Z5500 có nên lên DENON DHT 1311 XP

Aeolus Kratos

Well-Known Member
Ðề: Z5500 có nên lên DENON DHT 1311 XP

Càng ngày anh càng thấy cái ngày mà chú rời bỏ AIO để đi theo bầy đàn chắc cũng ko xa nữa K ah...hehe
Em đang cố gắng và tìm mọi cách né cái ngày đấy càng xa càng tốt đây anh D à. Ko biết có nổi ko nữa :))

Mình thấy Z5500 tầm 6tr5, 309XP tầm 11tr, chênh lệch quá lớn mà chất lượng ngang nhau. Nếu chọn AIO từ đầu thì nên mua con nào trong 2 con này?
Như em đã nói. Nếu bác thích xem phim hành động, bắn nhau đì đùng thì chỉ cần Z5500 là đủ. Còn có thêm phim tâm lý, tình cảm mùi mẫn và đặc biệt thêm khoản nghe nhạc thì em khuyên bác 1 là làm con 390XP, 2 là làm con Z5500 và 1 dàn 2 kênh riêng thôi :D

Lại phiền bác chủ,em tìm bác sinh viên nghèo Aeolus Kratos khó quá,hihihi.Bác Kratos cho em hỏi SQ210A ở Tp.HCM bác mua ở đâu vậy???em nó so với onkyo u55 usb thì thế nào???Em cũng đang phân vân em Harman sound stick II voi em Aego M dưới chữ ký của bác.Em hay nghe thể loại nhạc country,pop...xin bác cho em ý kiến
Bác có thể tham khảo bài review của em viết bên voz nhé. Em ko tiện tư vấn kĩ hơn cho bác. Làm loãng topic của bác chủ nữa. Cần thì bác lập topic riêng hay pm em nhé :D
http://vozforums.com/showthread.php?t=867572

pktrungkien

Tình hình là đang xài e Z5500 rồi,mấy bữa này thấy em DENON DHT 1311 XP hot quá nên cũng đang thèm,mà ko biết có nên đổi lên hay ko.Nhu cầu của em là coi phim HD(loại chép ngoài mấy cửa hàng chép phim hay chép),nghe nhạc một ít mp3 trên mạng,choi game consloe Xbox360.Theo các bác là có nên đổi lên với nhu cầu như thế ko ah,vì e thấy e Z5500 xem phim cũng chất lắm rồi,chưa nghe thử e Denon nên chưa đánh giá được,xin các bro đã xài qua 2 em này thì cho e xin ý kiến với

nếu bác có nhu cầu con Denon 1311 mời bác tham khảo : http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=117127

ntanhvn01

Member

Tình hình thì cứ "nằm vùng" chờ thời. 2-3 tháng lương chứ ít ỏi j đâu :D

1311 mà chiến......mọi ng ở đây đã có kn rồi nên toàn khuyên bác lấy 1311 đấy....

Bên trên