Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Vote hay không vote

• Số lượng người bầu chọn
    1,272
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

satan85

Well-Known Member
Ðề: Xin 1000 chữ ký ủng hộ anh Tạ Biên Cương ko bình luận WC năm nay

nếu mà thua thì chả biết mình là ai bác nhỉ =))

Không biết thắng thua thế nào chứ chăc rằng chả quan tâm đến thằng bình luận, chỉ quan tâm đến thằng trọng tài, mấy cái vụ bóng đá ý , pháp và Đức mà muốn xem hết trận thì phải cho vào đó mấy chai chứ không thi làm sao mà xem nổi

Lâm Gia Trang

Không biết thắng thua thế nào chứ chăc rằng chả quan tâm đến thằng bình luận, chỉ quan tâm đến thằng trọng tài, mấy cái vụ bóng đá ý , pháp và Đức mà muốn xem hết trận thì phải cho vào đó mấy chai chứ không thi làm sao mà xem nổi

hôm qua barca-inter tình hình sức khoẻ sao bác ? X_X

ngoibet

Member

Em cũng chỉ xem trên VTC là chính (trừ C1), nên ko biết anh TBC, nhưng làm ở nhà đài TW thì toàn CCCCC đấy nhá, khó đuổi lắm. Các biết chú Trần Uy rồi chứ, giờ nghe đâu còn lên sếp rồi!!! Nên có cách hợp lý hơn là đẩy anh TBC thành sếp thì khỏi fải nghe ảnh nữa...

MrMilan

Banned

Em cũng chỉ xem trên VTC là chính (trừ C1), nên ko biết anh TBC, nhưng làm ở nhà đài TW thì toàn CCCCC đấy nhá, khó đuổi lắm. Các biết chú Trần Uy rồi chứ, giờ nghe đâu còn lên sếp rồi!!! Nên có cách hợp lý hơn là đẩy anh TBC thành sếp thì khỏi fải nghe ảnh nữa...

Anh Sâm còn là sếp của anh Cương còn dẫn chương trình ầm ầm kìa

sowndt

Em ủng hộ hai tay. Ủng hộ cả BLV Tuấn Anh cũng về chăn vịt luôn

please_helpme

Active Member

ủng hộ đuổi việc người ta!!!
thì các Bác cũng phỉa đề cử ai chớ!!!

tuanco1080

Em ủng hộ cho thằng (ah quên anh ) Việt Khuê về quê chăn vịt nữa, WC 2006 em tắt tiếng mấy trận vì cậu này bình loạn

mjfcvn

Banned

Anh Sâm còn là sếp của anh Cương còn dẫn chương trình ầm ầm kìa

Mình thắc mắc là vì sao cha Sâm lại nhận được giải MC yêu thích nhất nhỉ ? Nếu nói về MC hiện tại được yêu thích mình nghĩ Quyền Linh rất được yêu thích qua cái "Vượt Lên Chính Mình" ấy chứ, thậm chí ông Sâm cũng chẳng hơn ông gì đó bên Đấu Trường 100!

MrMilan

Banned

Mình thắc mắc là vì sao cha Sâm lại nhận được giải MC yêu thích nhất nhỉ ? Nếu nói về MC hiện tại được yêu thích mình nghĩ Quyền Linh rất được yêu thích qua cái "Vượt Lên Chính Mình" ấy chứ, thậm chí ông Sâm cũng chẳng hơn ông gì đó bên Đấu Trường 100!

giaỉ thưởng do nhà đài trồng được, tất nhiên phải trao cho người trong đài rồi, ngoài đài thì mút mùa

dualshock

Member

BLV nước mình thì trừ anh Quang Huy, Quang Tùng ra còn lại mấy ông toàn sa đà vào việc "biểu diễn kiến thức cá nhân". Tình huống trên sân thì không bình luận, toàn thống kê với diễn giải tận đâu đâu.

Tống Công minh

Active Member

Hay là mời anh TBC về "bình lận" Fifaonline nhỉ!

[GOD]Th13teen

thôi cho anh tạ biên cương mute đc rồi =)) mà chắc gì đài truyền hình đã đọc :|

dhpaul

Well-Known Member

Hình như giải mà bác nói là giải của VTV dành cho các MC của VTV =)), nói thế chắc bác hiểu ý em =))

nobrain

Các bác đừng làm thế. Anh ý với anh Khắc Cường, Việt Khuê hợp thành bộ 3 huyền thoại là thần tượng trong lòng chúng em đó :(. Từ khi có các anh ý, mỗi lần xem bóng đá, chúng em không chỉ tập trung đến diễn biến trận đấu mà còn lắng nghe từ lời vàng ý ngọc của các anh ý để ghi vào tâm trí.
Các anh ý không bình loạn nữa thì còn đâu tiếng cười trong mỗi trận đấu, còn đâu những lời bất hủ lưu truyền đến muôn đời sau :(.
Với cả, các anh ý mà giận dỗi dứt áo ra đi hay bị đuổi việc thì cái hội chúng em biết đi về đâu.
Các bác có bức xúc thì vào đây tham gia cho vui :"> http://www.facebook.com/#!/group.php?gid=134585454943

dotu

Member

tên Vote cũng rất chi là "TBC": "Đề nghị anh Tạ Biên Cương chấm dứt bình luận bóng đá tại WC năm nay"

Tình trạng chung mấy bác cũng biết rồi, mấy anh BLV có tiếng thì toàn fan, ko CLB thì cũng tuyển.

Phải công nhận là thằng ôn này nó nói mấy cái chuyejen cá nhân quá, ví von quá đà à.

danvt

Well-Known Member

Biên Cương+Việt Khuê+Khắc Cường là bộ ba huyền thoại, chuyên đi chém gió, đem lại những câu nói bất hủ cho thế hệ mai sau, nhờ có các anh ấy mà em biết nút MUTE nằm chỗ nào

thithanh

Member

Khi xem bóng đá trên các kênh VN tôi thường tăt tiêng để khỏi phải nghe nhưng câu bình luận vô nghĩa và tiếng Viêt đầy sạn sỏi vd 1 câu được cộng đồng các BLV luôn dùng " Phản công cho hoặc dành cho đội ...) mà lẽ ra phải là " .... của đội ... " Nghe mà thấy buồn cho nhà đài.

vegamu

Member

BLV VTV giờ bình luận bóng đá chẳng thấy nói về diễn biến trên sân mà toàn nói ở đâu đâu. Pha bóng nguy hiểm thì ko kịp nói do đang mải tán phét. Nản quá. Ngoại hạng Anh trên ESPN + Starsport người ta nói hay thế mà VTV lại đi cho mấy lão dở hơi chen vào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên