Bàn về form mới của HDVN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tusontay

Huyền Thoại
Về sơ sơ là em thấy giao diện đẹp và hiện đại, nhanh, cơ bản là em cũng thích màu đỏ, vì nó gợi nhớ đến...

Rosalie1411

Well-Known Member
Ðề: Re: Bàn về form mới của HDVN

đang nhìn giao diện cũ màu xanh chủ đạo làm mát mẻ sáng khoái, sang cái này có vẻ nóng nực hơn đây.
Cũng không biết là mình đang ở cấp nào? 720, 1080 or Ultra? bao nhiêu bài post, thank...?

cuxeng

Member
Ðề: Bàn về form mới của HDVN

giao điện cũ đẹp, thông tin đầy đủ

author

e có đôi lời góp ý thế này, các ý khác các bác khác cũng nói rồi, e xin được nói ý của e bác chủ có chém hay chặt thì e cũng xin được nói: về logo trên banner top nhìn xấu quá, logo trước nhìn có chiều sâu và màu sắc bố cục lẫn giao diện banner nhìn ổn hơn rất nhiều, cái option mơi này nhìn dở lắm, đã thô còn kệch, rất rời rạc và nhàu nhĩ, màu xỉn quá, màu sắc toàn bộ trang layout nhìn đơn điệu (chắc bác thiết kế web muốn ăn theo tông màu chủ đạo của logo), Font chữ thì cái to cái nhỏ, cái đậm cái nhạt, bố cục k cân đối, trang web nhìn k có sức sống bác ợ, nhất là cái logo HDvietnam ngày nào giờ thành thế kia...biết là nên thay đổi cái mới cho đỡ nhàm chán nhưng cái mới này e thấy k ổn, bgo` khi login vào diễn đàn k thấy các film mới, hay film cũ được list ra nữa,...xấu lắm

quần_tà _lỏn

Active Member

Ý e thì BQT cứ làm theo cách của mình, từ từ chỉnh sửa, nếu nó tốt hơn. Cái mới nên có thể chưa quen nhưng E đồng tình và sẽ thay đổi thói quen để đc sử dụng cái tốt hơn!

mabuV

Well-Known Member

Xin lỗi các pác, không thể chấp nhận được, còn đâu 1 không gian dịu mát thoáng đãng .... :(

Giờ như vào mấy cái site game :((

sau khi đọc đc vài trang tìm film mà mắt e đỏ lòm, ko thể chịu đc với cái font red này

newceco

Member

Chức năng search trong bản mới này hình như chưa hoàn thiện, trước đây khi mình tìm 1 album nào thì tìm rất nhanh giờ search toàn ra cái gì đâu không....chán.

binna

Well-Known Member

em vote 1 phiếu....cho qua lại giao diện cũ, ít nhất ra là màu xanh nhìn dịu mắt hơn, hihi

nhtruong

Well-Known Member

hôm nay vào nhìn thấy giao diện mới tự nhiên không muốn vào lần nữa, các ad làm ơn cho phép chọn giữa 2 giao diện cũ và mới cái đi mà, cái mới này quá nhiều bất tiện và thật sự chỏi mắt.

wuhan

Active Member

Em thấy giao diện mới nhìn màu đỏ khó chịu quá. Em thích giao diện cũ hơn, sử dụng thận tiện hơn.
Mong BQT xem xét để trở lại giao diện cũ.

nhoc_romeo

Well-Known Member
có lẽ nên làm cái biểu quyết về lựa chọn giao diện mới và cũ đi admin ơi!

vinhcmb

Well-Known Member
Sao post ở đầu mỗi page lại chiếm nhiều đất thế nhỉ?

Bằng cái ô QC bên phải, mình đoán thế ko biết có đúng ko? :D
Màu đã đỏ lại 1 loạt avatar bên cạnh ko tắt được, nhìn cũng ko thấy thớt nào mình đã comment, hoa hết cả mắt.

nguoi006

Well-Known Member

Giao diện mới cũng đẹp đó, nhưng sao có cảm giác quen quen ko nhớ giống giao diên 4rum nào???

Mình thấy giao diện cũ có mục bài mới rất tiện, bình thường khi vào 4rum chỉ cần bấm xem bài mới là ra list bài chưa đọc kể từ lần đăng nhập trước. Giờ giao diện mới, tìm hoài ko thất nút đó đâu cả

Em đồng ý với các bác ở trên: giao diện hơi bị lòe loẹt, chức năng tìm kiếm không ngon và thân thiện như trước, mục bài vừa có trả lời nên để một khung như trước đây... để em chém thêm nếu các bác MOD không phiền. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên