Biểu diễn máy bay - Dayton Air Show 2012

[IVAN]

Ðề: Biểu diễn máy bay - Dayton Air Show 2012

ghế này em có 2 cái nè , chở Penny = xe Shi cho nó gác chân đó mà , hàng VN yếu lắm à , AE mình đứng lên là...rầm...Len đi Body ở lại luôn á !

Đợt sau nhớ lấy cho em mượn nha lão xe ôm, heeee

quoctrung

Well-Known Member
Lót dép ngồi hóng típ hình của pác , xem ảnh đã sướng mắt, đứng gần mà xem ( khoảng cách an toàn ) còn sướng hơn .

trandzung

Nơi đậu những nhân vật chính : BLUE ANGELS - THE UNITED STATES NAVY

21.

22.

23.

24.

25.

( còn tiếp )

GENERALS

Ban Quản Trị

Vẫn chưa thấy F15, F22 rồi B1 & B2 xuất hiện bác Dũng nhẩy...

Gì chứ súng ống, khí tài phương tiện, tank, máy bay là e nghiện lắm......

Ths bác ^^

dangnhuquynh

Vẫn chưa thấy F15, F22 rồi B1 & B2 xuất hiện bác Dũng nhẩy...

Gì chứ súng ống, khí tài phương tiện, tank, máy bay là e nghiện lắm......

Ths bác ^^
Chú là chỉ thích có Chiến Tranh thôi. Mai đưa Hộ chiếu anh làm Visa cho sang Syria nhé ......:)):)):))

minhtuantkh

Đã thiệt! Nhìn hoài không chán, ảnh của anh chụp có cái gì đó rất lạ mà em ( dân ngoại đạo) chưa tìm ra từ nhận xét cho phù hợp.

GENERALS

Ban Quản Trị

Chú là chỉ thích có Chiến Tranh thôi. Mai đưa Hộ chiếu anh làm Visa cho sang Syria nhé ......:)):)):))

Kekekekek....nếu được 01 vé làm quan sát viên bảo đảm xung phong đi ngay...hế hế

Sở thích của lão Bằng là : Yêu hòa bình, ghét chiến tranh, nhưng đặc biệt thích chơi bom đạn =))

Lolzz....."Chuẩn Man", lão chỉ được cái dí trúng tim đen....kakka ^^

trandzung

@minhtuantkh , mình toàn ảnh máy bay, xe đua, ... không có ảnh mát mẻ , sợ các bác ngán xem thôi !:-??
Từ gì mà bác nghỉ không ra thế ??? :-/

26.

27.

28.

29.

30.

Chiếc số 7 , buồng lái 2 phi công , đậu riêng một nơi . Đây là chiếc back-up .​

( còn tiếp )

P/s : Hi Penny , cháu có thích tấm ảnh nào không ?

0joro0

Huyền Thoại
Hình đẹp quá! Đợi bác úp thêm hình. Thanks bác rất rất nhiều. :D

P/s : Hi Penny , cháu có thích tấm ảnh nào không ?
hình máy bay thật của Bác Thanh chup đẹp quá ! cháu Penny thích hết ạ ! Thank's bác Thanh nhiều !
Tặng bác Thanh ảnh Penny chụp với máy bay mô hình của Anh Michael lắp ráp nhé
1 . F/A-22 Raptor

2 . F-15 Eagle

Good Night !

T&T™

Ẹc. Giờ em mới biết top này của bác. Mê nhất mấy con chim trời này đấy. Bác chủ có vẻ am hiểu khá nhiều về mảng này. Bác làm thêm top cho các Mod khác đi ah: Ratop, B2, C17, E2D, Lingtning hay V22 nữa đi ah!!!

microbig

Active Member

Các dòng máy bay, em ghét mỗi quả máy bay bà già, ngoài ra đều muốn cưỡi thử hết!=))

theaminh81

Well-Known Member

Các dòng máy bay, em ghét mỗi quả máy bay bà già, ngoài ra đều muốn cưỡi thử hết!=))[/QUON

Nói thiệt với bác, ngoài máy bay bà già em cởi được, còn máy chiếc này chả chiếc nào em lái được hihhihiih

tarzan1234

Ảnh đẹp quá bác chủ ơi. Đợt lễ Memorial vừa rồi căn cứ không quân chỗ em cũng mở cửa cho dân vào xem. Em có chụp vài tấm, bác cho em ké cho vui nha:

Máy bay chiến đấu tàng hình thế thệ thứ 5 F-22 Raptor

Một chiếc F-22 Raptor khác

F-22 Raptor từ phía sau

Xem mấy tấm này làm em nhớ lại hôm mân mê chụp hình chiếc máy bay này và "được" 2 đặc vụ FBI "hỏi thăm" vì trông có vẻ tò mò quá đáng..Có lẽ họ tưởng em là gián điệp của Tàu.....B-)
Chẳng là lần đầu được xem tận mắt chiếc máy bay nổi tiếng này, em lượn qua lượn lại chụp hình từ nhiều góc khác nhau. Chợt có 2 người đàn ông mặc thường phục đến tự giới thiệu là đặc vụ FBI có vài câu hỏi. Cuộc nói chuyện kéo dài khoảng 5 phút, rất thoải mái và hai người kia đều rất thân thiện. Sau khi hiểu được rằng em chỉ yếu thích máy bay và chụp chơi vậy thôi chứ không có ý đồ xấu gì thì họ bắt tay chào tạm biệt và không quên chúc một ngày tốt lành...#:-S
Cũng dễ hiểu vì máy bay F-22 vẫn là một bí mật quân sự. Hơn nữa hôm đó căn cứ không quân này mở cửa cho dân vào tự do, không hề kiểm tra giấy tờ căn cước gì cả. Tất cả các máy bay khác, kèm các loại tên lửa và vũ khí đều được trưng bày và mọi người đều có thể sờ tận tay nhưng mấy chiếc F-22 này được cách ly và chỉ có thể đứng xem, chứ không được sờ tận tay.

Thêm vài tấm nữa:

Tên lửa đan đạo liên lục địa Minuteman, tên lửa này có tầm bắn khoảng 13 ngàn kilomet và có thể mang tối đa 12 đầu đạn hạt nhân tấn công 12 mục tiêu khác nhau.

Phi đội bay biểu diễn Thunderbirds của US Air Force.

Thêm một tấm 2 chiếc F-16 thuộc phi đội biểu diễn Thunderbirds

MyRom

Active Member
:D:D Quá đỉnh! lô máy bay này bi nhiu nà các bác, để em làm 1 lô tặng quân đội chúng ta bảo vệ tổ quốc cái nào :D:D

pdnhsa

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Biểu diễn máy bay - Dayton Air Show 2012

Nhà bác ở chỗ nào thế ah? Hj

Để tui đoán thử coi nha! Nhà bác hình như ở trên bang Washington phải không?
Tui nhớ hồi mới qua cũng ở trên đó 7, 8 năm. Mùa hè thường đi đào sò, hào, câu cua bên Tacoma chỗ mấy cái naval base của bọn hải quân, thỉnh thoảng có ghé qua coi mấy cái show này luôn!

Nhìn cái minuteman missile làm tui nhớ đã nhìn thấy nó ở Tacoma 32 năm trước rồi đoán vậy thôi (cái này hình như chỉ trang bị dưới tàu ngầm thôi nha!).

Tui thích mấy cái hình cua F-22 nhứt, còn mấy thứ kia coi nhiều và lâu rồi thấy chán rồi!

Bên trên