Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

megatool mấy hôm nay bị lỗi rồi, cả trang megashare nữa, có dow được đâu, chán máy ông megasshare quá

HN_MH

Member

cảm ơn anh rất nhiều thế còn cái UID và pass MEGASHARE cấp cho mình để làm gì vậy anh????em đăng nhập bằng cả UID & pass nó cấp và cả tên mình đăng ký trên trang web mà không vào được megatool ...toàn báo lỗi phiên bản không đúng....

cái UID là để đăng nhập MS tool phiên bản cũ, update lên phiên bản mới thì ko cần,
MS tool mấy hôm nay đang lỗi, bạn ko đăng nhập dc đâu, download ở trên web còn chả dc nữa là ;))

ThePlea

Member

Chả biết Ms dạo này bị gì, mấy phim chục ngày trước down coi bt, bây h down lại thì bảo lỗi ko tìm thấy trong hệ thống.

Các bác ơi, host bị sao vậy nhỉ.

Lâu em không vào, hôm nay vào tải phim thì thấy IDM toàn không get được link. Nó không báo dung lượng gì cả.

alex2108

Member

Ms lại bị sao rồi,hôm qua down ngon lành,hôm nay lại báo không có quyền tải file,down free thì fle không tồn tại,link nào cũng vậy,chán quá...dạo gần đây th thoảng lạ bị thế,ko biết do mạng nhà mình hay tại Ms đây :((

hunghuyen288

Active Member

thank anh phát nửa.....tưởng mỗi mình thê thảm,ức chế...ai dè mọi người cũng bị ôm đầu máu.......

mdk

Active Member

Chán megashare lắm, cả tuần nay luôn down chỉ được vài chục kb/s.

Chán vãi lìn . Bỏ tiền ra mà như vầy thì ........... Muốn chửi thề thiệt

Ai cho tôi số điện thoại của thằng Megashare.vn hay thằng admin trên này đi

nhthi

Tình hình là sáng nay vẫn rất tình hình...

tieungu76

Member

bực mình thiệt.....

cnfan

Well-Known Member

Lỗi kỹ thuật mà không hê có 1 lời thông báo hay xin lỗi. Các ông Việt Nam làm ăn theo kiểu làng xã quá, chán...

Phải có một câu thông báo gì trên website mới được chứ, mấy ông này làm ăn còn bao cấp quá, cứ xin cho mãi, nó cho lấy lại tiền là tui lấy rồi
chẳng thà đăng câu thông báo thế này cũng được
"Do bên EVN tăng giá điện nên phải tắt bớt vài cái server, dẫn đến tình hình download bị gián đoạn, mong quý khách thông cảm"

Phải có một câu thông báo gì trên website mới được chứ, mấy ông này làm ăn còn bao cấp quá, cứ xin cho mãi, nó cho lấy lại tiền là tui lấy rồi
chẳng thà đăng câu thông báo thế này cũng được
"Do bên EVN tăng giá điện nên phải tắt bớt vài cái server, dẫn đến tình hình download bị gián đoạn, mong quý khách thông cảm"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên