc thông báo cuả trưởng ban là Nhok ko muốn bị dìm hàng thì đến nhà Trưởng bản gặp riêng thoả thuận nhé =))

đúng roài, nói chung là phải công bằng, ai đi cũng phải có mặt trên ảnh >:)

Nhok

Em vừa nhận đc thông báo cuả trưởng ban là Nhok ko muốn bị dìm hàng thì đến nhà Trưởng bản gặp riêng thoả thuận nhé

Trưởng ban là anh nào thế ạ =)) =)) để e xem "rung" nhan , quyết định xưng hô hoặc chú hoặc bác rồi đi à =))

Mà bác Nham cứ nt em đang ngủ ngon :| đếm qua chinh chiến trên đường mệt phở râu phờ ria giờ bác lại ko cho e nghỉ :(

đúng roài, nói chung là phải công bằng, ai đi cũng phải có mặt trên ảnh
Mai em đi xem Nữ điệp viên sẽ chụp ảnh bù rồi post lên nhé bác :))

Nghé

Active Member

Trưởng ban là anh nào thế ạ =)) =)) để e xem "rung" nhan , quyết định xưng hô hoặc chú hoặc bác rồi đi à =))

Mà bác Nham cứ nt em đang ngủ ngon :| đếm qua chinh chiến trên đường mệt phở râu phờ ria giờ bác lại ko cho e nghỉ :(

Thế vẫn chưa biết Trưởng là ai à, thế này phải kèm cặp nhiều đây >:)

Nhok cũng có râu cơ à, nghi ngờ lắm đấy nhé, để anh kiểm tra coi sao @-)

HDCP

Super Moderators

Mai em đi xem Nữ điệp viên sẽ chụp ảnh bù rồi post lên nhé bác :))

Tung hết hàng nóng lên đi các bác, sốt hết cả ruột lên rồi đấy. Nghe nói có nhiều cái sốc lắm phải không?>:)>:)

duong0912

Well-Known Member

Phim hay không vậy các cụ

Nhok

Tung hết hàng nóng lên đi các bác, sốt hết cả ruột lên rồi đấy. Nghe nói có nhiều cái sốc lắm phải không?

sốc con khỉ á :| :|

Phim hay không vậy các cụ

Nói thật ko phải type em thích cơ mà cái anh X mas đẹp zai , nhìn mê lắm , còn cái thằng cha trưởng nhóm * tên gì nhờ * thì cắi mặt giống ý hệt con chó Snopp =)) =)) =))

Nội dung thì cũng ...ờ , theo em thì bt , em khoái trinh thám với hành động kiểu phim Mắt Đại Bàng hơn là các anh cơ bắp :))

Lại Văn Sâm

Các bác có bao nhiêu ảnh của Nhok em xin mua lại, giá nào cũng okie, luôn và ngay ạ

dangnham

Theo như nghị quyết của Đảng và Nhà Nước thì sau đây em sẽ post tạm 2 cái ảnh dìm hàng Nhok.

Ảnh đã Crop để dìm nhé, khi nào dìm chán rồi post ảnh đúng kích thước nhé =))

meomatto

Active Member

Ờ hớ! Đi xem vui quá các bác nhể! Thôi, có bao nhiêu ảnh cứ Sâu hết lên đê, dìm làm gì?!
Lần sau đi thì sẽ kêu gọi đông hơn thế này nữa mới Zui! :D:D
Em Nhok trông "cuốn hút" nhỉ. Lần sau cho em đi với, em làm quen với Nhok cho tình cảm. hihi.
Ông Trưởng ban hôm đó có làm hàng gì không hả các Bác? hehe :D:D:D

Nhok

Cho em hỏi thông tin về các bạn gái đi hôm đó với , hớ hớ
Đầu tiên là bạn mặc áo kẻ ấy , tiếp theo bạn mặc đồ VP , cái chị cuối cùng chắc là ny anh nào ấy nên thôi , khỏi cần thông tin , hê hê =))

Ảnh đã Crop để dìm nhé, khi nào dìm chán rồi post ảnh đúng kích thước nhé

:| :| :(

Em Nhok trông "cuốn hút" nhỉ. Lần sau cho em đi với, em làm quen với Nhok cho tình cảm. hihi.
Ông Trưởng ban hôm đó có làm hàng gì không hả các Bác? hehe

Tưởng bạn này cũng đi hôm đó mà nhỉ :|

dangnham

Cho em hỏi thông tin về các bạn gái đi hôm đó với , hớ hớ
Đầu tiên là bạn mặc áo kẻ ấy , tiếp theo bạn mặc đồ VP , cái chị cuối cùng chắc là ny anh nào ấy nên thôi , khỏi cần thông tin , hê hê =))

:| :| :(

Tưởng bạn này cũng đi hôm đó mà nhỉ :|

Thích có thông tin thì có ngay.

Đầu tiên, đây là thỏ cuả em :D

Tiếp theo là thỏ chuẩn bị thành gấu cuả kiukiu :))

Còn đây là gấu cuả Sếp Hunggz =))

Còn muốn thông tin gì nữa ko.

P/S: Lão Sâm đang gạ gẫm mua lại hết ảnh cuả Nhok đấy, đang làm hợp đồng rồi, chiều mai là 2 bên ký kết thoả thuận đấy =))

Nhok

P/S: Lão Sâm đang gạ gẫm mua lại hết ảnh cuả Nhok đấy, đang làm hợp đồng rồi, chiều mai là 2 bên ký kết thoả thuận đấy

:(( xoẹt xoẹt , ta làm thịt cả 2 luôn :|

Thế cho em cái bạn thỏ của anh đi , hí hí , em ko dính đc với các bạn đã " yên bề " rồi ,hí hí , cái bạn đầu tiên đó nick gì thế , hê hê
Mà còn ảnh ko thì post nốt đi (trừ em ra) vì em thấy chụp nhiều lắm cơ mà nhỉ :))

Lại Văn Sâm

:(( xoẹt xoẹt , ta làm thịt cả 2 luôn :|

Thế cho em cái bạn thỏ của anh đi , hí hí , em ko dính đc với các bạn đã " yên bề " rồi ,hí hí , cái bạn đầu tiên đó nick gì thế , hê hê
Mà còn ảnh ko thì post nốt đi (trừ em ra) vì em thấy chụp nhiều lắm cơ mà nhỉ :))

Mai anh có ảnh của em rồi, đã đạt được thỏa thuận. Tối nay mất ăn mất ngủ thôi, hồi hộp quá, xem thế nào nào :x

Nhok

Mai anh có ảnh của em rồi, đã đạt được thỏa thuận. Tối nay mất ăn mất ngủ thôi, hồi hộp quá, xem thế nào nào

Vo anh sap' de? ha? anh Sam :">

H

HD Hà Nội

Guest

Xin hỏi bác Poly bằng phương pháp nào mà bác có tấm ảnh độc này thế nhỉ, phục quá :-??
attachment.php

Đính kèm

72.2 KB · Xem: 33

dangnham

bái phục bác poly =))

hunggz

e ngu ngơ, chưa hiểu sao nó độc :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên