Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

PA-HD

Member
Ðề: Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

Đang định mua 1 TK , thấy các bác chê bai kinh quá, làm mình cũng ghê ghê.

thanhnguyet

Member

Các bác cho hỏi với. Cái Mega tool của mình tự nhiên giờ đăng nhập nó cứ báo lỗi phiên bản. Nên không thể nào upload được. MỖi lần upload toàn phải mở web ra thôi[QUOTE
mình cũng bị lỗi y chang bạn! chắc do thằng khùng megashare ấy mà

Cái leech file của megashare mấy hôm nay leech xong nhưng ấn vào download toàn báo file đã bị xóa. Bó tay hoàn toàn luôn

mds_mds

Well-Known Member

Tạm thời ko dùng đc megatool
Coi như mấy uploader công cốc. Dịch vụ kiểu này chán quá. :-S

cnfan

Well-Known Member

Megashare lại tèo rùi các bác ơi... sao từ sáng đến giờ vẫn không ai sửa chữa gì nhỉ?

hondangocanh

Active Member

Phương Châm của các host việt nam Im lặng là vàng

hunghuyen288

Active Member

các anh cho hỏi em mua mega member khi mình đăng nhập vào mega tool thì mình dùng UID và pass trong quản lý thông tin tài khoản hay mình dùng tên đăng ký trên trang chủ....Xin cảm ơn nhiều...

anbinhdo

Well-Known Member

Ối sao dạo này cái MegaShare Tool của em cứ báo là Phiên Bản Mega Tool của bạn không đúng là sao nhẩy :-?

HN_MH

Member

các anh cho hỏi em mua mega member khi mình đăng nhập vào mega tool thì mình dùng UID và pass trong quản lý thông tin tài khoản hay mình dùng tên đăng ký trên trang chủ....Xin cảm ơn nhiều...

dùng tên bạn đăng ký là dc ;)

hd_full_1080p

Tớ cũng bị như vậy +_+ Không hiểu sao nữa. MegaShare Tool cứ báo là Phiên Bản Mega Tool của bạn không đúng

cnfan

Well-Known Member

Có khi nào họ update version mới củq magashare tool trên hệ thống mà không thông báo cho anh em không nhỉ, sáng đến giờ vẫn không có gì thay đổi hết?

shadyhung

mình hôm nay down trên megashare chậm rì, chắc phải dùng megatool mới được

hunghuyen288

Active Member

cảm ơn anh rất nhiều thế còn cái UID và pass MEGASHARE cấp cho mình để làm gì vậy anh????em đăng nhập bằng cả UID & pass nó cấp và cả tên mình đăng ký trên trang web mà không vào được megatool ...toàn báo lỗi phiên bản không đúng....

megatool mấy hôm nay bị lỗi rồi, cả trang megashare nữa, có dow được đâu, chán máy ông megasshare quá

HN_MH

Member

cảm ơn anh rất nhiều thế còn cái UID và pass MEGASHARE cấp cho mình để làm gì vậy anh????em đăng nhập bằng cả UID & pass nó cấp và cả tên mình đăng ký trên trang web mà không vào được megatool ...toàn báo lỗi phiên bản không đúng....

cái UID là để đăng nhập MS tool phiên bản cũ, update lên phiên bản mới thì ko cần,
MS tool mấy hôm nay đang lỗi, bạn ko đăng nhập dc đâu, download ở trên web còn chả dc nữa là ;))

ThePlea

Member

Chả biết Ms dạo này bị gì, mấy phim chục ngày trước down coi bt, bây h down lại thì bảo lỗi ko tìm thấy trong hệ thống.

Các bác ơi, host bị sao vậy nhỉ.

Lâu em không vào, hôm nay vào tải phim thì thấy IDM toàn không get được link. Nó không báo dung lượng gì cả.

alex2108

Member

Ms lại bị sao rồi,hôm qua down ngon lành,hôm nay lại báo không có quyền tải file,down free thì fle không tồn tại,link nào cũng vậy,chán quá...dạo gần đây th thoảng lạ bị thế,ko biết do mạng nhà mình hay tại Ms đây :((

hunghuyen288

Active Member

thank anh phát nửa.....tưởng mỗi mình thê thảm,ức chế...ai dè mọi người cũng bị ôm đầu máu.......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên