Xu hướng năm 2018: Xem bóng đá là phải lớn

Yamaha S501

Member
đúng là tivi càng to coi càng sướng mắt, khỏi phải điều tiết nhiều nên coi không bị mỏi mắt

COD

Member
hiện tại thì làm sao để coi được WC 4k đây, VTV chỉ phát HD trong khi con Q8 em dùng là 4k

hd6850

Member
trận khai mai hôm qua có bác nào xem không thế, ko biết do con Samsung nhà em nó đẹp hay do VTV HD đã nâng chất lượng lên ? nét căng luôn

Bluebloa2

Member
em nghĩ là do cả hai bác ạ, WC 4 năm trước thì chất lượng còn bèo lắm chứ giờ toàn HD với 4k

LanWoan

Member
mấy cu nhân viên ngoài ĐMCL hỏi tivi nào xem world cup đẹp thì chỉ ngay con QLED Q7 =))

NikitaGirl

Member
cái tizen os trên smart tivi samsung đúng là cho tốc độ phản hồi nhanh hơn androdi tv
nhà em cũng có dùng androdi tv nên confirm vụ này luôn, cài nhiều app thì sẽ thấy hiện tượng chậm dần điều nhất là vào trong menu tinh chỉnh hình ảnh này nọ bị delay tầm 3-4s lun, gỡ app ra thì đỡ còn giao diện SS thì vừa nhẹ vừa mượt, đơn giản vì nội dung hiển thị không được đưa ra màn hình nhiều, rất sạch và gọn đẹp

COD

Member
mấy cu nhân viên ngoài ĐMCL hỏi tivi nào xem world cup đẹp thì chỉ ngay con QLED Q7 =))
thì đúng rồi còn gì bác mấy con QLED dải màu rộng và độ sáng cao nên coi thể thao là đúng bài nhưng giá không hề rẻ, tiền nào củ nấy ;)

dingding

Member
có thể tùy thị trường nữa bác vì Q9F 2018 bên Mỹ cái stand khác với VN mình nè, riêng em thì thích kiểu model VN hơn nhiều sang trọng

khanhlyfan

Member
khá nhức đầu với cách đặt trên tivi của mấy hãng điện tử, sao không đặt như đt kiểu S7, S8, S9 cho dể

bữa nào mod tinh tế làm bài test thực địa giữa 2 con khủng long bạo chúa Q9F và Z9D nhé

tieubaodi

Member
em thấy Sony đã từ bỏ dòng TV cao cấp hay sao ấy chỉ còn LG và Samsung là solo với nhau.

Bên trên