Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

lehuytrinh

Well-Known Member
Bác Thái ơi lỗi này là gì ạ .

bca258nt

Well-Known Member
Các Bác cho em hỏi chút:
Em sử dụng kodi 17 trên android tv khi xem phim chọn cài đặt> chọn cài đặt audio và phụ đề> audio DSP setting...> khuếch đại âm thanh em tăng tiếng lên cho to nhưng mỗi lần tắt đi bật lại kodi thì âm thanh trong phần khuếchđại lại trở về mức âm lượng =0 mà kg lưu lại âm lượng em đãchọn. Bác biết cách nào giúp lưu lại âm lượng mình đã chọn trong phần khuếch đại kg giúp e với. Cảm ơn các Bác nhiều.

electech38

Bác Thái ơi , Xshare bi loi login , bác xem lại nhé , cam ơn bác Thái nhiều , em rất hâm mộ bác từ lâu lắm rồi .

Đính kèm

1.4 MB · Xem: 4
    1.3 MB · Xem: 3

electech38

Bác Thái ơi em đã test về lại version 3.5.8.3.3 bình thường , em thấy chất lượng ổn định rồi ,lỗi check log không ảnh hưởng gì , vì báo lỗi mà nó vẫn hoạt động tối , còn sửa lỗi log nó ra lỗi khác . cảm ơn bác

ji29

Member
Trang fptplay chưa xem được, anime47 kphim cũng lỗi, nhờ bác xem lại giùm ạ !

feedback

xshare 3.5.8.4.7 trên kodi 16 lỗi fshare. kodi 17 chạy tốt

ps: kodi 16 rollback về 3.5.8.3.3 thì chạy fshare tốt. update lên lại lỗi

Chỉnh sửa lần cuối:

thaitni

Well-Known Member
File này sẽ được tự đọng copy vào folder của xshare. Trong trường hợp chưa kịp copy, hãy reboot kodi.

Super Man

Active Member
Chú Thaini ơi, nhờ chú fix giùm lỗi trong phần Youtube --> Search --> từ khóa" Saka Trương Tuyền" thì Xshare thông báo là " Xshare get link trên youtube.dl module". Nhưng khi bấm vào file video để coi thì nó chỉ lên hình thôi chứ không có tiếng để nghe ạ. Thanks chú!

thaitni

Well-Known Member
Chú Thaini ơi, nhờ chú fix giùm lỗi trong phần Youtube --> Search --> từ khóa" Saka Trương Tuyền" thì Xshare thông báo là " Xshare get link trên youtube.dl module". Nhưng khi bấm vào file video để coi thì nó chỉ lên hình thôi chứ không có tiếng để nghe ạ. Thanks chú!

Bạn hãy update "script.module.youtube.dl" phiên bản mới nhất.

Super Man

Active Member
Chào chú, cháu đã update cái YouTube.dl module lên bàn mới nhất 17.310 rồi ạ. Mà vẫn bị lỗi không có tiếng. Thanks chú!

thaitni

Well-Known Member
Chào chú, cháu đã update cái YouTube.dl module lên bàn mới nhất 17.310 rồi ạ. Mà vẫn bị lỗi không có tiếng. Thanks chú!

Phần xử lý này, xshare gọi module play của YouTube.dl module nên chưa phát hiện lỗi. Mình sẽ xem kỹ lại. Nhưng hiện tại, mình test link bạn cung cấp thì vẫn bt!

datpham

Member
khoảng 2-3 tuần nay mình không thể search được subtitle trên subscene, kể cả dùng xshare subtiles hay subscene plugin đều không được, có bro nào bị giống mình không hay spmc của mình có vấn đề?

Super Man

Active Member
Chào chú Thaini, nhờ chú kiểm tra fix lỗi giùm trang taiphimhd.com, trang này khi vào nó load page rất lâu và không hiện lên link phim. Thanks chú!

Bên trên