Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Vote hay không vote

• Số lượng người bầu chọn
    1,272
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

pthanh85

Ðề: Xin 1000 chữ ký ủng hộ anh Tạ Biên Cương ko bình luận WC năm nay

Đêm trước Inter - Barca.Lúc pique ghi bàn anh ý hô vao```````````````````````````` đến 10s,em chụp cái điều khiển không kịp, làm thằng con em nó khóc đến nửa tiếng.

Viic

Đêm trước Inter - Barca.Lúc pique ghi bàn anh ý hô vao```````````````````````````` đến 10s,em chụp cái điều khiển không kịp, làm thằng con em nó khóc đến nửa tiếng.

Haha Cương đại gia chắc là fan Barca. Anh ý hét như lợn bị chọc tiết.#:-S

Dorillin

Member

=))=))=))=))
+1 vote, nản mấy bình luận VTV lắm

dotu

Member

lol, chắc anh í bắt chước mấy anh Nam Mĩ, tính kéo cho hơn 2xs ai dè íu quá đc 10s:))

danvt

Well-Known Member

anh í là fan của Barca và MU mà, vô phúc coi trận nào mà có 2 đội này đá, ngứa tai dek chịu được

vostro1500

ồ thế á, vậy ủng hộ anh này thui! Mình là fan MU đây! He He!
Coi ESPN MU thua mà mấy chả cứ cười hềnh hệch thấy ghét! (mặc dù bình luận như ESPN vậy mới là chuyên nghiệp - ko thiên vị bên nào)

sangeras

Member

nghe thằng này muốn ói thay lắm. Cần một người khác lên thôi

cancelman

nhất chí...BLV bóng đá vtv như f**k!tay Sâm nữa nói chuyện như là bố người ta vậy!mấy pác xem chương trình "dancing with stars" gì đó,có con Mc Thanh Vân nói chuyện vô duyên nhất từ trước giờ em mới thấy...toàn bị bxã nhẽo mỗi khi nó nói...

jokerteeth

T còn nhớ có trận, bóng đi ra ngoài, lăn ra đăng sau lưới

thằng cha này hét ầm lền "thưa QV và các bạn, lưới đã rách!!"

Xong rồi TV quay lai cú sút..........1 lúc.........nhìn lù lù ra rồi, bóng đi ra đằng sau, chứ ko phải đi qua.....nó lại hét "vâng, đúng là lưới đã rách"

hết đỡ...hét xong ỉm luôn, coi như ko có gì xảy ra.

LiveFree

T còn nhớ có trận, bóng đi ra ngoài, lăn ra đăng sau lưới

thằng cha này hét ầm lền "thưa QV và các bạn, lưới đã rách!!"

Xong rồi TV quay lai cú sút..........1 lúc.........nhìn lù lù ra rồi, bóng đi ra đằng sau, chứ ko phải đi qua.....nó lại hét "vâng, đúng là lưới đã rách"

hết đỡ...hét xong ỉm luôn, coi như ko có gì xảy ra.

Xin lỗi chịu không nổi =))

stevendzo

Đây là vấn đề tôi bức xúc từ lâu, nay nhờ có bạn lên tiếng bàn về vấn đề này. kế từ BLV Quang Huy qua VTC, sau đó là Quang Tùng thi phong trào thể thao của VTV3 bết bát thấy rõ, họ tổ chức một cuộc thi tuyển BLV offline (phát lại trích đoạn các trận đấu và cho thí sinh bình luận). Sau đó họ vớ được ông tướng Biên Cương, nói nhăng nói cuội tùm lum, lắm lúc xem đá bóng tôi tắt âm thanh để khỏi nghe tay này bình loạn bậy bạ. Phải dùng từ bậy bạ, vì bạ đau nói đấy, thông tin bên lề nhảm nhí thì nhiều, còn bình luận chuyên môn, kỹ chiến thuật thì chắng bói ra một câu ra hồn. BLV đã tệ, các chương trình thể thao của VTV3 cũng tệ nốt. Bây giờ còn giữ được cái Champions League là đáng giá thôi.

cái anh nào ở bên VCTV bình luận cũng được mà .....VTV làm ăn thế này thì nản quá.
May mà mình cóa VTC để xem. Chả cần coi VTV làm gì nữa.....!!
Nhưng mà mình chả thích ông này bluận.

Bổ sung tiếp: Ông này nói nhiều lắm. Từ phút đầu ông nói đến phút thứ 30 luôn mà chả có gì liên quan đến trận đấu cả.

dnghi

Member

Sao không có bác nào biên tập 1 đoạn video clip tổng hợp vụ bình loạn của ông này xem sao nhỉ?

dotu

Member

Đây là vấn đề tôi bức xúc từ lâu, nay nhờ có bạn lên tiếng bàn về vấn đề này. kế từ BLV Quang Huy qua VTC, sau đó là Quang Tùng thi phong trào thể thao của VTV3 bết bát thấy rõ, họ tổ chức một cuộc thi tuyển BLV offline (phát lại trích đoạn các trận đấu và cho thí sinh bình luận). Sau đó họ vớ được ông tướng Biên Cương, nói nhăng nói cuội tùm lum, lắm lúc xem đá bóng tôi tắt âm thanh để khỏi nghe tay này bình loạn bậy bạ. Phải dùng từ bậy bạ, vì bạ đau nói đấy, thông tin bên lề nhảm nhí thì nhiều, còn bình luận chuyên môn, kỹ chiến thuật thì chắng bói ra một câu ra hồn. BLV đã tệ, các chương trình thể thao của VTV3 cũng tệ nốt. Bây giờ còn giữ được cái Champions League là đáng giá thôi.

Tui có nhớ vụ này và có xem vài lần, đúng như bác nói 1 đoạn video ngắn thí sinh toàn đem mớ info ngoài sân vào rồi "vẽ". Thì ra anh này từ "chỗ" đó mà ra>:) chả trách

Bây giờ còn giữ được cái Champions League là đáng giá thôi
cái này thì đúng là "nỗi đau của người nay là niềm vui của kẻ khác"

cái anh nào ở bên VCTV bình luận cũng được mà .....VTV làm ăn thế này thì nản quá.
May mà mình cóa VTC để xem. Chả cần coi VTV làm gì nữa.....!!
Nhưng mà mình chả thích ông này bluận.
VTC cũng thế thôi bác, ngoài 2 anh QT QH là fan MU ra thì các anh còn lại 8-}. Kênh SS3 xem rất đã, sau hiệp 1 hay hết trận đều có bình luận các tình huống bằng quay chậm và giải thích rõ. Giờ thì goodbye my love

Chỉnh sửa lần cuối:

hieuhn

Cảm ơn bác Mr Milan đã lập ra cái thớt này. Tuy ko biết có làm thay đổi được gì không nhưng đúng là xem mấy tay bình luận bóng đá của VTV thì chán thật.
Mấy thằng dửng mỡ đó ko biết con cháu lão nào mà nói năng làm nhảm trên TV suốt. Mà ghét nhất là khi bọn chúng bình luận các trận đấu của tuyển VN. Khi thắng thì tung hô cầu thủ VN như những vị anh hùng dân tộc, khi thua thì tìm mọi cách dấu nhẹm những yếu kém của mình. Chánnnn

nguyenvu

Member

Cảm ơn bác Mr Milan đã lập ra cái thớt này. Tuy ko biết có làm thay đổi được gì không nhưng đúng là xem mấy tay bình luận bóng đá của VTV thì chán thật.
Mấy thằng dửng mỡ đó ko biết con cháu lão nào mà nói năng làm nhảm trên TV suốt. Mà ghét nhất là khi bọn chúng bình luận các trận đấu của tuyển VN. Khi thắng thì tung hô cầu thủ VN như những vị anh hùng dân tộc, khi thua thì tìm mọi cách dấu nhẹm những yếu kém của mình. Chánnnn

tôi cũng đồng cảm với ý kiến bác đấy.
Tôi 1 phiếu cho thằng BC về nhà xem tv . đề nghị gửi kết quả biểu quyết này sang đài VTV nhé!!!

Viic

Xem PL Quang Huy Thanh Tùng vẫn sướng, thỉnh thoảng coi giải ý có anh Anh Ngọc bl giải Ý rất hay. Mong năm nay WC trận nào của Ý VTC cũng lại mời anh về BL như mùa WC trước. Kiến thức chuyên sâu và lối bình luận sắc sảo đó mới là 1 BLV giỏi thực thụ.
Như đồng chí Cương "cứng" thì đúng là chỉ muốn tặt mie nó TV :(

Chỉnh sửa lần cuối:

becksphanduy

Thôi, cứ để anh Cương làm cho anh em mình vừa xem đá bóng vừa cười đi :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên